Solved [Lớp học lập trình] Bài 4: Project SSH All In One - Part 2

các bác ơi cho em hỏi làm sao khi mình làm code ( lập trình ) thì save lại khi làm chưa xong . mà sau này mở ra làm tipe61 không bị lỗi nữa các bác em ko biết save hay lưu lại sao cho không bị lỗi. lỗi là không có nút start mà là lỗi Attach... thì lkhi mở code lên làm tiếp ko được.

ko co chu stsus.png

còn cái này đang làm thì có chữ start thì mới làm được.
chu stas.png

vậy làm sao khi lưu code đang lập trình dở mà khi bật lên thì có thể làm tiếp tục được mà không bị lỗi. và có chữ start

Last edited:
các bác ơi cho em hỏi làm sao khi mình làm code ( lập trình ) thì save lại khi làm chưa xong . mà sau này mở ra làm tipe61 không bị lỗi nữa các bác em ko biết save hay lưu lại sao cho không bị lỗi. lỗi là không có nút start mà là lỗi Attach... thì lkhi mở code lên làm tiếp ko được.

View attachment 63277
View attachment 63278

vậy làm sao khi lưu code đang lập trình dở mà khi bật lên thì có thể làm tiếp tục được mà không bị lỗi.
Lạ vậy :confused: (mình không bị)

File gốc của microsoft nè :D (debug thì thử nhấn f5 xem :))
ko được bác ơi f5 cũng vậy à. trừ khi là copy rồi tạo cái pồ trách mới rồi pate thì mới được. mà làm vậy thì nhiều khi cũng dễ bị lỗi mà nó dở dở dảm dảm sao ý:(

ko được bác ơi f5 cũng vậy à. trừ khi là copy rồi tạo cái pồ trách mới rồi pate thì mới được. mà làm vậy thì nhiều khi cũng dễ bị lỗi mà nó dở dở dảm dảm sao ý:(
Update lên bản mới nhất đi :) (update 5)

View attachment 63277
View attachment 63278

vậy làm sao khi lưu code đang lập trình dở mà khi bật lên thì có thể làm tiếp tục được mà không bị lỗi. và có chữ start
bạn kiểm tra xem đang mở project hay mở file. Project có vùng mở rộng là .sln , hình như bạn chỉ đang mở file class của nó thoi.

bạn kiểm tra xem đang mở project hay mở file. Project có vùng mở rộng là .sln , hình như bạn chỉ đang mở file class của nó thoi.
à em thường bấm vào file rồi mới bấm vào project rồi mới tới tạo bài bác:oops:

à em thường bấm vào file rồi mới bấm vào project rồi mới tới tạo bài bác:oops:
theo cái hình là bạn đang mở file class của project nên nó ko start được đâu, nếu bạn open thì chọn open project, còn new thì chọn new winform nha.

theo cái hình là bạn đang mở file class của project nên nó ko start được đâu, nếu bạn open thì chọn open project, còn new thì chọn new winform nha.
em vẫn ko hiểu bác team view giúp em phát:)

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,630
170,738
Latest member
Stich32123
Back
Top Bottom