SCAM LỪA ĐẢO 1800K CỦA KHÁCH HÀNG 0901834720 Nguyen NGoc Trung

mày cứ ngon đi, tao đợi mod giải quyết, mày khỏi cười, khi nào mày k trả sdt mày có trên google riết à, tao k có tiền như mày nên 1800k với tao là lớn, nhưng bù lại tao có sự kiên trì lắm con, thử xem khách hàng mới có dám mua key của mày sau khi biết được sự thật bằng chứng mày lừa 1800k của tao k thì biết, cứ thời gian sẽ chứng minh thôi con trai à ^_^
Bạn mày là thằng nào ?

Mày làm cc gì sợ mà đe'o dám khai ra thằng bạn mày vậy ?

Thằng nhóc clone đa nhân cách đâu rồi , tao đã muốn im mà đe'o chịu thì tao nói cho nghe , thế thằng bạn mày đâu ? mày đưa tao xem log chat của mày và thằng Trì Dương Thu đây thì tao trả mày ngay 1tr8 luôn này
thôi mày ơi, đừng có giả điên nói chuyện blam ba xàm, hình ảnh vấn đề 1800k mày lừa của tao, anh e mọi người xem hết thì công lý mày có lừa tao k thì bản thân mày tự biết và mọi người ở đây cũng biết hết cả rồi, tao éo rãnh mà đi đôi co mày nữa thôi tao off đi ngủ đây, đợi thẩm phán cuibap1984 giải quyết tiền tao mày có trả hay k là sẽ biết, tao cũng thử xem, công lý còn hay ko, hay web này chỉ là 1 nơi tiếp tay cho bọn scam làm càng như mày thôi

Mày làm cc gì sợ mà đe'o dám khai ra thằng bạn mày vậy ?
muốn thì nổ địa chỉ ra gặp tao, a hùng bàn phìm quài mệt quá à NGUYỄN NGỌC TRUNG LỪA ĐẢO ƠI ^_^ thôi nha đi ngủ đây đợi mod giải quyết tự nói chuyện 1 mình đi, anh em trên đây ai cũng biết về mày hết rồi mày ơi...... ^_^ bye

=)))) Thế là đe'o phải bạn mày chửi tao mà là mày chửi tao ah ? =)))

tiếp tục comment 1 mình và tự biên tự diễn nha con trai, lên top google tiếp là nhờ mày nha, khi nào nổi tiếng quá muốn hết nỗi tiếng thì trả tiền tao, gửi tiền cho mod cuibap1984 ck tao cũng dc nếu ngại nha thanks ^_^ ngủ đây đợi mod vào giải quyết:popo_big_smile:

Attachments

219.7 KB · Views: 109
tiếp tục comment 1 mình và tự biên tự diễn nha con trai, lên top google tiếp là nhờ mày nha, khi nào nổi tiếng quá muốn hết nỗi tiếng thì trả tiền tao, gửi tiền cho mod cuibap1984 ck tao cũng dc nếu ngại nha thanks ^_^ ngủ đây đợi mod vào giải quyết:popo_big_smile:
Tự biên tự diễn thì mày phải làm thầy tao cmnr =)))))))

Tao đe'o hiểu , chỉ cần chụp cái log chat mày chat vs thằng bạn mày là đc refund ngay 1tr8 mà ko chịu làm ??
đã định đi ngủ mà tại mày ép tao, nên tao đành seo google cho mày nổi tiếp, chụp cái lồ n m á mày hả thằng lừa đảo, nick tao bị mày thuê thằng nào RIP nick tao nó die mẹ rồi, kịp lấy vội 1 số đoạn chat mày lừa tao là may lắm rồi, cái chiêu của mày ở đây ai cũng biết rồi, giờ tao có bằng chứng hết, sao cứ gạ gạ nói lãng sang chuyện khác thế, muốn thì cho địa chỉ, tao đi kiếm thằng đó và mày ra ngoài gặp sao mày k dám trả lời mà cứ đánh trống lãng thế, tiền thì *** trả, key thì khóa, hẹn gặp thì *** dám gặp, mà cứ lãng sang chuyện khác , chuyện chính là mày trả tiền hay k, chứ đừng xàm lozzz NGUYỄN NGỌC TRUNG ơi ^_^

TRẢ TIỀN LẠI 1800K CHO TAO THẰNG LỪA ĐẢO ƠI, K THÌ ĐỂ MOD XỬ, ĐỪNG CÓ XÀM LỒZZ MÀY CÀNG NÓI MỌI NGƯỜI Ở ĐÂY CÀNG CƯỜI, VÌ MÀY ĐANG DIỄN HÀI CHO ANH EM COI ĐÓ, THẰNG LỪA ĐẢO 1800K À , SŨA TIẾP NỮA ĐI CON TRAI ƠI

Lại xạo lồl , nick clone vãi lồl vừa mới tạo đã đem đi spam tin nhắn cho bạn bè tao khắp nơi bị facebook khóa giờ quay sang xạo lồl đổ thừa tao , mày nói mày đe'o spam comment và tin nhắn với cùng 1 nội dung đi

TÓM TẮT CHO NGƯỜI MỚI

1/ Buyer1 tạo Clone chửi Seller ( Bị cạnh tranh bán Gmail ) - Seller Khóa acc Buyer1 - Buyer1 Gọi đt cho Seller lèm bèm - Seller Mở acc cho Buyer1 - Buyer1 Tiếp tục lèm bèm - Seller Refund - Buyer1 Dùng clone mua acc khác - Seller không quan tâm

2/ Sau khi dùng clone mua acc - Buyer1 dùng clone khác chửi tiếp - Seller khóa acc tiếp

3/ Buyer1 chửi và nhá máy Seller liên tục mỗi ngày , lên đên hàng ngàn lần nhá máy , ghép ảnh xúc phạm , thậm chí gửi cả link fb bạn gái của Seller lên web hẹn hò

4/ Buyer1 lên forum kiện Seller và nói rằng mình ko phải là Buyer1 trước đó , tự nhận mình là bạn của Buyer1 ( Buyer2 ) và mua acc xong bị khóa nên tố scam

5/ Seller yêu cầu Buyer1 show log chat hoặc bằng chứng để chứng minh Buyer2 và Buyer1 là 2 người khác nhau , nếu có sẽ refund

Hôm nay bố rãnh bố chiều con trai của bố nguyên ngày

TÓM TẮT CHO NGƯỜI MỚI

1/ Buyer1 tạo Clone chửi Seller ( Bị cạnh tranh bán Gmail ) - Seller Khóa acc Buyer1 - Buyer1 Gọi đt cho Seller lèm bèm - Seller Mở acc cho Buyer1 - Buyer1 Tiếp tục lèm bèm - Seller Refund - Buyer1 Dùng clone mua acc khác - Seller không quan tâm

2/ Sau khi dùng clone mua acc - Buyer1 dùng clone khác chửi tiếp - Seller khóa acc tiếp

3/ Buyer1 chửi và nhá máy Seller liên tục mỗi ngày , lên đên hàng ngàn lần nhá máy , ghép ảnh xúc phạm , thậm chí gửi cả link fb bạn gái của Seller lên web hẹn hò

4/ Buyer1 lên forum kiện Seller và nói rằng mình ko phải là Buyer1 trước đó , tự nhận mình là bạn của Buyer1 ( Buyer2 ) và mua acc xong bị khóa nên tố scam

5/ Seller yêu cầu Buyer1 show log chat hoặc bằng chứng để chứng minh Buyer2 và Buyer1 là 2 người khác nhau , nếu có sẽ refund
TRẢ TIỀN LẠI 1800K CHO TAO THẰNG LỪA ĐẢO ƠI, K THÌ ĐỂ MOD XỬ, ĐỪNG CÓ XÀM LỒZZ MÀY CÀNG NÓI MỌI NGƯỜI Ở ĐÂY CÀNG CƯỜI, VÌ MÀY ĐANG DIỄN HÀI CHO ANH EM COI ĐÓ, THẰNG LỪA ĐẢO 1800K À , SŨA TIẾP NỮA ĐI CON TRAI ƠI

Hôm nay bố rãnh bố chiều con trai của bố nguyên ngày
tin cuối cùng cho mày nè thằng lừa đảo 1800k, mày k đáng để tao commen nữa, để tao auto cho máy móc nc với mày nhé con trai, cứ tấu hài tiếp cho mọi người xem nha đi, còn mày lừa đảo tao k trả thì có trời biết, đất biết, anh em trên web này biết, và đợi mod xử lý, giờ tao cho máy AUTO coment mày nt với máy nha ^_^ bye con trai

tin cuối cùng cho mày nè thằng lừa đảo 1800k, mày k đáng để tao commen nữa, để tao auto cho máy móc nc với mày nhé con trai, cứ tấu hài tiếp cho mọi người xem nha đi, còn mày lừa đảo tao k trả thì có trời biết, đất biết, anh em trên web này biết, và đợi mod xử lý, giờ tao cho máy AUTO coment mày nt với máy nha ^_^ bye con trai
Bấm tay chết con đi~ mẹ xong ảo tưởng mình là auto =))))))))))

TRẢ TIỀN LẠI 1800K CHO TAO THẰNG LỪA ĐẢO ƠI, K THÌ ĐỂ MOD XỬ, ĐỪNG CÓ XÀM LỒZZ MÀY CÀNG NÓI MỌI NGƯỜI Ở ĐÂY CÀNG CƯỜI, VÌ MÀY ĐANG DIỄN HÀI CHO ANH EM COI ĐÓ, THẰNG LỪA ĐẢO 1800K À , SŨA TIẾP NỮA ĐI CON TRAI ƠI :popo_big_smile:

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,369
170,490
Latest member
Mmo247h

Most viewed of week

Most viewed of week

Back
Top Bottom