LootUp. Chấm mút ngày đầu 5-10$, được tặng thêm 5$ nhẹ nhàng đơn giản cho newbie

Bác đang giao tiếp với thành phần chí phèo ra vẻ ta đây đó! Bác nên qua những bài khác trong diễn đàn để kiếm tiền, né cái tên shadowdemon này ra. Em khuyên chân thành.
Cảm ơn bác em sẽ tìm hiểu thêm chứ toàn bị out, ko đc point nào

Cái Lootup này dễ và ít khi bị verify nha mọi người, lập tên giả ok hết. Bị nó nghi multiple account thì xin xóa clone đi, chỉ xài acc chính là nó mở khóa acc chính.
Bác cho mình hỏi là mình đang dùng 1 acc duy nhất, hqua đang làm thì bị out ra xong log vô lại thì nó báo "your account has been suspensed", gửi email cho support team thì nó rep lại là đã tiếp nhận. Khoảng bao lâu thì mở lại acc đc bác nhỉ, mình chỉ chơi lootup, 1 acc chơi trên đt, laptop, PC.

Bác cho mình hỏi là mình đang dùng 1 acc duy nhất, hqua đang làm thì bị out ra xong log vô lại thì nó báo "your account has been suspensed", gửi email cho support team thì nó rep lại là đã tiếp nhận. Khoảng bao lâu thì mở lại acc đc bác nhỉ, mình chỉ chơi lootup, 1 acc chơi trên đt, laptop, PC.
Bác có xài 4g không? Nếu có thì khả năng bị ban hẳn là cao lắm nhé

Mình làm tận 88$ rồi vẫn bình thường mà ta, bật tắt 4G liên tục ấy chứ :popo_burn_joss_stick:

Attachments

588.6 KB · Views: 62

Announcements

Forum statistics

Threads
418,512
170,606
Latest member
linhphanvan1211

Most viewed of week

Most viewed of week

Back