Request Lỗi không rút tiền từ Paypal về ngân hàng được

Status
Not open for further replies.

meomeo031

Newbie
Reactions
1
MR
0.000
Em rút lần đầu tiên, trưa hôm qua mình mới rút về tài khoản của Vietcombank vậy mà sáng nay dậy thấy có mail paypal gửi về báo bị limited (180 days)

Mở tài khoản paypal lên xem thấy số tiền bị trả ngược về, em không hiểu tại sao lại bị thế này, đúng tên và mã ngân hàng, nguồn pp sạch, không đăng nhập linh tinh, tài khoản lập cũng vài tháng rồi

Lạ ở chỗ là mail báo tài khoản bị limited(180 days) mà vào trong tài khoản không thấy báo limited gì, vào phần tin nhắn cũng không thấy báo gì cả

Mong các bác xem giúp tài khoản em bị lỗi gì mà không rút về được ạ

Có hình đây ạ

Chi tiết trong phần Transfer thì nó thế này

limit 180days rồi bác, ảnh em chụp kìa

Bạn nhờ mod @animax1991 hỗ trợ gọi điện sang pp xem được không. Lần trước mình cũng gọi sang PP tại singapor nhằm cứu con PP chính chủ và ko giải quyết được gì cả vì bọn nó nói là phòng ban quyết định limit nằm ở khu vực riêng việc ( có thể hiểu là ko phải ở khu vực châu Á ). Mình có gọi sang cả PP bên US và bọn nó thì lại cũng chả giúp gì cả nói là 180day thì ko gỡ gạc gì đc đâu. Đa phần nguyên nhân limit 180day là do chuyển nhận tiền thôi và kể cả nguồn sạch nguồn bẩn cũng bị review định kì nhé :) . Một nhân viên PP đã giải thích sau nhiều lần mình gọi lên và không được giải quyết và cũng cố tình giải thích nhưng không nói thẳng trực tiếp ( Mọi cuộc gọi đều được ghi âm ) đại loại là :" Số tiền mà bạn nhận được là của một công ty ABC nào đó và họ thanh toán số tiền đó cho bạn thì bạn có quyền dùng tiền đó mua sắm , thanh toán hóa đơn các thứ ( được hiểu như là cũng phải thông qua các shop có đăng ký business với PP và được PP nó chấp nhận hình thức kinh doanh hợp pháp ) , rút về bank thì OK tuy nhiên không nhằm mục đích để bạn trao đổi tiền tệ qua lại giữa các thành viên vì điều này bị cấm và sẽ bị xử lý."
Mọi hành động trao đổi tiền tê thì cá nhân mình nghĩ là bọn PP nó đều biết rõ cả nhưng mà còn tùy chờ vào các đợt quét và review theo định kỳ. Đã xài PP thì chấp nhận thôi bạn à.
Trước khi bị limit thì mình vẫn nghĩ là PP nó thật tuyệt nhưng giờ khác rồi :D

Bạn nhờ mod @animax1991 hỗ trợ gọi điện sang pp xem được không. Lần trước mình cũng gọi sang PP tại singapor nhằm cứu con PP chính chủ và ko giải quyết được gì cả vì bọn nó nói là phòng ban quyết định limit nằm ở khu vực riêng việc ( có thể hiểu là ko phải ở khu vực châu Á ). Mình có gọi sang cả PP bên US và bọn nó thì lại cũng chả giúp gì cả nói là 180day thì ko gỡ gạc gì đc đâu. Đa phần nguyên nhân limit 180day là do chuyển nhận tiền thôi và kể cả nguồn sạch nguồn bẩn cũng bị review định kì nhé :) . Một nhân viên PP đã giải thích sau nhiều lần mình gọi lên và không được giải quyết và cũng cố tình giải thích nhưng không nói thẳng trực tiếp ( Mọi cuộc gọi đều được ghi âm ) đại loại là :" Số tiền mà bạn nhận được là của một công ty ABC nào đó và họ thanh toán số tiền đó cho bạn thì bạn có quyền dùng tiền đó mua sắm , thanh toán hóa đơn các thứ ( được hiểu như là cũng phải thông qua các shop có đăng ký business với PP và được PP nó chấp nhận hình thức kinh doanh hợp pháp ) , rút về bank thì OK tuy nhiên không nhằm mục đích để bạn trao đổi tiền tệ qua lại giữa các thành viên vì điều này bị cấm và sẽ bị xử lý."
Mọi hành động trao đổi tiền tê thì cá nhân mình nghĩ là bọn PP nó đều biết rõ cả nhưng mà còn tùy chờ vào các đợt quét và review theo định kỳ. Đã xài PP thì chấp nhận thôi bạn à.
Trước khi bị limit thì mình vẫn nghĩ là PP nó thật tuyệt nhưng giờ khác rồi :D
Cảm ơn bác nhiều nha, nếu vậy cũng chả hi vọng gì nữa rồi, đến chán đã rách lại còn nát T.T

jellybean

Hero
Reactions
326
MR
1.010
vừa nhận hơn 200$ hôm 22 xong lại rút hơn 200$ hôm 24, pp nó nghĩ bạn tẩu tán tiền ăn mít ngay là phải :rolleyes:

180d thánh cứu :D
đành chịu bác ạ, lúc rút em ko rút dứt khoát mà cứ quay đi quay lại mấy lần rồi nhập tài khoản nhầm atm sang visa, rồi nó bắt xác thực bảo mật 3 cái là đổi mật khẩu - up ảnh id cá nhân-hoá đơn hay cái gì ấy, em chọn mật khẩu thì lại vào được, đặt lệnh rút đến sáng sau ngủ dậy thấy ăn mít

hình như hành động rút ko dứt khoát của em làm pp nó nghi ngờ lên limit thì phải, chán, gà vc ra T.T

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
424,728
177,290
Latest member
onbetnewcom1

Most viewed of week

Most discussed of week