LogiPTC - Tự động click LogiPTC

mmo84

Hero
Reactions
1,299
MR
0.000
Facebook
Follow me on Facebook
Xem proof trước nhé:

Các tính năng cơ bản của công cụ này:
  • Hoàn toàn miễn phí.
  • Tự động click hết tất cả các quảng cáo.
  • Tự động kiểm tra quảng cáo mới sau mỗi 30 - 90 giây.
  • Tự động refresh nếu mạng chậm chờn.
  • Nếu bạn thấy tool này thật sự hữu ích, hãy donate cho tác giả, dù chỉ 1 cent, để tác giả có động lực tiếp tục cập nhật và làm thêm nhiều tool khác. Ngoài ra, nếu bạn chưa đăng ký ở một trang nào đó, bạn có thể ủng hộ làm ref của tác giả bằng cách đăng ký trực tiếp trong chương trình.
  • Download tại đây hoặc tại đây.
  • Pass giải nén: "lptc@c" (không kể dấu ngoặc kép)
  • Yêu cầu: .NET Framework 2.0

Chú ý: Không được đăng nhập vào trang LogiPTC trong khi dùng Proxy, sẽ bị ban nick!

Last edited by a moderator:
xem sao nao`

$ thì dạo này đang đói nên thôi làm 1 chân ref ủng hộ bạn vậy!

chừng nào ra ô-tô neobux vậy bác
Có rồi, nhưng nghe giang hồ đồn rằng thằng này mà auto thì đến khi rút nó sẽ ban, chưa đến min pay, chưa biết sao nên chưa dám share. Nếu anh em chịu liều thì mình share. :D

vậy ra bản cập nhật BUXhost đi! bản cũ của namit nhiều site bây giờ không chiến được toàn phải chiến bằng tay không hà!

hơ hơ giờ mới biết! thank nha!

Đúng rồi có khi click cả chục Ads mà tăng có 0.01 vậy bác MMO
thì nó yêu cầu trên toolbar đó bác. vdu nó ghi 10 site 0.1$ thì mình click 10 site cũng chỉ đc 0.1$ thôi

---------- Post added at 11:17 AM ---------- Previous post was at 11:00 AM ----------

Bác chủ thớt cho hỏi sao cái tool MBC của bác toàn bảo tả lời sai vậy? rõ ràng trả lời đúng rùi mà

thì nó yêu cầu trên toolbar đó bác. vdu nó ghi 10 site 0.1$ thì mình click 10 site cũng chỉ đc 0.1$ thôi

---------- Post added at 11:17 AM ---------- Previous post was at 11:00 AM ----------

Bác chủ thớt cho hỏi sao cái tool MBC của bác toàn bảo tả lời sai vậy? rõ ràng trả lời đúng rùi mà
Nó ghi mỗi site 0.005 bác ơi mà click 10 site có 0.01 à

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,833
170,902
Latest member
dungitvn

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week