LootUp. Chấm mút ngày đầu 5-10$, được tặng thêm 5$ nhẹ nhàng đơn giản cho newbie

Cái web xì ke. Mình làm từ tháng 8 năm ngoái. Giờ nó ép vn , xóa 805 rồi. Giờ chuyển sang web khác nhiều wall hơn rồi. Chứ làm con này dở hơi nó thu điểm

Cái web xì ke. Mình làm từ tháng 8 năm ngoái. Giờ nó ép vn , xóa 805 rồi. Giờ chuyển sang web khác nhiều wall hơn rồi. Chứ làm con này dở hơi nó thu điểm
ấn nát tay mà nó k gửi mã xác minh về mail. xì ke thật

Min rút: 1$. Tiền về trong 48h. Khảo sát và offer được trả giá rất cao lên đến 3$. Chơi game kiếm điểm thì 1 tiếng cũng đc gần 1$. Ngày đầu có thể kiếm hơn 10$ nếu vài tiếng check khảo sát mới một lần, mỗi lần 20-30 phút.

Chào các senpai, em là newbie mới biết đến MMO4ME được vài ngày nhưng đã kiếm được 30$ nhờ các topic trên MMO4ME. Cho em cám ơn senpai @Cutephomaique

topic picoworker đã giúp em kiếm View attachment 198580 chỉ sau 1 ngày. Mà cũng nhờ picoworker mà em tình cờ gặp và làm một job để loot được thêm 5$ chỉ sau 3 lần ngó đi ngó lại trong ngày, mỗi lần 20 phút. Bằng chứng đây ạ:
View attachment 198581View attachment 198582
View attachment 198583
Và nếu kiếm đủ 10$ thì nó tặng thêm 5$ ngay sau đó:View attachment 198585
Em hiện đang có View attachment 198584
điểm rồi.
Sau khi đăng ký. Các senpai có thể tải app LootUp ở Google Play hoặc App Store để làm offer hay chơi game kiếm $
Ai muốn chấm mút tý 10-20$ chỉ sau 2-3 ngày, mỗi ngày bỏ ra hơn tiếng thì vào trang Lootup này đăng ký nhé:
https://lootup.me?refer=3958684

QUAN TRỌNG: VÀO BẰNG TRÌNH DUYỆT CỦA ĐIỆN THOẠI, ĐĂNG NHẬP RỒI, QUAY VÒNG QUAY MAY MẮN, SAU ĐÓ LÀM CÁI OFFER TÊN LÀ YOUHODLER CÓ HÌNH NHƯ SAU, 5-10 PHÚT ĐC 2.3-2.55$! NHƯ HÌNH SAU ĐÂY:
View attachment 198847

Vừa hướng dẫn 1 đồng chí được 2k3 điểm = 2.2$ chỉ sau 10 phút =))

Ai hứng thú inbox mình để mình hướng dẫn nhé

Edit: Cực kỳ quan trọng: Em vừa nhận ra là cùng một khảo sát mà LootUp trả 0.6$ trong khi Superpay.me trả 0.4$, vì vừa làm xong khảo sát LootUp này là khảo sát bên Superpay.me cũng biến mất luôn!
da ref roi nhe

Không khảo sát​

Chúng tôi rất tiếc không có sẵn kho khảo sát vào lúc này trong phiên hiện tại. Hãy biết rằng chúng tôi đánh giá cao thời gian và nỗ lực của bạn và khuyến khích bạn thử một cuộc khảo sát khác với tường trình cung cấp.

Vui lòng thử cái khác.

Announcements

Forum statistics

Threads
418,570
170,660
Latest member
anan0110
Back
Top Bottom