Ask Lựa Chọn TEMPLATE Blogger phù hợp chơi GA

tdat1602

Junior
Reactions
75
MR
0.000
Tình hình là em đã có một số bài viết chất lượng về nội dung sức khoẻ và đang định tham gia Google Adsense. Mà em chưa biết chọn cái TEMPLATE nào phù hợp vs trang blogger của em. Nhờ mấy Pro giúp đỡ nhá :binhsua10:

đã định làm GA thực thì đừng mơ mà sài Blog vì nó quá hạn chế so với những thứ khác như wordprees chẳng hạn. Bạn vào site thì sẽ chọn 1 site ưa nhìn dễ sử dụng chứ ham hố gì cái blogspot

mất 6tháng chơi đc GA nhưng nếu SEO tốt đến tháng thứ 7 là có tiền trong khi với blogspot thì họa có nước cheat mới có tiền nhé

Mình hok Cheat. Mình mún làm ăn chân chính. Mà có vẻ WP dễ SEO hơn, chắc phải học WP quá. Blogger hỗ trợ SEO ít. Chọn cái nào đây ta :-?

hotlinkmakemoney.blogspot.com như thế này là chiến tốt nha bạn :D

Blog này của anh đó hả. Nhưng mà traffic thế nào ạ, thu nhập có đáng kể hok :D. Tại em định làm ăn lâu dài

vào đây tham khảo:
blogtaiphim.com
gameking.biz

Hehe cảm ơn bạn, trang này nhìn ngon, nhưng sao mình hok thấy Ad của Google

Template nào mà chả được hả bạn, GA có quy định đâu, chủ yếu là Traffic còn Giao diện chỉ cần ko quá xấu là đc :)

Quan trọng là nội dung và traffic, nếu blog có một lượng bài phong phú nội dung tốt và seo được thì vẫn kiếm được
tuy nhiên nếu bạn định làm ăn lâu dài và đã chuẩn bị được nội dung bài viết tốt thì nên đầu tư tên miền để làm web sẽ tốt hơn

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
420,760
172,826
Latest member
u888reviews

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week