• Chào Guest,

Hãy cùng mọi người hướng đến một cộng đồng MMO ngày càng trong sạch. MMO4ME.com sẽ là nơi tập trung tất cả những thông tin uy tín cũng như lừa đảo (SCAM) của bất kì cá nhân nào. (Đọc chi tiết!)

Chương trình khởi động:
    Thưởng 1.5 MR ngay khi bạn tạo yêu cầu mới cho bất kì cá nhân nào và được duyệt thành công. Chi tiết các bạn có thể xem thêm tại đây.

Help Lợi nhuận trung bình của các bác là bao nhiêu pips/1 ngày?

freefinance

Junior
Reactions
40
MR
0.001
E mạo muội đặt câu hỏi trên để các pro lẫn gần pro lẫn newbie vào cho ý kiến ạ! Mong ý kiến chia sẻ từ các bác. Thanks

15/ngày là trung bình của tớ ^_^

đang muốn trung bình được 10 pips/ ngày mà chưa được nè

ăn nhiều mà thua cũng nhiều nữa

ah, lời khuyên là ko phải ngày nào cũng phải đánh cho được số pips định sẵn, khi nào có tín hiệu tốt thì đánh, ko thì nên nghỉ khỏe, có lợi hơn

11/day cũng đủ để die

uhm thì e chỉ hỏi trung bình thôi.
nhiều khi ăn đủ rồi mà thấy ham nên chưa muốn nghỉ, entry thêm rốt cục thua lại. Bởi vậy phải ráng tuân thủ kỉ luật mới được :(

Sai lầm của người bắt đầu chơi forex là nghĩ tới lợi nhuận đầu tiên......khi mới bắt đầu thì nên đặt câu hỏi hạn chế lỗ bao nhiêu 1 ngày....:binhsua58:

Sai lầm của người bắt đầu chơi forex là nghĩ tới lợi nhuận đầu tiên......khi mới bắt đầu thì nên đặt câu hỏi hạn chế lỗ bao nhiêu 1 ngày....:binhsua58:

Manage your money and reduce your risk. That's what a trader doing.
Còn nếu muốn trade ko bao giờ thua thì chỉ có "inside trader" thôi, mà đa số thì toàn bị FBI hoặc cảnh sát kinh tế sờ gáy rồi cũng vào tù hết =]]

đang muốn trung bình được 10 pips/ ngày mà chưa được nè

ăn nhiều mà thua cũng nhiều nữa

ah, lời khuyên là ko phải ngày nào cũng phải đánh cho được số pips định sẵn, khi nào có tín hiệu tốt thì đánh, ko thì nên nghỉ khỏe, có lợi hơn

Chờ phiên Mỹ mở m1 lên ngồi lướt > 10 píp :D

phiền mấy bác giải thích dùm em về mấy phiên Mỹ, Âu, Á là sao?
Phiên nào là tùy thuộc vào broker đăng ký phiên nào hay sao vậy?

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,909
170,982
Latest member
makesurvey
Back
Top Bottom