• Chào Guest,

Hãy cùng mọi người hướng đến một cộng đồng MMO ngày càng trong sạch. MMO4ME.com sẽ là nơi tập trung tất cả những thông tin uy tín cũng như lừa đảo (SCAM) của bất kì cá nhân nào. (Đọc chi tiết!)

Chương trình khởi động:
    Thưởng 1.5 MR ngay khi bạn tạo yêu cầu mới cho bất kì cá nhân nào và được duyệt thành công. Chi tiết các bạn có thể xem thêm tại đây.

Waiting for Answer Lừa đảo mua bán Bitcoin

Status
Not open for further replies.
Mình cũng không chắc phía MMO sẽ giải quyết trong trường hợp này như thế nào, nhưng mình ủng hộ cách Huy giữ Bitcoin của Thành, và sự việc này cũng đang được phía C50 điều tra. Người này không chỉ lừa đảo 1 và rất nhiều vụ, và mình có nhiều bằng chứng để chứng minh việc đó. Nhờ link của Thành mình mới biết còn nhiều hơn như mình biết .

Mình cũng không chắc phía MMO sẽ giải quyết trong trường hợp này như thế nào, nhưng mình ủng hộ cách Huy giữ Bitcoin của Thành, và sự việc này cũng đang được phía C50 điều tra. Người này không chỉ lừa đảo 1 và rất nhiều vụ, và mình có nhiều bằng chứng để chứng minh việc đó. Nhờ link của Thành mình mới biết còn nhiều hơn như mình biết .
@santienao , sao website ko có địa chỉ gì vậy? Phải chăng là @Tanhuy01 ???

Địa chỉ nhà tao 67 lán bè, lam sơn, lê chân, hải phòng
@Tanhuy01 gửi địa chỉ nhé
C50 bộ công an lên trốn hả con ! M có ngon thì lên 55 lý thường kiệt ! K ai rảnh đối chứng vs m ở đây! Nhờ mod close topic hộ mình ! Cám ơn @santienao sp hộ mình

C50 bộ công an lên trốn hả con ! M có ngon thì lên 55 lý thường kiệt ! K ai rảnh đối chứng vs m ở đây! Nhờ mod close topic hộ mình ! Cám ơn @santienao sp hộ mình
Địa nhà mày đâu??? Sợ à?? Làm ăn mà phải dấu địa chỉ, làm gì có uy tín hả em?

Có tật giật mình đó mod. Nó đang rất mong mod close topic, nhưng cần phải cho cộng đồng biết nó như thế nào để mọi người tránh

luật nhân quả là có thật lừa người ta thì người khác lại lừa mình thôi !!! cần lắm nữa thì lên c50 gặp nhau giải quyết 1 lượt

Last edited:
luật nhân quả là có thật lừa người ta thì người khác lại lừa mình thôi !!! cần lắm nữa thì lên gặp nhau giải quyết 1 lượt
Nó sợ không dám cho địa chỉ

lừa đảo kiếm tiền mua quan tài , không tự làm ra toàn đi lừa của người khác sống vậy được gì ,
mmo càng ngày càng mất uy tín

Thằng xàm lol THÀNH BÁ THIÊN đã chặn từ lâu, thằng lol suốt ngày khoe của - mà tiền toàn đi scam người khác - lại còn tỏ nhân nghĩa mang tiền scam đi từ thiện
Hay lắm:D

@ahawap = vu ba thanh = thành bá thiên = banned ! topic close !

luật nhân quả là có thật lừa người ta thì người khác lại lừa mình thôi !!! cần lắm nữa thì lên c50 gặp nhau giải quyết 1 lượt

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,984
171,048
Latest member
nhacai12bet16523
Back
Top Bottom