SCAM Lừa đảo 24.5 triệu 0071001037004 - Nguyen Bui Luong Binh Phuong Mai

có thể do các site bán tiền ảo trực tiếp khi mua phải khai báo số tài khoản trước, nó sợ lộ nên lại phải lòng vòng bạn.
Bác chưa hiểu vấn đề sao ý. STK nó đi lừa đương nhiên sẽ là info giả. nó dùng để đi lừa, lừa dc 1 là mua coin rùi bán coin chuyển tiền về tk thật của nó, 2 là ra cây rút sạch thì sao phải mua thẻ cào cho nó mất giá.

Bác chưa hiểu vấn đề sao ý. STK nó đi lừa đương nhiên sẽ là info giả. nó dùng để đi lừa, lừa dc 1 là mua coin rùi bán coin chuyển tiền về tk thật của nó, 2 là ra cây rút sạch thì sao phải mua thẻ cào cho nó mất giá.
nếu dùng tài khoản info giả (đã có report scam) có thể bị các site tiền ảo cho vào blacklist --> thanh toán xong cũng chả nhận đc coin.

nếu dùng tài khoản info giả (đã có report scam) có thể bị các site tiền ảo cho vào blacklist --> thanh toán xong cũng chả nhận đc coin.
có nhiều sàn ko update dc scam nhanh vậy đâu bạn, có thể nó có mấy stk clone nữa để chuyển tiền qua rùi mới mua coin nhé.

Thi thoảng rảnh rỗi search skype name của 1 số ae exchange check bank của bọn scammer =))

Mình đang nghi ngờ có các tài khoản BUI XUAN DUC, HOANG THI THOA,... liên quan đến đường dây lừa đảo và rửa tiền này.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
419,465
171,510
Latest member
watanabeuk

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week