Lâu lắm mới thấy bác này tuyển ref

Cho mình hỏi thế này, mình đầu tư 100$, sau đó lãi sinh ra mình tái đầu tư tiếp, vậy khi mình nhận đc tổng 120$ chia lãi từ site ( bao gồm cả từ gói đầu tư 100$ + gói tái) thì được rút tiền hay là phải đợi tới lúc gói 100$ sinh ra đủ 120$ mới đc rút, và các gói tái cũng phải đợi nó chạy đc roi 120% mới đc rút tiếp

Cho mình hỏi thế này, mình đầu tư 100$, sau đó lãi sinh ra mình tái đầu tư tiếp, vậy khi mình nhận đc tổng 120$ chia lãi từ site ( bao gồm cả từ gói đầu tư 100$ + gói tái) thì được rút tiền hay là phải đợi tới lúc gói 100$ sinh ra đủ 120$ mới đc rút, và các gói tái cũng phải đợi nó chạy đc roi 120% mới đc rút tiếp

Sau khi trả lãi ngày bạn có thể quyết định đầu tư hoặc rút hết về nhé. Site ko ôm vốn và trả lãi cho members theo hiệu suất trade của ngày hôm đó vào ngày hôm sau

Sau khi trả lãi ngày bạn có thể quyết định đầu tư hoặc rút hết về nhé. Site ko ôm vốn và trả members theo hiệu suất trade của ngày hôm đó.
Nghĩa là site cho phép rút tiền bất cứ khi nào hay là phải đợi gói đầu tư hoàn tất mới rút hết 1 lần, theo trong video và bài giới thiệu của bạn nói thì phải đợi chia lãi đạt mức 120% mới đc rút luôn 1 cục chứ ko đc rút lẻ từng ngày

Domain:
loyalcrypto.com
Registrar:
GODADDY.COM, LLC
Expiration Date:
2018-05-02
Updated Date:
2017-05-02
Status:
clientDeleteProhibited
clientRenewProhibited
clientTransferProhibited
clientUpdateProhibited
Name Servers:
ns01.domaincontrol.com
ns02.domaincontrol.com

nhìn info chán luôn kiểu này có ngày ăn cám, nhìn là biết mấy ông admin vietnam , đc vài bữa nó kiếm ăn đc là té luc đó anh em ngồi mà khóc.

nạp vào 100$, 1 ngày được 0,1 $ vậy là 1000 ngày đủ vốn, 1200 ngày mới hết 1 chu kì ah THỚT

nạp vào 100$, 1 ngày được 0,1 $ vậy là 1000 ngày đủ vốn, 1200 ngày mới hết 1 chu kì ah THỚT

Đâu phải ngày nào cũng thế đâu bạn, bạn xem thị trường coin đang down mạnh cả bitcoin và altcoin, có lãi tối thiểu là may rồi. Bạn biết dự án này đầu tư để làm gì rồi đó, còn nếu mà site nào trả bạn lãi cao vào những ngày đèn đỏ như này thì bạn hãy thắc măc.

EXPECT THỊ TRƯỜNG SẼ SÔI ĐỘNG VÀO NGÀY 27 ĐẾN 29 NHÉ.

Dự án kiểu này thì phải xác định là tầm nửa năm mới rút đc, mà với hyip chẳng chắc ăn đc điều gì, lãi quá thấp, rủi ro lại quá cao

Dự án kiểu này thì phải xác định là tầm nửa năm mới rút đc, mà với hyip chẳng chắc ăn đc điều gì, lãi quá thấp, rủi ro lại quá cao

Bạn nói có vẻ rất chi là hiểu, nhưng lại chẳng đúng chút nào. Mọi câu nói của bạn đều ko có căn cứ.

Last edited:
Bạn nói có vẻ rất chi là hiểu, nhưng lại chẳng đúng chút nào. Mọi câu nói của bạn đều ko có căn cứ.
Theo bạn nói mức lãi suất tuỳ theo tình hình trade và như vậy mới an toàn, mà mức trade 1 ngày đc chia 1% là mức trade với các site hyip là rất khủng khiếp rồi, nếu cao hơn nữa thì mình có quyền nghi ngờ đó là tình trạng ponzi sẽ xuất hiện, nhưng chắc chắn ko phải ngày nào cũng đc 1%, có ngày 0.1% như vừa rồi, như vậy nếu lãi 1% hết thì mất 4 tháng, thêm những ngày lãi thấp sẽ mất tầm nửa năm cho lãi 20%, và chỉ được rút khi đạt roi 120%, nghĩa là trong 6 tháng đó sẽ chẳng có gì cả, nếu như site chơi bẩn được tầm 4,5 tháng xong chia lãi 0.1% 1 ngày thì llệu ai sẽ nhận đc tiền.
Khi mình hỏi về mức lãi hàng ngày và việc rút vốn lãi như thế nào bạn đều tránh trả lời cả, chắc chính bạn cũng biết nếu nói rõ những vấn đề này ra sẽ không ai dám đầu tư vào.
6 tháng với lãi 20% và cuối kỳ mới rút cả vốn và lãi mà bạn kêu ko rủi ro thì cái nào rủi ro

Theo bạn nói mức lãi suất tuỳ theo tình hình trade và như vậy mới an toàn, mà mức trade 1 ngày đc chia 1% là mức trade với các site hyip là rất khủng khiếp rồi, nếu cao hơn nữa thì mình có quyền nghi ngờ đó là tình trạng ponzi sẽ xuất hiện, nhưng chắc chắn ko phải ngày nào cũng đc 1%, có ngày 0.1% như vừa rồi, như vậy nếu lãi 1% hết thì mất 4 tháng, thêm những ngày lãi thấp sẽ mất tầm nửa năm cho lãi 20%, và chỉ được rút khi đạt roi 120%, nghĩa là trong 6 tháng đó sẽ chẳng có gì cả, nếu như site chơi bẩn được tầm 4,5 tháng xong chia lãi 0.1% 1 ngày thì llệu ai sẽ nhận đc tiền.
Khi mình hỏi về mức lãi hàng ngày và việc rút vốn lãi như thế nào bạn đều tránh trả lời cả, chắc chính bạn cũng biết nếu nói rõ những vấn đề này ra sẽ không ai dám đầu tư vào.
6 tháng với lãi 20% và cuối kỳ mới rút cả vốn và lãi mà bạn kêu ko rủi ro thì cái nào rủi ro
Mình có chơi site này và theo mình được biết min rút là 1$ chứ không phải là khi nào đủ ROI 120% mới cho rút. Và khi rút sẽ bị trừ phí là 1%. Chứ site này mà bất rút cuối kỳ thì có mà loạn. :)

Mình có chơi site này và theo mình được biết min rút là 1$ chứ không phải là khi nào đủ ROI 120% mới cho rút. Và khi rút sẽ bị trừ phí là 1%. Chứ site này mà bất rút cuối kỳ thì có mà loạn. :)
Ông chủ thớt ghi trong bài kêu rút khi đạt roi 120% kìa, trong bài video hướng dẫn tiếng việt cũng nói vậy, khi mình hỏi ông thớt cũng ko nói lại mà bảo do vậy thì mới trade thật đc, thông tin mập mờ vậy

Ông chủ thớt ghi trong bài kêu rút khi đạt roi 120% kìa, trong bài video hướng dẫn tiếng việt cũng nói vậy, khi mình hỏi ông thớt cũng ko nói lại mà bảo do vậy thì mới trade thật đc, thông tin mập mờ vậy

Đơn giản thôi, nó đang trade các bạn rút tiền thì nó trade bằng niềm tin à.

Lãi hôm nay thế nào vậy thớt

Chưa có thông tin bạn à, nhưng mình ko expect gì nhiều ngày hôn nay. Thông báo của ngày hôm qua về dự đoán kết quả tốt sẽ vào ngày 27 --> 29:

Greetings!
During the first few days of prelaunch our trades have been going well.
However, 2 days ago bitcoin started becoming very bearish and it pulled all of the alts down.
In case of a bearmarket in which either alts or btc goes down, there are methods to make money, in case of both dipping, the best you can do is try to preserve your wealth.
We expect the market to be bearish for a little bit longer before it will turn into a bull market again.
We have studied a lot of news and done technical analysis on 4 pairs and expect most of them to start moving somewhere between the 27th and 29th.
We have already bought into the main 3 and will use whatever investments we meanwhile get to hold BTC and monitor the market, waiting for the final sign that will tell us where the first pump will take place.
As posted before, this means that today will be a 0.1% result, which we put in place to show consistency and let some of you have the ability to make your first withdrawals.
Thank you for being part of our project!

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,352
170,477
Latest member
phamlaosu

Most viewed of week

Most viewed of week

Back
Top Bottom