• Chào Guest,

Hãy cùng mọi người hướng đến một cộng đồng MMO ngày càng trong sạch. MMO4ME.com sẽ là nơi tập trung tất cả những thông tin uy tín cũng như lừa đảo (SCAM) của bất kì cá nhân nào. (Đọc chi tiết!)

Chương trình khởi động:
    Thưởng 1.5 MR ngay khi bạn tạo yêu cầu mới cho bất kì cá nhân nào và được duyệt thành công. Chi tiết các bạn có thể xem thêm tại đây.

Got Paid LuckyLR - LuckyLR.Com Bet dựa vào số batch cuối cùng đây - Công bằng (FAIR)

Show lần cuối chỉ riêng account chủ topic chơi đêm qua, còn về sau muốn nói gì nói nhé - không quan tâm nữa - 2 bác kia đã nói trước không welcome sao cứ cắm đầu vào chơi thế rồi la làng nhỉ ? Lạ thật :binhsua146:

Và đây là phân tích tại sao chủ topic bị blacklist

=====
Đến 100$ còn pay được thì đừng có đưa 1-2$ các chú vào đây nhé.
Preboy có âm ức gì thì có thể email mà mình nghĩ cái hình đủ giải thích rồi.
=====
Ps: Admin close hộ topic này nha.
Thanks
Đừng có ghen ăn tức ở mà cứ sủa hoài nhé máy con ***.
Nhìn cho kỹ cái hình + vẫn động cái não của chúng mày xem tại sao có 1 câu mà nói đi nói lại hoài nhé.
Còn thằng nào nói cái deposit 10k là fake thì cứ đặt cược 500$ cho admin site.
Tao chịu khó ngồi chụp show log LR cho coi nhé :binhsua146:

Last edited by a moderator:
Mình không phải chủ topic nhé.Còn cái Red# trùng nhau vài lần trong 5 lần liên tiếp ấy,về mà xem lại site đi nhé ,khi người chơi F5 chọn số ấy(lúc chuyển sang sci.lr...) đảm bảo trùng số vài lần liên tiếp ,không tự đổi đến nỗi mình phải bấm vào Black để chuyển số rồi quay lại bấm Red nó mới đổi để chơi tiếp (do Red có số đúng ý mình ).
Ngoài ra xem lại các comment chưa thấy cm nào nói không hoan nghênh mình chơi cả.OK không trả cũng được bị vô box scam thôi,rồi mang site sang Lào mà quảng cáo nhé ,chứ ở vietnam hay forum nào mà google nó biết thì dẹp tiệp nhé
Sáng nay vừa chơi lại ,thì lại không được pay
01/06/2012 02:12 81009905 U3173465 (Fank Tonight) - $1.00 $0.00 $66.21 Hide
Merchant Reference: Memo: Black#25891
Có lẽ bị blacklist ,nhưng không hiểu sao nhỉ

---------- Post added at 12:18 PM ---------- Previous post was at 12:13 PM ----------

Chốt lại 1 câu 24h nữa ,mình không được trả thì report scam rồi nhờ mod ban nick ,dẹp tiệm.Rồi muốn mang site sang Lào hay Campuchia thì làm,ở đây không hoan nghênh scam

Mình không phải chủ topic nhé.Còn cái Red# trùng nhau vài lần trong 5 lần liên tiếp ấy,về mà xem lại site đi nhé ,khi người chơi F5 chọn số ấy(lúc chuyển sang sci.lr...) đảm bảo trùng số vài lần liên tiếp ,không tự đổi đến nỗi mình phải bấm vào Black để chuyển số rồi quay lại bấm Red nó mới đổi để chơi tiếp (do Red có số đúng ý mình ).
Ngoài ra xem lại các comment chưa thấy cm nào nói cấm mình chơi cả.OK không trả cũng được bị vô box scam thôi,rồi mang site sang Lào mà quảng cáo nhé ,chứ ở vietnam hay forum nào mà google nó biết thì dẹp tiệp nhé

---------- Post added at 12:18 PM ---------- Previous post was at 12:13 PM ----------

Chốt lại 1 câu 24h nữa ,mình không được trả thì report scam rồi nhờ mod ban nick ,dẹp tiệm.Rồi muốn mang site sang Lào hay Campuchia thì làm,ở đây không hoan nghênh scam
Rảnh làm cái clip cách bấm để ra như vậy đi mà để ý cái thời gian payment trong hình nhé. :binhsua163:
Mình sẽ unlock cho chủ topic và trả tiền ăn ngay lập tức ^^

Đừng có ghen ăn tức ở mà cứ sủa hoài nhé máy con ***.
Nhìn cho kỹ cái hình + vẫn động cái não của chúng mày xem tại sao có 1 câu mà nói đi nói lại hoài nhé.
Ở đây chăng có ai vô văn hoá như cậu, Mình cũng chẳng phải ghen ghét cậu làm gì cả, mình chơi site cậu thua thì sẽ chịu, và cũng hi vọng cậu chẵng scam ai. Nói thảng 1 cậu là cậu chưa kỹ về batch game LR nên câu mới bị thua lỗ vậy.
còn về cai vụ 5 batch kia trong do co 2 hay 3 cai gì do giong nhau, thì mình thành thật nói với cậu nhé, mình post cái link refer của mình lên trang diễn đàn kia. vì qua giờ mọi người discuss với nhau vậy, nên mìnhđảm bảo mỗi lần mình nhấn bet mình đềuquay về cái forum đó để click lại link roi sau đó nhấn bet dể chọn 1 dãy số đẹp, dãy số dẹp ở đây là gì là 1 dãy số có 2 con lẻ or 2 chẵn liên tiếp nhau ví dụ như có 1 3 ỏ 2 4 trong dạy đó.... chắc cậu hiểu ý. Sau đó bet thì tỉ lệ win cũng khá cao, anh em nào có độ hiểu biết về batch LR thì tỉ lệ win sẽ là ~65%. còn 35% có thể lose binh thường. cậu xem lại acc cua mình xem có nhũng lúc minh lose 3 -4 phat 10$ lien tiếp nhé. (mình chỉ chơi 2 acc). Vậy là cậu rõ tại sao mình dễ win nhé, còn vì sao có 5 cai cau khoanh tron kia thì cậu lam on coi lai source code nhé.
@lucky Lr: mình nó chân thành đó chẳng có ác ý hay gì mà cố ghép cậu vô scam. và cũng mong cậu nói năng đoàng hoàng nhé. Cậu có thể update rule cho khó hơn ỏ lam bat kỳ dieu gì để check cheater nhưng hãy kiểm tra kỹ truoc khi kết luận họ có cheat hay khong nha cậu.

---------- Post added at 12:21 PM ---------- Previous post was at 12:20 PM ----------

Rảnh làm cái clip cách bấm để ra như vậy đi.

Cậu dám chơi với mình không? mà cậu thử đi cung de lam ra lắm

Tụi bây bị sao thế ! admin nó đã thế mà còn chơi ! miễn đi ! thích thì ta lập site cho mà chơi ! cứ đâm đầu vào là sao

Ở đây chăng có ai vô văn hoá như cậu, Mình cũng chẳng phải ghen ghét cậu làm gì cả, mình chơi site cậu thua thì sẽ chịu, và cũng hi vọng cậu chẵng scam ai. Nói thảng 1 cậu là cậu chưa kỹ về batch game LR nên câu mới bị thua lỗ vậy.
còn về cai vụ 5 batch kia trong do co 2 hay 3 cai gì do giong nhau, thì mình thành thật nói với cậu nhé, mình post cái link refer của mình lên trang diễn đàn kia. vì qua giờ mọi người discuss với nhau vậy, nên mìnhđảm bảo mỗi lần mình nhấn bet mình đềuquay về cái forum đó để click lại link roi sau đó nhấn bet dể chọn 1 dãy số đẹp, dãy số dẹp ở đây là gì là 1 dãy số có 2 con lẻ or 2 chẵn liên tiếp nhau ví dụ như có 1 3 ỏ 2 4 trong dạy đó.... chắc cậu hiểu ý. Sau đó bet thì tỉ lệ win cũng khá cao, anh em nào có độ hiểu biết về batch LR thì tỉ lệ win sẽ là ~65%. còn 35% có thể lose binh thường. cậu xem lại acc cua mình xem có nhũng lúc minh lose 3 -4 phat 10$ lien tiếp nhé. (mình chỉ chơi 2 acc). Vậy là cậu rõ tại sao mình dễ win nhé, còn vì sao có 5 cai cau khoanh tron kia thì cậu lam on coi lai source code nhé.
@lucky Lr: mình nó chân thành đó chẳng có ác ý hay gì mà cố ghép cậu vô scam. và cũng mong cậu nói năng đoàng hoàng nhé. Cậu có thể update rule cho khó hơn ỏ lam bat kỳ dieu gì để check cheater nhưng hãy kiểm tra kỹ truoc khi kết luận họ có cheat hay khong nha cậu.

---------- Post added at 12:21 PM ---------- Previous post was at 12:20 PM ----------

Cậu dám chơi với mình không? $ pending của mình cũng còn 1 đống đó cậu....
Đọc cho kỹ đi nhé !
Đã nói mở to con mắt ra mà nhìn cái hình thời gian payment của 5 giao dịch đó và cho ra dãy số bet như vậy.
Cậu làm đựoc thì cậu hiểu tại sao vào blacklist rồi đó

Đọc cho kỹ đi nhé !
Đã nói mở to con mắt ra mà nhìn cái hình thời gian payment của 5 giao dịch đó và cho ra dãy số bet như vậy.
Nói tóm lại là thế này bạn ạ ! cậu là ádmin thì cứ việc ngồi chờ họ chơi . thanh toán thì oke mà ko thanh toán thì tụi tớ report scam site của cậu. còn cậu ko việc gì đi giải thích ở đây cả ! mệt,nói nhiều chả làm dc gì . mình chưa thấy 1 admin cùi bắp nào như cậu .ăn rồi rãnh đi trả lời rồi nói lung tung. cùi lắm

Rảnh làm cái clip cách bấm để ra như vậy đi mà để ý cái thời gian payment trong hình nhé. :binhsua163:

thời gian có ý nghĩa gì khi mở 5,6 profile firefox cùng lúc,còn trùng số là do site có vài con Red,Black khi đánh toàn Red hoặc toàn Black .Mình khác Preboy nhé còn thích làm clip thì send tiền cho admin Sing đi thích mấy cái trùng nhau cùng 1 lúc cũng được,bao nhiêu tiền các mem chung nhau ôm độ hết

Nói tóm lại là thế này bạn ạ ! cậu là ádmin thì cứ việc ngồi chờ họ chơi . thanh toán thì oke mà ko thanh toán thì tụi tớ report scam site của cậu. còn cậu ko việc gì đi giải thích ở đây cả ! mệt,nói nhiều chả làm dc gì . mình chưa thấy 1 admin cùi bắp nào như cậu .ăn rồi rãnh đi trả lời rồi nói lung tung. cùi lắm
Lại thêm 1 dog vào rảnh nợ đá xoáy ?
Chú có bị vào blacklist ko còn không thì vào đây nói lăng nhăn gì thế ?
Vấn đề support ở đây để không phải mang tiếng vì mấy cái đồng bạc lẻ đó còn vấn đề các chú có chơi hay không admin không quan tâm. Nhớ kỹ nhá, chẳng qua là rảnh ngồi xem dân mmo và cả ug chém thế nào :binhsua146:

admin luckylr.com muốn chơi công bằng thì nên lập site với memo thanh toán dựa trên địa chỉ IP + session kiểm tra, nếu người chơi cố ý gian lận thì thông báo thôi, có gì đâu nhỉ :)

Ví dụ thế này nhé, khi player nhấn nút red với dãy số 12345 thì tạo biến cookie hiện thời red#12345 + lưu memo red#12345 lại với IP của player 123.233.333.222 lại vào database tạm thời để kiểm tra cho đến khi nào player deposit tiền vào rồi thì mới nhả cookie ra, nếu người chơi có cố ý quay về bet lại thì thông báo 1 câu là IP của bạn đã chọn dãy số này xin vui lòng deposit và không thể chọn lại dãy số ngẫu nhiên.

Trường hợp người chơi xóa cookie + thay đổi địa chỉ IP thì rất dễ nhưng mà làm như thế sẽ mệt. Nếu xóa đi cookie rồi thì hệ thống web sẽ ko kiểm tra được với IP đó và xem như player đó gian lận và đưa vào blacklist, nên kiểm tra thêm điều kiện số tài khoản LR với memo + IP.

Lại thêm 1 dog vào rảnh nợ đá xoáy ?
Chú có bị vào blacklist ko còn không thì vào đây nói lăng nhăn gì thế ?
Vấn đề support ở đây để không phải mang tiếng vì mấy cái đồng bạc lẻ đó còn vấn đề các chú có chơi hay không admin không quan tâm. Nhớ kỹ nhá, chẳng qua là rảnh ngồi xem dân mmo và cả ug chém thế nào :binhsua146:

Sáng nay vừa chơi lại ,thì lại không được pay
01/06/2012 02:12 81009905 U3173465 (Fank Tonight) - $1.00 $0.00 $66.21 Hide
Merchant Reference: Memo: Black#25891
Có lẽ bị blacklist ,nhưng không hiểu sao nhỉ
thằng này đúng là dog hết thuốc chữa rồi mở to mắt ra sao tao win không được trả

thời gian có ý nghĩa gì khi mở 5,6 profile firefox cùng lúc,còn trùng số là do site có vài con Red,Black khi đánh toàn Red hoặc toàn Black .Mình khác Preboy nhé còn thích làm clip thì send tiền cho admin Sing đi thích mấy cái trùng nhau cùng 1 lúc cũng được,bao nhiêu tiền các mem chung nhau ôm độ hết
Làm thử chưa ? LR nó có cho phép không ?
Ngu con tỏ ra nguy hiểm.
Nhìn 4 cái batch payment diễn ra cách nhau chỉ 1s mà vẫn cãi cố cãi cùn cho được!
Thôi stop.
Phải công nhận bác takhanhlinh nói cũng đúng, ngồi chém với lũ này đến tết cũng chăng giải quyết được gì. :binhsua153: chẳng qua thấy nc ngu quá bực nên phải lên tiếng thôi.

Đọc cho kỹ đi nhé !

cậu làm thử chưa mà ngồi đó la to là không được. Cậu nói đếch có cơ sở gì hết.....

Ngu con tỏ ra nguy hiểm.
Nhìn 4 cái batch payment diễn ra cách nhau chỉ 1s mà vẫn cãi cố cãi cùn cho được!
Thôi stop.
Phải công nhận bác takhanhlinh nói cũng đúng, ngồi chém với lũ này đến tết cũng chăng giải quyết được gì. :binhsua153:
Mày nên nhìn kỹ lại 1 s hay 1 phút LR chưa bao giờ có 1s cả .Thôi đ é o nói với mày nữa ,mày ngu lắm

Tớ nghĩ thật kỳ lạ, 1 cái sci giây thứ 40, 1 cái payment với API giây thứ 40 là sao ta, phải lệch nhau 1 s chứ :-s

Ngu con tỏ ra nguy hiểm.
Thôi stop.
Phải công nhận bác takhanhlinh nói cũng đúng, ngồi chém với lũ này đến tết cũng chăng giải quyết được gì. :binhsua153: chẳng qua thấy nc ngu quá bực nên phải lên tiếng thôi.
cậu gà chết bà được, 1 giầy hồi nào. LR làm gì có tính giây ở đây
nó chỉ tính phút nha cậu

cậu gà chết bà được, 1 giầy hồi nào. LR làm gì có tính giây ở đây
nó chỉ tính phút nha cậu
Uhm sory vì tớ đang so sánh trong database sql của site.
Có nên chụp thêm cái pic không ta ?

Tớ thấy thế này người chơi deposit cách nhau vài giây, mà LR làm gì có tiền lệ payment trong vòng 2 giây sau đợt deposit lần trước nhỉ :| 40, 42, 44... và ... dễ xơi $$$$$$$$4 =))

Uhm sory vì tớ đang so sánh trong database sql của site.
Có nên chụp thêm cái pic không ta ?
Cậu nói cho rõ ràng sai thì nói là sai nhé, Ở cai proof kia mình bet len site cậu cach nhau den cả phút.
Cậu thử show cai database cua cậu lên xem nó là cái gì. Còn khog6 thì cậu nên coi cai cái site cau nha. Gen ra dãy trung nhau ma ket luan nguoi ta chinh sưa là khong ổn rồi cậu.

TỐt nhất cậu nên xem cái batch nó cach nhau bao xa truóc khi ket luan no la 1 giay hay 1 phut nhé

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,946
171,018
Latest member
hypercorevn

Most discussed of week

Most discussed of week

Back
Top Bottom