Lỗi Brower bluestack

Tuna

Junior
Reactions
10
MR
0.000
Phone Number
Call me! Call me!
Mình đang dùng bản bluetack 0.9.17 cứ làm khoảng nửa ngày thì hiện lên thông báo như thế này :
"help apps find your location more quickly and accurately using google's location service . Anonymous location data will be sent to google when your device is on This service is activer when settings > Location is on and High Accuracy or Battery Saving mode is selected"

Mặc dù nhấp vào chấp nhận hay không chấp nhận thì từ đó trinh duyệt Brower cũng không mở được nữa , dù có cài các trình duyệt khác cũng lỗi như thê .
BÁC NÀO GẶP RỒI CHỈ GIÚP EM KHẮC PHỤC Ạ .

Mình đang dùng bản bluetack 0.9.17 cứ làm khoảng nửa ngày thì hiện lên thông báo như thế này :
"help apps find your location more quickly and accurately using google's location service . Anonymous location data will be sent to google when your device is on This service is activer when settings > Location is on and High Accuracy or Battery Saving mode is selected"

Mặc dù nhấp vào chấp nhận hay không chấp nhận thì từ đó trinh duyệt Brower cũng không mở được nữa , dù có cài các trình duyệt khác cũng lỗi như thê .
BÁC NÀO GẶP RỒI CHỈ GIÚP EM KHẮC PHỤC Ạ .

sao cứ cố gắng với cái blue cũ đó làm chi ?

bản của Nga ngố có 2 cái hơi mệt : ko có sẵn browser , bàn phím tiếng nga
bàn phím mò mò chắc củng ra , cái browser nếu cần pm yahoo mình :D

bản của Nga ngố có 2 cái hơi mệt : ko có sẵn browser , bàn phím tiếng nga
bàn phím mò mò chắc củng ra , cái browser nếu cần pm yahoo mình :D
Blue 10 chả có browser.bác cho e xin link down vs nào :D

mà hình như là change chưa hổ trợ thì phải @_@
Xchange AKchange dùng đc bác.có điều bất tiện ở chổ k có browser.

mà hình như là change chưa hổ trợ thì phải @_@
xchanger thì bất kỳ cái android nào có root , cài đc xposed thì đều chơi đc , mà dính phốt cmnr :D

Xchange AKchange dùng đc bác.có điều bất tiện ở chổ k có browser.
xchanger thì bất kỳ cái android nào có root , cài đc xposed thì đều chơi đc , mà dính phốt cmnr :D
xChange dạo nè nghe đồn bị trùng Deveice nhiều lắm @_@

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
419,417
171,470
Latest member
gnohpcntt

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week