• Chào Guest,

Hãy cùng mọi người hướng đến một cộng đồng MMO ngày càng trong sạch. MMO4ME.com sẽ là nơi tập trung tất cả những thông tin uy tín cũng như lừa đảo (SCAM) của bất kì cá nhân nào. (Đọc chi tiết!)

Chương trình khởi động:
    Thưởng 1.5 MR ngay khi bạn tạo yêu cầu mới cho bất kì cá nhân nào và được duyệt thành công. Chi tiết các bạn có thể xem thêm tại đây.

Loại lừa đảo khốn nạn - mastersell_3

seishirousama

Junior
Reactions
7
MR
0.000
cảnh báo với anh em thằng lừa đảo mastersell_3. Nó bán vps, giá 300k, hay online. Em gửi tiền cho nó rồi nó chơi trò nghe máy để không, online yahoo thì ko them pm trả lời. Coi như em mất tiền ngu nhưng cảnh báo lên đây để anhh em biết không ai bị lừa.

Nick chat: mastersell_3
Số điện thoại: vẫn nghe máy nha anh em, an hem nào có lòng tốt thì spam dùm em.
01202773504.
Tài khoản ngân hàng Đông Á, ở Đà Nẵng ( khi chat nó nói ở Đồng Nai). SỐ TK: 0107364554

Lên cho anh em biết lọai lừa đảo này. Muốn chửi…. mà trong topic không chửi bậy được

Nó vẫn online nha anh em. Đừng ai bị thằng khốn này lừa

Hình em chat với nó:

Last edited by a moderator:
cảnh báo với anh em thằng lừa đảo mastersell_3. Nó bán vps, giá 300k, hay online. Em gửi tiền cho nó rồi nó chơi trò nghe máy để không, online yahoo thì ko them pm trả lời. Coi như em mất tiền ngu nhưng cảnh báo lên đây để anhh em biết không ai bị lừa.

Nick chat: mastersell_3
Số điện thoại: vẫn nghe máy nha anh em, an hem nào có lòng tốt thì spam dùm em.
01202773504.
Tài khoản ngân hàng Đông Á, ở Đồng Nai. SỐ TK: 0107364554

Lên cho anh em biết lọai lừa đảo này. Muốn chửi…. mà trong topic không chửi bậy được

Nó vẫn online nha anh em. Đừng ai bị thằng khốn này lừa

có tài khoản ngân hàng thì dễ rùi, cứ gọi công an tóm cổ là xong

ĐÚng đó,gọi lên ngân hàng hỏi,có số tk,tên họ hất rồi,thằng scam này chắc đang run rẩy nơi ak,biết khôn thì trả tiền cho người ta đê

ĐÚng đó,gọi lên ngân hàng hỏi,có số tk,tên họ hất rồi,thằng scam này chắc đang run rẩy nơi ak,biết khôn thì trả tiền cho người ta đê

nhất trí, báo công an đi bạn ơi, tóm đc ngay đấy, có phòng điều tra thanh toán trực tuyến rồi đấy, 300k là thành tội rồi

Trước tiên lên ngân hàng mang theo cái tờ phiếu thu lên nếu chuyển qua ibanking thì có history mà . Lên ngân hàng báo , vì mình nghĩ sinh ra cái tờ phiéu thu có đóng dấu là để làm việc này mà .

ra ngân hàng đem theo cái hóa dơn, kiu ngân hàng hold số tiền bạn chuyển cho nó lại.

ra bank lấy info đã.
không nên báo công an chi cho mất công, bị sử lý dân sự hay hành chính gì đó chứ mấy.
tốt nhất là kêu XHĐ :)) , cho nó vài trận rồi lấy lại $ luôn. :)) :((

ra bank lấy info đã.
không nên báo công an chi cho mất công, bị sử lý dân sự hay hành chính gì đó chứ mấy.
tốt nhất là kêu XHĐ :)) , cho nó vài trận rồi lấy lại $ luôn. :)) :((

hình sự đó bạn, đi tù 3 tháng là ít

ra ngân hàng đem theo cái hóa dơn, kiu ngân hàng hold số tiền bạn chuyển cho nó lại.
mình có thể yêu cầu ngân hàng back lại số tiền đã chuyển sao bạn??

hình sự đó bạn, đi tù 3 tháng là ít
Phạm tội có số tiền 500k trở lên mới cấu thành tính chất hình sự :D Trường hợp tranh chấp xảy ra nếu có khởi kiện cũng chỉ đc phép khởi kiện ra tòa án dân sự .Theo mình ra ngân hàng cầm theo info chuyển tiền rồi kêu nó hold lại và tiến hành hủy giao dịch là cách khả thi nhất ;)

Giờ min là 2 triệu rồi, thấp hơn thì chỉ bị xử lý hành chính thôi...tốt nhất là call bank ngay để hold tiền, còn nó rút rồi thì lấy info thuê xhd (mấy thằng nghiện ý) xin tí huyết em nó! Mới nứt mắt ra đã học đòi scam!

Đầu tiên ra ngân hàng lấy info rùi kiếm hắn mà nói chiện....từ từ rồi đụng đến công an...nếu hắn đọc topic này thì lo mà trả đi...chứ kiếm đến tận nhà thì hok những lấy lại tiền mà còn khuyến mải thêm xíu huyết hữa ;))

mình có thể yêu cầu ngân hàng back lại số tiền đã chuyển sao bạn??
trước tiên hold lại số tiền đó ngân hàng sẽ giải quyết refunds nhưng phải có lí do

Bạn chụp log chat + proof chuyển tiền lên cho đủ bằng chứng để report. Khôg để topic thiếu cái này dc. Bạn thông cảm :)

Trước hết nên nói chuyện nhẹ nhàng tìm địa chỉ nhà đến nói chuyện chẳng hạn. Nếu mà nhẹ nhàng không được hãy dùng đến vũ lực, nhờ mấy thằng bạn giải quyết giúp cho.

cầm phiếu chi ra ngay ngân hàng hủy giao dịch đi cậu
sau đó rồi muốn làm gì thì làm, nếu chịu đầu tư tí, cậu thuê bọn XHD đến nhà nó cho một trận, móc sạch túi nó đi

nếu quá cay cú thì lên làm
còn nếu chỉ cay bt thì báo ngân hàng thôi
vì báo CA , r` theo kiện này nọ , nghi vấn số tiền của bạn fai chi trả cho dịch vụ có khi lên đến 3tr :(

Công an cũng xử mấy vụ 300k này à ko bik đấy .de
lên ngân hàng trình bày, nó mà rút rồi thì bỏ thôi :)

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,953
171,025
Latest member
Rakupet16

Most discussed of week

Most discussed of week

Back
Top Bottom