lời kiêu gọi toàn dân mmo đúng lên kháng chiến

tinatinh

Newbie
Reactions
23
MR
0.000
Dạo này tớ thấy nhiều bạn bị hacker tấn công quá,nhiều bạn lại còn bị scamer tấn công mãnh liệt,chúng ta càng nhân nhượng thì bọn hacker và scamer càng lấn tới.Không ,chúng ta thà hi sinh tất cả chứ nhất định không chịu bị hack yh,hack LR,toàn dân mmo tất cả hãy đứng lên chống hacker và scamer,ai có đầu dùng đầu,ai có sức mạnh thì dùng sức mạnh,quyết không để bọn hacker và scamer sống sót.tất cả pro mmo hãy liên kết lại chống hacker và scammer,
Hehe,mấy bác nào cùng ý tưởng ủng hộ kai nào,bác pro nào đủ lực giúp với nha,mình hok đủ lực.hic,mấy bác nhanh lên nhé,hacker và scammer sắp tấn công mãnh liệt lắm rồi,

vãi , vấn đề là kháng chiến kiểu gì ? hay là bán tất cả mọi thứ chỉ online để xem phim thì cả hacker lẫn scammer đều khóc = tiếng Mán

Upvote 0
Mình nghĩ là có vấn để bảo mật ở đâu đó. Ở Yahoo, Paypal, hay Just bean paid hay thậm chí là ở forum này mới nhiều người bị như vậy.

Upvote 0
rewrite cho mấy bác vớ vẫn nhé

cái j khó mới dùng kai đầu,cứ oang oang kai mồm rồi chả làm đc tí việc j hết,vậy mới nhờ đến pro giúp đỡ,xem ra mấy pro này chỉ biết chơi game hay thở dài thôi,có pro còn muốn đi scammer nưã mới ghê.Bái phục nhân tài đất việt.

Upvote 0
về vấn đề scam
_ chia nhỏ tiền ra để giao dịch
_ chỉ giao dịch với những người uy tín (cái này thì tùy) và exchange, trade có đóng phí và nhớ ver fone trước khi gd
_ không giao dịch với bất kì nick nào ko có đóng phí bảo hiểm là tốt nhất, ko nhìn vào mấy cái nick màu mà tin tưởng gd send tiền trước, tốt nhất là nhờ trung gian (exchanger đóng phí, admin)
_ khong ham của rẻ, ko mua bán các tk có nhiều rủi ro nếu ko thật sự hiểu về nó (zeek, mbc...)
_ không cho vay mượn, nếu ko muốn mất tiền

về vấn đề hack
_ đặt tất cả tk là pass 2 lớp
_ không truy cập các site ko an toàn: xxx, cờ bạc, kinh dị..
_ không đặt các tk cùng 1 pass
_ không đk các site hoặc forum ko an toàn, và khi đk nên đặt khác pass TK của mình
_ Nên Bookmark (save) các site hoặc forum hay đăng nhập tránh trường hợp thiếu 1,2 từ mà vào site, forum fake

Tạm thời thế là tạm ổn , nhớ thêm cái gì bổ sung sau :D

Upvote 0
cái j khó mới dùng kai đầu,cứ oang oang kai mồm rồi chả làm đc tí việc j hết,vậy mới nhờ đến pro giúp đỡ,xem ra mấy pro này chỉ biết chơi game hay thở dài thôi,có pro còn muốn đi scammer nưã mới ghê.Bái phục nhân tài đất việt.
Pro giúp là giúp thế nào! Vấn nạn hack thì đã nêu lên biết bao nhiêu topic rồi! Scamer cũng thế!
lập topic kêu a e mmo kháng chiến! chiến cái gì! và kháng ai? :binhsua159:

Upvote 0
rewrite lần nữa

cuối cùng trong vô vàn pro mmo nick đen cũng có pro thực sự,nói chung là đã tạm được.cách của bác tuonglaimmo j đó cũng tạm thôi,có anh bạn bị hacker tấn công 2h sáng phải bật dậy kìa,cũng pass 2 lượt đấy nhé,mà chả hiểu nó làm cách j hack đc,jo vẫn đang nguyên cứu xem sao.Thank bác tuonglaimmo

Upvote 0
về vấn đề scam
_ chia nhỏ tiền ra để giao dịch
_ chỉ giao dịch với những người uy tín (cái này thì tùy) và exchange, trade có đóng phí và nhớ ver fone trước khi gd
_ không giao dịch với bất kì nick nào ko có đóng phí bảo hiểm là tốt nhất, ko nhìn vào mấy cái nick màu mà tin tưởng gd send tiền trước, tốt nhất là nhờ trung gian (exchanger đóng phí, admin)
_ khong ham của rẻ, ko mua bán các tk có nhiều rủi ro nếu ko thật sự hiểu về nó (zeek, mbc...)
_ không cho vay mượn, nếu ko muốn mất tiền

về vấn đề hack
_ đặt tất cả tk là pass 2 lớp
_ không truy cập các site ko an toàn: xxx, cờ bạc, kinh dị..
_ không đặt các tk cùng 1 pass
_ không đk các site hoặc forum ko an toàn, và khi đk nên đặt khác pass TK của mình
_ Nên Bookmark (save) các site hoặc forum hay đăng nhập tránh trường hợp thiếu 1,2 từ mà vào site, forum fake

Tạm thời thế là tạm ổn , nhớ thêm cái gì bổ sung sau :D

mà nói thật, ngu thì chết chứ trách ai ;)) mình thì chả làm gì nếu thấy có nguy cơ nên chưa bao giờ bị scam hay hack cả :D
nhờ có mấy thằng scam và hack cho chết bớt mấy thằng ngu đi , nói , nói nữa, nói mãi mà cũng ko thông để bị scam với hack thì chịu thôi :))

Upvote 0
cuối cùng trong vô vàn pro mmo nick đen cũng có pro thực sự,nói chung là đã tạm được.cách của bác tuonglaimmo j đó cũng tạm thôi,có anh bạn bị hacker tấn công 2h sáng phải bật dậy kìa,cũng pass 2 lượt đấy nhé,mà chả hiểu nó làm cách j hack đc,jo vẫn đang nguyên cứu xem sao.Thank bác tuonglaimmo
:)) hack vào mắt =)) nó muốn hack mà bảo mật 2 lớp thì bố nó cũng ko hack đc :D nó thông báo về tk mình là ok rồi
cứ yên tâm 2 lớp là ok nhé :D còn quên thì mất phải chịu thôi

nó reset hay đăng nhập để nó gửi code cho mình thì nó vào = mắt à :D ngoài khi nó hack đc đt của mình ;))

Upvote 0
reply cho bác alexphan

bác định hack hay định scam? bác thik cái j em chiều.vớ vẫn .hack và scam cùng nhà thì có khác chi mấy kon chó hacker kia đâu,xin lỗi bác nhé

Upvote 0
ai có cách nào thì dùng cách đó ủng hộ cậu

Upvote 0
Hết kêu gọi chống paypal bên box PTU rồi giờ kêu chống hacker .. làm dc trò gì ra hồn xem nào , đúng là dở hơi .. Close topic đi để khỏi bị ăn gạch !

Upvote 0
reply bác doanhien

bác doanhien bên 4you hả?nghe nói bác pro bên đó có ý kiến hay j thì góp ý đi,sao pro mà im lặng giấu nghề thế?bác làm mod lâu năm bên 4you mà,chả laex ko có cách?

Upvote 0

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
420,892
172,971
Latest member
mrLee0203

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week