Solved Lộ thông tin paypal như thế này có sao không?

Pluton

Junior
Reactions
23
MR
0.011
Mấy bạn cho mình hỏi là Paypal của mình nếu bị lộ những thông tin này thì có bị kẻ gian tác động hay hack tài khoản của mình ko?
4 số cuối SSN/ CMND :
4 số cuối bank account:
4 sô cuối credit card:
Địa chỉ :
Zipcode:
Email:
Full name:
Phone:
Birthday dd/mm/yy:
Nội dung thông báo hay thư gửi từ Paypal ( Ebay ):
Đủ hết thông tin trên thì có bị gì không? Nếu có xin hướng giải quyết. Cảm ơn!

Có chắc ăn ko bác. Em sợ người ta call lên paypal rồi sao sao đó. Em newbie nên nhiều thứ ko biết sợ quá.

4 sô cuối credit card:

cái này nguy hiểm nhất. tuyệt đối ko dc lộ

Sặc. Credit Card nó là 1 dãy 16 số, lộ 10 số cũng chả sợ nữa là :)))

Lộ mấy số phía sau cc đi r thấy.. an toàn nhất là đừng bao h để lộ cc

1, 4 số cuối như thớt nói là 1 số cuối cuả dãy 16 chữ số. Cái bạn nói nó là cvv là 3 số ở phía sau mặt thẻ.
2, Bạn thớt cứ yên tâm nha, không mất acc đâu mà lo, đặt password paypal mạnh vào

Mất acc như chơi nhé :|

Password mình lộ nguyên 6 dấu * liền nhau còn chưa lo nữa là.

Lộ mấy số phía sau cc đi r thấy.. an toàn nhất là đừng bao h để lộ cc
còn ko phân biệt được 4 hay 3 mà vào tư vấn với phán như thánh. và người ta đã nói rõ là 4 số cuối chứ không phải 4 số bảo mật mà nhầm.
đừng nói là 4 số mà có cho cả 16 số cũng chả làm gì được. vì giao dịch thì lúc nào chả phải cho.

Mình thì nghe nói lộ 3 số mã ở phía sau thẻ nguy hiểm lắm. còn lộ 4 số cuối thẻ cc ko biết có sao ko nữa

Đã add mail khác làm mail chính và loại bỏ luôn cái mail bị lộ khỏi paypal rồi.. an toàn chưa nhỉ mấy bác :(

thông tin điều là của bạn thì chẳng ai lấy được cả. $ bạn sent đi vẫn distupe được. hok sao đâu bạn

Mình đã nói rồi thông tin bạn liệt kê ở trên có thể là thông tin để reset pass trong trường hợp quên pass quên mail... Thông tin bị lộ rồi thì không an toàn như trc nữa đâu.

Số *** của mình là 912 nè. Mọi người cứ tự nhiên nhé.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,773
170,864
Latest member
playboyhl

Most viewed of week

Most viewed of week

Back
Top Bottom