• Chào Guest,

Hãy cùng mọi người hướng đến một cộng đồng MMO ngày càng trong sạch. MMO4ME.com sẽ là nơi tập trung tất cả những thông tin uy tín cũng như lừa đảo (SCAM) của bất kì cá nhân nào. (Đọc chi tiết!)

Chương trình khởi động:
    Thưởng 1.5 MR ngay khi bạn tạo yêu cầu mới cho bất kì cá nhân nào và được duyệt thành công. Chi tiết các bạn có thể xem thêm tại đây.

Lỗi recaptcha twitter, help me

chotxauzai

Junior
Reactions
9
MR
0.000
Tài khoản twitter của e đang đăng nhập bình thường mà tự nhiên hôm nay đến bước nhập recaptcha nó báo lỗi hoài các bác ạ, làm đi làm lại vẫn báo lỗi, có cách nào khắc phục không ạ? các bác giúp e với...

Tài khoản twitter của e đang đăng nhập bình thường mà tự nhiên hôm nay đến bước nhập recaptcha nó báo lỗi hoài các bác ạ, làm đi làm lại vẫn báo lỗi, có cách nào khắc phục không ạ? các bác giúp e với...
nếu bị lỗi chưa nhập đúng recaptcha thì nhập lại lần nữa khi nhập xong đợi 10s sau hãy bấm login

Upvote 0
Recaptcha có 2 loại lỗi phổ biến
1. Chọn đúng vẫn báo sai, ví dụ nó bắt chọn biển báo thì bạn nhấn Reload đến khi nó ra loại khác là được
2. Nhấn vào ảnh thì nó biến mất và hiện ra ảnh mới (cái này tính ra không phải lỗi nhưng nhiều người không biết, ví dụ nó bắt chọn ảnh có Xe thì bạn cứ chọn đến khi nào hết hình xe là được, thường là trên 4 - 5 ảnh)

Upvote 0

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,919
170,995
Latest member
Antidetectprojec
Back
Top Bottom