SCAM LỪA ĐẢO 1800K CỦA KHÁCH HÀNG 0901834720 Nguyen NGoc Trung

A di đà đà phật, trốn dương trần sao lắm thị phi. Người nửa cân kẻ 8 lạng ....

@UYENHO999 case bạn tới nay mình sẽ chốt ! còn bạn cứ spam clone liên tục thì ra đão hóng gió trước nha !

Xin chào anh chị em !

@Sino tuy bạn bị @UYENHO999 làm phiền và tranh cãi nhưng đó là tư thù cá nhân của 2 bạn
@Sino bạn có quyền report @UYENHO999 hoặc thưa kiện ra pháp luật . Nhưng bạn không có quyền khóa key (lấy tiền) của @UYENHO999 .
TRong vòng 48h @Sino bạn refund lại 1.800.000 gởi @UYENHO999 .
@UYENHO999 bạn nhiều lần tạo clone xúc phạm quá đáng nên mình set banned khi nào cần thì mình sẽ unband để giải quyết case .

Cảm ơn các bạn đã theo dõi :)

Last edited:
Xin chào anh chị em !

@Sino tuy bạn bị @UYENHO999 làm phiền và tranh cãi nhưng đó là tư thù cá nhân của 2 bạn
@Sino bạn có quyền report @UYENHO999 hoặc thưa kiện ra pháp luật . Nhưng bạn không có quyền khóa key (lấy tiền) của @UYENHO999 .
@UYENHO999 bạn nhiều lần tạo clone xúc phạm quá đáng nên mình set banned khi nào cần thì mình sẽ unband để giải quyết case .

Hợp lý. :D

Xin chào anh chị em !

quá 48h 1p rồi :popo_sweet_kiss:

Xin chào anh chị em !

xin thưa rồi với chủ chánh án cuibap1984, tôi cũng k xúc phạm ai, nhưng rõ ràng tôi là người bị hại, hình ảnh bằng chứng rõ ràng, rốt cuộc đăng lên ko được giải quyết, mà còn nghe lời thằng chó ăn *** scam đó xóa bài viết và block ac tôi, nên tôi phải tạo clone post thôi, nếu nói về quy tắc thiếu gì thằng sao tôi k đăng , mà sao tôi đăng nó, nó lừa tôi 1800k thì tôi post riết, đến khi nào nó lên bàn thờ thì thôi, và sẵn để cảnh tỉnh các anh em mới định mua tools key bên nó thì né ra, tôi làm việc tốt ấy chứ, còn bạn liêm chính thì nó chưa trả tiền thì cứ để bài viết trôi lên top google đi , chưa giải quyết xong mà chơi nghe lời nó xóa bài, vậy là bạn nhận tiền hối lộ nó à, định bắt chước vụ án đinh la thăng à ^_^, mà thằng này cho nó 64 giờ nó cũng k trả đâu, nếu nó k trả thì bạn admin giải quyết thế nào, tôi là người bị hại, nếu nó k trả tiền thì cứ block ac 2 thằng ac nó và ac của tôi, nghĩ sao ac nó k bị gì, toàn ac tôi bị block., anh e mọi người vào xem và cho ý kiến nha

quay đi quay lại vẫn thấy bác @Sino không tập trung vào vấn đề mà thớt đề cập là sao nhỉ
bạn nói rất đúng, chuyện là tôi bị nó gạt tiền, mà tự nhiên nó cứ đem cái thằng *** tri thuong du nào đó ra kéo vào đây, bởi tui tức, nó còn nt bên dt tui là mày càng làm thì càng PR cho tao này nọ, càng nói nghe sùng máu lắm các bác à,

mọi người thấy tin nhắn cũ ko lúc thì nó đòi đọc stk trả tiền, lúc thì nói *** trả, bởi càng nói nó càng đùa giỡn mình, má! lần đầu tiên trong đời bị gạt mà còn bị chọc lại nữa chứ, tức muốn điên ai bị như mình cũng sẽ làm vậy,nếu nó k trả tiền, bac admin cuibap cứ khóa ac nick MMO4ME của nó tạo năm 2014, và khóa nick tui luôn, rồi cứ để bài viết tui phốt nó có mặt trên đây vĩnh viễn, là được, còn giải quyết nó trả 1800k cho tui thì tui k làm phiền nó và web nữa, mong bạn liêm chính dùm, có như vậy anh em mới vào tin tưởng web này mà đóng phí bảo hiểm, chứ mà hùa theo thằng scam bênh vực nó vì nghĩ nó là thành viên nick lâu năm nó sẽ uy tính, nhưng éo có đâu, covid 19 khát nước cái gì nó cũng dám làm hết á

Tao đang suy nghĩ ko biết nên gửi 1tr8 vào quỹ từ thiện nào đây , có ai tư vấn cho mình được ko :D , mod cuipap ko nhận số tiền này vào quỹ mmo4me

Đơn giản chỉ là cái nick forum mà thôi , tao cố giữ thì sau này càng có thêm những trường hợp quậy phá như mày , nên nếu nick này của tao mất thì tao xem thử mày quậy ở đâu đc =)) tiền thì tao cho từ thiện chứ chắc chắn là đ' trả rồi , vì đ' ai tin được thằng ngáo đá như mày sẽ tiếp tục quấy rối tao hay là ko , vì ngay từ đầu chính mày là thằng quấy tao trước , còn việc mày cãi mày đ' phải là thằng kia thì tao đ' quan tâm , mày nói nó bạn mày thì mày show bằng chứng 2 thằng mày là bạn ra đây , mày moi info nó ra đây thì tao còn suy nghĩ lại việc trả tiền , còn ko thì ôm cục tức mà cay cú tiếp đi

@pipidn trường hợp này theo Idol chúng ta nên giải quyết thế nào.

mày
Tao đang suy nghĩ ko biết nên gửi 1tr8 vào quỹ từ thiện nào đây , có ai tư vấn cho mình được ko :D , mod cuipap ko nhận số tiền này vào quỹ mmo4me
nc nghe thấy mày hết đường chối cãi, tự nhiên mày lừa tao 1800k có hình ảnh bằng chứng đầy đủ, tự nhiên mày hết chối giờ mày phải ói tiền mày đi đưa mo4me, mày định mua chuộc mod à vì mày kêu mod xóa bài và khóa nick tao à, mày nc nghe biết là mày ngu nữa rồi. mày gạt tao mà k trả tiền tao đi đòi xung công quỷ, mày nc anh em ở trên đây càng ỉa vô mặt mày đó

m
Đơn giản chỉ là cái nick forum mà thôi , tao cố giữ thì sau này càng có thêm những trường hợp quậy phá như mày , nên nếu nick này của tao mất thì tao xem thử mày quậy ở đâu đc =)) tiền thì tao cho từ thiện chứ chắc chắn là đ' trả rồi , vì đ' ai tin được thằng ngáo đá như mày sẽ tiếp tục quấy rối tao hay là ko , vì ngay từ đầu chính mày là thằng quấy tao trước , còn việc mày cãi mày đ' phải là thằng kia thì tao đ' quan tâm , mày nói nó bạn mày thì mày show bằng chứng 2 thằng mày là bạn ra đây , mày moi info nó ra đây thì tao còn suy nghĩ lại việc trả tiền , còn ko thì ôm cục tức mà cay cú tiếp đi
tao *** quan tâm việc mày với bạn tao tao cóc quan tâm, mày muốn thì 2 thằng bây giải quyết, hình ảnh bằng chứng rõ ràng, mày scam nhận tiền tao đã khóa key cũng d eo trả tiền là mày mang tội 100% lừa đảo rồi, còn tao đã nc với mod rồi mày trả 1800k tao *** bao giờ phiền mày hết mày ck xong chụp hình show lên đây đã ck tao, tao nhận tiền xong tao gỡ hết tất cả web mà tao post, k ai nợ ai còn mày éo trả thì mày tự biết, giờ tao cũng *** đôi co với mày sau 48 giờ mày k ói tiền tao đợi mod giải quyết thế nào , giờ mày hết đường biện minh rồi con chó lừa đảo à, mày khỏi thách thức

Giờ có cái quỹ từ thiện nào hoặc có ai đang làm từ thiện gì thì mày chỉ tao để tao gửi ủng hộ cho nhanh còn đóng topic này =)) chối cãi cái lol nói lol gì nói lắm , Thủy Tiên mà còn nhận ủng hộ miền trung là tao gửi ngay cmnr =)) tao đâu có nói tao ko scam của mày 1tr8 đâu ? Ừ tao scam của mày đó , mày cay ko ? mày thích tạo clone kiếm chuyện chửi ngta trước giờ mày lại tạo 1 đống clone đi khóc huhu khắp internet vậy àh =)) có làm có chịu nha con trai , muốn lấy lại 1tr8 thì chứng minh mày và thằng lol Tri Thuong Du ko phải là 1 đi , rồi đưa info của nó đây , ko thì cút

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,221
170,367
Latest member
iwinappclub
Back
Top Bottom