Ask Lỗi could not be download (502) bluestack

AngryBirds

Senior
Verified
Solutions
1
Reactions
471
MR
0.522
$100.00
Tự nhiên cài lại bs rồi down 1 vài con app dung lượng lớn thì lại bị cái lỗi này, đang down nó đá ra, vào lại để tiếp tục down thì bị báo lỗi.
Mình đã search gôogle, clear data,cache, rồi uninstall update các kiểu rồi mà vẫn ko đc :(

Bác nào biết cách khắc phục chỉ mình với.
Mình cảm ơn nhiều ạ.
Ai đi qua đá lên giúp mình với.
Cảm ơn mọi người nhiều.

Bác nào biết sửa giúp em với đc ko :(
Cầu xin các bác đó :(
Dành chút thời gian giúp em đc ko :(:(
Bớt chút thời gian, em hậu tạ cái card 20k cho bác nào giúp em sửa lỗi ạ.
Mong các bác giúp đỡ mà. :(

Cái này hình như do mạng yếu, mình gặp vài lần rồi, cứ install vài lần là đc, ko đc nữa thì restart blue xong down lại :D

Cái này hình như do mạng yếu, mình gặp vài lần rồi, cứ install vài lần là đc, ko đc nữa thì restart blue xong down lại :D
chuẩn, gặp lỗi này down lại thử vài lần là được, còn k được thì k biết :p

Nhưng mà giờ nhanh lại rồi mà bác.
Nếu như bác nói thì chịu hả T__T
Đợi nối cáp mới làm lại đc tiếp hả bác :eek:
Ko, cứ bấm install vài lần chắc đc, hoặc thím down file apk game đó về cài trực tiếp cũng đc

Ko, cứ bấm install vài lần chắc đc, hoặc thím down file apk game đó về cài trực tiếp cũng đc
Con đó nó nặng ~70mb :)), dơwn vài lần đọa luôn quá.
Apk con này ko lead đc.
Thank các bác nha. Kiểu này phải đợi hết mùa đứt cáp luôn quá :(

Con đó nó nặng ~70mb :)), dơwn vài lần đọa luôn quá.
Apk con này ko lead đc.
Thank các bác nha. Kiểu này phải đợi hết mùa đứt cáp luôn quá :(
hiểu rồi :D lúc down tắt fake ip đi, dơwn xong fake ip lại r open :D

Mình chỉnh trên proxifier vào gôgle store là ko qua proxy rồi bác :D
cảnh báo 1 lần cuối bạn có thể nghe hoặc không :D không nên cho chạy trực tiếp bằng ip việt nam như vậy nhé, tới lúc bị sờ gáy rồi không hiểu lí do tại sao. Mình sẽ giải thích cho bạn luôn: Nếu bạn cho google play chạy chỉ qua ip việt nam tức là toàn bộ install của bạn đến từ việt nam. Việc này ads check được --> report net --> mình dính sẹo. Còn việc từ lâu giờ bạn làm vậy (có thể) mà chưa bị gì (cũng có thể luôn) thì số bạn chưa tới thôi. Bạn có thể cheat nhưng đừng làm ae bị liên luỵ. Cám ơn :)

còn về topic của bạn thì bạn thử cố gắng tải lại vài lần là được, hoặc đừng cho chạy thông qua ip việt nam nữa. vào tới đó tắt proxifier đi rồi tải sẽ ít bị hơn, nếu bị thì tải lại sẽ được.

cảnh báo 1 lần cuối bạn có thể nghe hoặc không :D không nên cho chạy trực tiếp bằng ip việt nam như vậy nhé, tới lúc bị sờ gáy rồi không hiểu lí do tại sao. Mình sẽ giải thích cho bạn luôn: Nếu bạn cho google play chạy chỉ qua ip việt nam tức là toàn bộ install của bạn đến từ việt nam. Việc này ads check được --> report net --> mình dính sẹo. Còn việc từ lâu giờ bạn làm vậy (có thể) mà chưa bị gì (cũng có thể luôn) thì số bạn chưa tới thôi. Bạn có thể cheat nhưng đừng làm ae bị liên luỵ. Cám ơn :)

còn về topic của bạn thì bạn thử cố gắng tải lại vài lần là được, hoặc đừng cho chạy thông qua ip việt nam nữa. vào tới đó tắt proxifier đi rồi tải sẽ ít bị hơn, nếu bị thì tải lại sẽ được.
Mình sẽ để tâm việc bác nói.
Thank bác tư vấn.

Tự nhiên cài lại bs rồi down 1 vài con app dung lượng lớn thì lại bị cái lỗi này, đang down nó đá ra, vào lại để tiếp tục down thì bị báo lỗi.
Mình đã search gôogle, clear data,cache, rồi uninstall update các kiểu rồi mà vẫn ko đc :(

Bác nào biết cách khắc phục chỉ mình với.
Mình cảm ơn nhiều ạ.
Ai đi qua đá lên giúp mình với.
Cảm ơn mọi người nhiều.
Thử tăng dung lượng bộ nhớ Blue lên xem :D cả bộ nhớ trong và SDCard :D Chi tiết google :D

Announcements

Forum statistics

Threads
419,521
171,566
Latest member
xo888co

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week

Back