Ask Lỗi SuperSonic không open được.

hoamuoigio

Junior
Reactions
7
MR
0.013
Facebook
Follow me on Facebook
Nay SUPER đã bình thường, xin closed topic. Nhờ mod đi ngang closed hộ. Tks.

Last edited:
Theo mình thì SSH mở bình thường, HMA mở không được, mạng có vẻ chập chờn, có thể ảnh hưởng từ sửa cáp AAG, ra yahoo hỏi xíu kinh nghiệm, hi

Theo mình thì SSH mở bình thường, HMA mở không được, mạng có vẻ chập chờn, có thể ảnh hưởng từ sửa cáp AAG, ra yahoo hỏi xíu kinh nghiệm, hi

mình chạy bằng SSH luôn, 1 máy được, 1 máy ko, chả hiểu nổi. Mặc dù SSH cũng khá mạnh. Bạn inbox đi mình sẽ trả lời.

Không biết bạn giống mình khônng, chứ có một số app vào supper hay bị thế
1- Do ssh chậm
2- Nếu ssh chậm thì Do app, ko phải lỗi app mà là mình kết nối tới app chậm, thường thì change con ssh khác lại vào, lúc sau vào lại ssh cũ (chưa làm) thì lại vào được...
3- Ko liên quan lắm đên blue

Không biết bạn giống mình khônng, chứ có một số app vào supper hay bị thế
1- Do ssh chậm
2- Nếu ssh chậm thì Do app, ko phải lỗi app mà là mình kết nối tới app chậm, thường thì change con ssh khác lại vào, lúc sau vào lại ssh cũ (chưa làm) thì lại vào được...
3- Ko liên quan lắm đên blue

vâng, mình ko biết lỗi gì nữa, nhưng có lẽ do máy mình, thậm chí open IP VN cũng ko được, nên phương án bung GHOST là chính xác nhất rồi, hehe. Cám ơn bạn đã phản hồi.

app này làm sao để ăn đủ min vậy bác? cày mãi mà k đủ min, ném ref vào thì cực quá

IP vn và ssh thì vào bình thường, chỉ có purevpn không vào được, có bạn nào vào được sonic bằng loại gì khác không?

hôm này chắc super bảo trì hay sao, nhưng mình có 1 máy vẫn vào được, ko thể hiểu nổi.
chạy Real Ip vẫn không vào được , 2 máy cùng Bluestacks cùng soft fake hả cậu

tình hình là đã vào được, lai rai..............

2 máy cùng nhau hết, nhưng máy được máy ko được, mới setup ghost thử, sau khi hoàn thành thì vào được, máy tính mất dạy thật, hixx

2 máy cùng nhau hết, nhưng máy được máy ko được, mới setup ghost thử, sau khi hoàn thành thì vào được, máy tính mất dạy thật, hixx
Lý do là do bản ghost thì không hẳn tại vì như bạn là 1 máy k vào đc 1 máy vào bt. Mình cũng test thử thì 1 máy vào đc, 1 máy thì lúc vào đc lúc ko vào đc --> có lẽ lý do là do bảo trì cáp biển AAG là hợp lý. Theo dự kiến thì 18-3 mới xử lý xong

Lý do là do bản ghost thì không hẳn tại vì như bạn là 1 máy k vào đc 1 máy vào bt. Mình cũng test thử thì 1 máy vào đc, 1 máy thì lúc vào đc lúc ko vào đc --> có lẽ lý do là do bảo trì cáp biển AAG là hợp lý. Theo dự kiến thì 18-3 mới xử lý xong

đúng rồi bạn, ko phải do bản ghost, ý mình muốn bảo là, bản window sạch là OK thôi. Mình mượn máy khác test, nó bình thường như cân đường, cos thể máy mình nó bị dính cái lỗi vớ vẫn gì, sau khi mình cài lại win, thì tất cả cùng hết.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,819
170,891
Latest member
anvantien
Back
Top Bottom