Lỗi lạ khi bật tool của thanhsp cần cao nhân giúp đỡ !

thethaipro

Banned
Reactions
288
MR
0.001
Tình hình là em vào vps chạy tool thì bình thường , start được hơn chục cái ssh là nó hiện cái lỗi này :( lỗi này nó tự stop tool luôn ! Mong cao nhân nào đi ngang qua giúp em , rất cảm ơn :)

up cho những ngày buồn :(

up cho những ngày buồn:(

Tình hình là em vào vps chạy tool thì bình thường , start được hơn chục cái ssh là nó hiện cái lỗi này :( lỗi này nó tự stop tool luôn ! Mong cao nhân nào đi ngang qua giúp em , rất cảm ơn :)
nào mình cùng hóng, cũng bị như thớt

nào mình cùng hóng, cũng bị như thớt
Bác xem ở task manager xem CPU có đạt 100% không ??? Với lại có bị chèn ram ko ?? trường hợp 1 là do virut , trường hợp 2 có thể do ram quá ít , bác nâng ram lên 2GB hoặc là bác chỉ để số theard khoảng từ 5-10 hoặc 2-3 sẽ ko bị trường hợp này nữa :)

Trường hợp này quá đặc biệt, vps azure 1 core 1.75GB ram mình táng 10 threads vẫn phà phà 24/24 ko bị gì. Có khi pm chủ tool xin cách fix thì dc :v

Trường hợp này quá đặc biệt, vps azure 1 core 1.75GB ram mình táng 10 threads vẫn phà phà 24/24 ko bị gì. Có khi pm chủ tool xin cách fix thì dc :v
Em nhận ra là do CPU lên 100% hoặc vps quá thấp tầm 1GB thì bị tình trạng ntn anh :)

Up cho @thanhsp42 vào xem nè :p

tool crack forum cho post lên là hên rồi, ở đó mà đòi fix này nọ nữa

Announcements

Forum statistics

Threads
418,685
170,777
Latest member
linkiwinfun

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week