• Chào Guest,

Hãy cùng mọi người hướng đến một cộng đồng MMO ngày càng trong sạch. MMO4ME.com sẽ là nơi tập trung tất cả những thông tin uy tín cũng như lừa đảo (SCAM) của bất kì cá nhân nào. (Đọc chi tiết!)

Chương trình khởi động:
    Thưởng 1.5 MR ngay khi bạn tạo yêu cầu mới cho bất kì cá nhân nào và được duyệt thành công. Chi tiết các bạn có thể xem thêm tại đây.

Logo MMO4Me đâu rồi?

Sao logo MM4ME lại đổi thành như thế này là sao? Thay đổi thương hiệu hả AD?

chắc 4r đc sell rồi :D

mới bị hack thay logo thôi bình tĩnh đi đợi tớ thay lại nhé :D

vì logo mmo4me cũ trông quá cùi, admin muốn đổi, mà đổi đi, thuê 1 design mà thiết kế hẳn hoi, cho 10 tới 20$ chứ mấy, trông logo cũ mình lấy cái photo shop ghep vài cái hình làm 15p có khi đẹp hơn:D

Cái gì? Forum mà cũng sell luôn thì bá văn đạo cmnr! :mad:
Chém gió đó thím :

A : Tôi muốn đặt cái logo ở đây ... :rolleyes:
B : Ko được rồi a ơi , chọn chỗ khác đi
A : 20 củ trên/ month ... :p
B : :eek: Thế thì được , :D tẹc bô đi A

các thánh cứ phán bừa .đây là logo mặc định của mã nguồn xenforo .forum đang làm bằng mã nguồn này :v

Dự là mới update bản mới .nâng cáp gì đấy :eek:

Các bạn không hiểu hen, để mình giải thích cho nha. :p Xenforo là nền tảng thiết kế dành riêng cho forum rất tốt. Nó tương tự như wordpress và joomla vậy đó. Logo bị như vậy là admin chưa kịp đổi logo, giờ thì bình thường lại rồi. Từ từ admin sẽ fix lại hết thôi mà :D

Các bạn không hiểu hen, để mình giải thích cho nha. :p Xenforo là nền tảng thiết kế dành riêng cho forum rất tốt. Nó tương tự như wordpress và joomla vậy đó. Logo bị như vậy là admin chưa kịp đổi logo, giờ thì bình thường lại rồi. Từ từ admin sẽ fix lại hết thôi mà :D

Chém gió xí cho vui đó C :p

Nghe đồn 4rum vi phạm bản quyền mã nguồn nên bị Xenforo thu giữ lại. Éc-min đang triển khai 1 4rum khác rồi:D

trời...xenforo là open source giống như vBulletin,Discuz vậy đó bạn!...:D

Nghe đồn 4rum vi phạm bản quyền mã nguồn nên bị Xenforo thu giữ lại. Éc-min đang triển khai 1 4rum khác rồi:D

Ố ồ Xenforo mà vi phạm bản quyền chắc mình xài Wordpress hết được rồi do toàn xài free không hà :p

Oa oa forum bị bán rồi *nghe phía trên đồn* :D

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,907
170,979
Latest member
nhadathoangviet
Back
Top Bottom