Warning Lừa đảo cho số lô đề , thánh lô thần lô

Cách đây 15 năm mình có ghi đề cho nhà mình, cũng có thím nào ở đâu đó xưng làm trong Tổng Đài xổ số, rồi tuồn ra 1 con số để ghi đề. Nếu trúng thì chia %. Mà không đề cập đến việc nếu thua :D. Đợt đó ngây ngô cả nhà thua đề hơn 1 triệu bạc :D

Giờ nhìn topic này mới nhớ, nó cứ cho đại 1 con số cũng chả chết ai :D

ngu thì chết bệnh tật gì :D

Thế kỷ 21:oops::oops::oops:

Hôm trước trên Facebook cũng có 1 đứa giả là nhân viên công ty xe điên toán, post bài cho số trước giờ xổ, thấy trúng đến cả 3 càng, hoá ra nó edit bài sau khi kq xs về, ...

Ngu bẩm sinh hay mới bị thế chủ top. Nó cho đại 100 thằng . Thằng nào ko trúng nó block còn trúng nó xin lộc. Biết được ăn lô đi cho số bán số ăn cờ hả :)))

tại đang nợ nần tùm lum , quẫn trí làm thử , ai dè tiêu , chiều này bụp con lô theo so dt của con lừa đảo này xem
Tối nay khô máu showhand thằng Nhật lùn đi

Cách đây 15 năm mình có ghi đề cho nhà mình, cũng có thím nào ở đâu đó xưng làm trong Tổng Đài xổ số, rồi tuồn ra 1 con số để ghi đề. Nếu trúng thì chia %. Mà không đề cập đến việc nếu thua :D. Đợt đó ngây ngô cả nhà thua đề hơn 1 triệu bạc :D

Giờ nhìn topic này mới nhớ, nó cứ cho đại 1 con số cũng chả chết ai :D
Mai mốt dư tiền thì chuyển qua a nhé, e biết stk của a rồi mà, đừng ngại

TUT kiếm xèng dễ quá =)) có lẽ mềnh cũng nên áp dụng vào TUT bet WC cho 1 số người , 1 số người cho TÀI, 1 số người cho XỈU kiếm ăn còn tốt hơn :D

Mai mốt dư tiền thì chuyển qua a nhé, e biết stk của a rồi mà, đừng ngại

Hehe lúc đó chiêu này còn mới mẻ mà em cũng còn xanh và non lắm :D

Không biết nên trách hay cười bác nữa :( mấy cái này 99% là xaolin r mà bác

@@, thiệt luôn hả thớt, thớt tin người dữ vậy @@, mốt nếu có gặp thì nói họ ăn rồi chia, chứ kiểu vậy mất cả chì lẫn chài @@

huhuuhu , em ngu quá , mấy bác chủi em nữa cho em khôn ra đi

chuyện ngu này đưa lên cho người ta nói mình ngu,thằng chủ cty xổ số còn éo biết chiều sẽ ra con gì nói chi đến cóc nhái ễng ương:D

Announcements

Forum statistics

Threads
418,506
170,595
Latest member
Go88app1

Most viewed of week

Most viewed of week

Back
Top Bottom