Tutorial [Lớp học lập trình] Bài 1: Lần đầu làm chuyện ấy

Có ai bị như mình ko? hỏi Thầy ln?
1. Cài xong microsoft visual studio ultimate 2012 thì ko bik sao microsoft nó cài thêm cho Tôi thêm 30 chính xác 30 cái chương nữa của hãng microsoft ln nhìn mà muốn ngất
2. Đang làm save lại cái rồi tắt.... sau đó zo visual studio ultimate lại mở file save mới làm đó lên thì có hiện tượng lạ... nhập Con thì nó ko hiện chữ Console cho mình chọn mà phải nhập bằng tay Console zo nó mới chịu.... chư convert cũng z ln... đang hứng tình làm gặp chuyện âm binh ji đâu ko
ai giúp với tks

Có ai có cách nào nhanh tí ko, video nặng 1g3 lận, mình ko chiến youtube và ít khi nào upload nên ko rành

Mục đích của mình là phổ cập toàn bộ member mmo4me, chứ ko phải đa phần hay 1 nhóm nào đó, nếu bạn nào đã có kiến thức sơ rồi có thể bỏ qua vài video đầu, đến giữa chương trình các bạn có thể vào xem. Như thế thì ai cũng có quà chứ không riêng gì ai.
chuẩn cmn rồi a. những người ko chuyên như e rất cần thể loại từ đầu như này:oops:

Rất sáng tạo, :)

Xì troét quá thì nghỉ để người có khả năng hơn đứng ra làm :D cứ thử tưởng tượng server ngày nào cũng bị bỏ bom, đt thì toàn sms khủng bố thì thím sẽ hiểu :cool:
Cảm ơn a @tunvit giờ em mới biết tới khóa học và e đã học luôn e cho e nộp bài tập :D:D:D:D

Attachments

58.3 KB · Views: 82
Cảm ơn a @tunvit giờ em mới biết tới khóa học và e đã học luôn e cho e nộp bài tập :D:D:D:D
tăng tốc đi bạn giờ đã ra bài tập 4 rồi :D

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,655
170,749
Latest member
Medicare

Most viewed of week

Most viewed of week

Back