• Chào Guest,

Hãy cùng mọi người hướng đến một cộng đồng MMO ngày càng trong sạch. MMO4ME.com sẽ là nơi tập trung tất cả những thông tin uy tín cũng như lừa đảo (SCAM) của bất kì cá nhân nào. (Đọc chi tiết!)

Chương trình khởi động:
    Thưởng 1.5 MR ngay khi bạn tạo yêu cầu mới cho bất kì cá nhân nào và được duyệt thành công. Chi tiết các bạn có thể xem thêm tại đây.

Help Lỗi gì của Wupload nè các bạn????

Status
Not open for further replies.

uptoshare296

Newbie
Reactions
0
MR
0.000
Đã qua đến 2:XX a:m ngày 25 rồi mà cái stats vẫn chỉ có ngày 24 thôi....Lần đầu bị, không biết là cái gì đây, lo quá. 2.JPG

Ui giời có gì đâu bạn! Trong my statics bạn điền vào To: 2011-07-25 rùi Shows là nó ra ý mà. Hehe. Quan trọng gì mấy cái đó.
Mà bạn tiền lên nhanh thế, chả bù cho mình :((

À mình cảm ơn bạn. Được rồi, vậy là bạn cũng mới chơi à, mình được 9 ngày rồi.....
À cho mình hỏi cái payout của WU ở đâu vậy, mình hơn 10$ rồi, vào my earning mà chả thấy nút pay đâu cả.

Wupload pay tự động mà bạn. Nếu bạn đủ min pay rùi thì cứ đợi đến sáng thứ 5 là trong tài khoàn có $ :D

có vậy mà cũng hỏi nữa, soa không tìm hiểu trước khi hỏi đi, quá đơn giản mà

Dạo này mấy bạn đú đởn chơi ptu quá đấy.
Cái đơn giản thế này cũng đi hỏi.

Dạo này mấy bạn đú đởn chơi ptu quá đấy.
Cái đơn giản thế này cũng đi hỏi.
Cái gì cũng phải từ từ, những cái bỡ ngỡ ban đầu luôn luôn khó tránh khỏi...Đừng tự cho mình cao tay mà đi chế nhạo người khác. Có nhiều cái chú không bằng nhiều bạn "đú đởn" đâu

dào này có nhiều topic tào lao thật ....

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,908
170,980
Latest member
Phamthi21
Back
Top Bottom