Got Paid Lợi nhuận cực khủng từ UltraXproject. Hơn 1000$ chia sẻ cho anh em

vừa nghiên cứu JSS hôm qua giờ lại xuất hiện cái này, không biết đầu tư ở đâu cả :m020: ( vì đây là số vốn đầu tiên và cũng là cuối cùng)

Thằng này mới sợ nó dụ Gà rồi làm 1 mẻ có mà ngồi đấy mà khóc hí hí :D nên cân nhắc trước khi đầu tư , chọn cái nào uy tín mà chơi chứ dạo này hàng nhái nhiều có đảm bảo chất lượng hay ko đấy là 1 điều quan trọng

Thằng này mới sợ nó dụ Gà rồi làm 1 mẻ có mà ngồi đấy mà khóc hí hí :D nên cân nhắc trước khi đầu tư , chọn cái nào uy tín mà chơi chứ dạo này hàng nhái nhiều có đảm bảo chất lượng hay ko đấy là 1 điều quan trọng

Thằng này theo mình phân tích thì nó k có khả năng scam trong năm 2012, lợi nhuận của nó tương đối ổn định và lâu dài như thằng jss...

mình không chơi cái này nhưng thấy dân mmo thế giới chơi rất nhiều, cứ yên tâm mà chiến, thua keo này ta bày keo khác, lo gì

mình không chơi cái này nhưng thấy dân mmo thế giới chơi rất nhiều, cứ yên tâm mà chiến, thua keo này ta bày keo khác, lo gì

đúng vậy bạn, dân mmo thế giới thì họ biết nắm bắt cơ hội để săn lợi nhuận khủng mà họ không sợ mất vốn, họ có thể đầu tư từ 1000$ đến vài chục ngàn $ mà không cần ngần ngại sau khi họ đã hiểu nắm rõ về site, nhưng dân mmmo mh thì còn e dè or không có vốn, dân mmo thế giới thì họ chơi site này rất nhiều, các bạn cũng có thể lên google tìm sẽ thấy rất nhiều video nói về site này cũng như proof đều nhận xét về site này rất tốt.

Cái này đăng kí nó có cho trước mình một số tiền như JSS không bạn?
Hay mình vẫn phải dep tiền vào để mua shares?

nói chung là có gan thì làm giàu + thêm chút vân may tự tin lên bác hùng :))

đúng vậy bạn, dân mmo thế giới thì họ biết nắm bắt cơ hội để săn lợi nhuận khủng mà họ không sợ mất vốn, họ có thể đầu tư từ 1000$ đến vài chục ngàn $ mà không cần ngần ngại sau khi họ đã hiểu nắm rõ về site, nhưng dân mmmo mh thì còn e dè or không có vốn, dân mmo thế giới thì họ chơi site này rất nhiều, các bạn cũng có thể lên google tìm sẽ thấy rất nhiều video nói về site này cũng như proof đều nhận xét về site này rất tốt.

làm sao để nắm rõ thông tin về site như bạn nói vậy ?
Chỉ mình với, mấy site dạng này thấy nó có đầu tư gì cho site đâu, làm sao biết nó mần ăn lời lãi thế nào vậy bạn ?
thanks

làm sao để nắm rõ thông tin về site như bạn nói vậy ?
Chỉ mình với, mấy site dạng này thấy nó có đầu tư gì cho site đâu, làm sao biết nó mần ăn lời lãi thế nào vậy bạn ?
thanks

chat với ẹc min site :))
những site dạng này ko khác HYIP là mấy, được cái nó có min cao nên dàn trải vốn tốt hơn, sống cũng lâu hơn, ai nhiều vốn hẵng chơi, nước ngoài cũng như VN thoai, chỉ là nó có nhiều $$$ hơn, 1-200$ với nó như tiền quà vặt còn VN 1/2 - cả tháng lương rồi, nên e dè cũng đúng

up cho ai làm giàu nào.....ko chắc ăn thì hóng nào

cái này cũng tương tự JSS thôi, chỉ khác nhau chỗ Ultra tính phí lúc dep vào, JSS tính phí lúc rút ra

không hiểu nó làm gì mà lợi nhuận cao thế nhỉ

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
419,454
171,506
Latest member
henrykun263

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week