Help Luận về Zeek sao cho kiếm được nhiều tiền-tập 1

Tranau90

Legendary
Reactions
1,634
MR
19.964
$75.00
Chat with me via Skype
Mình còn chơi kiểu này mới sợ chứ.2 acc đăng kí trên 2 ip khác nhau chơi được 1 thời gian ở 2 máy 2 ip khác rùi lại chuyển chơi 2 acc trên cùng 1 máy tren 1 ip khác nữa.Mọi thứ vẫn bình thường duy nhất chỉ có 1 acc là cộng point chậm thui.Pro nào biết thì chỉ giùm có sợ bị làm sao hok.Mình vừa làm vừa lo.Sắp được up rùi chỉ sợ lúc up xong bị ban thì chết.

linhdv

Hero
Reactions
603
MR
0.023
Show hàng tí lào :m131:

Lắm tiền thế trả nợ ta đi nào :D

Mình còn chơi kiểu này mới sợ chứ.2 acc đăng kí trên 2 ip khác nhau chơi được 1 thời gian ở 2 máy 2 ip khác rùi lại chuyển chơi 2 acc trên cùng 1 máy tren 1 ip khác nữa.Mọi thứ vẫn bình thường duy nhất chỉ có 1 acc là cộng point chậm thui.Pro nào biết thì chỉ giùm có sợ bị làm sao hok.Mình vừa làm vừa lo.Sắp được up rùi chỉ sợ lúc up xong bị ban thì chết.

Đá lên cho pro vào giúp nè
Mấy vụ IP rắc rối :(

cuongvb0406

Senior
Reactions
312
MR
0.001
Nếu là 1 vài lần đăng nhập 2acc/1IP thì không sao đâu? ( Mình cũng đnh acc mình và thằng bạn trên 1 IP vài lần và ko sao cả).
Còn mình nghĩ cố tình chơi trên 1 IP nhiều lần thì chắc cũng bị ban thui!

vitconxauxa

Senior
Reactions
685
MR
0.000
Đó là sức mạnh của hệ thống,giả sử các bác có kém cỡ nào đi nữa thì với sự dẫn dắt của em,1 năm các bác cũng có ít nhất 50F1 là silver thu nhập chỉ cần bằng nửa thế thôi thì các bác cũng không sợ chết đói nơi chiến trường MMO đầy bão táp này rồi! đi theo chủ thread làm ji mà có 50f1 ref silver

Đó là sức mạnh của hệ thống,giả sử các bác có kém cỡ nào đi nữa thì với sự dẫn dắt của em,1 năm các bác cũng có ít nhất 50F1 là silver thu nhập chỉ cần bằng nửa thế thôi thì các bác cũng không sợ chết đói nơi chiến trường MMO đầy bão táp này rồi! đi theo chủ thread làm ji mà có 50f1 ref silver
tức là nếu làm ref của bạ thì bạn sẽ hướng dẫn tìm ref pk?

locthiennguyen

Hero
Verified
Reactions
2,916
MR
0.000
Follow me on Facebook Chat with me via Skype
Chỉ những ai có tầm nhìn rộng mới tham gia. Số còn lại hầu như chỉ đc 1 vài tuần rồi bỏ :m068:

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
423,791
176,240
Latest member
duchungkhang

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week