Tutorial Lỡ rồi =) thôi thì làm luôn GUID2IMEI Bluestacks

Thread chia sẻ cách change android serial xem nào? Mình biết file đó nó nằm ở đâu nhưng nó không cho phép sửa do đang ghi dữ liệu @@

Thread chia sẻ cách change android serial xem nào? Mình biết file đó nó nằm ở đâu nhưng nó không cho phép sửa do đang ghi dữ liệu @@
inbox ta xem nó nằm ở đâu nào :3 nếu đúng thì ta chỉ cho

cái này là AVD bạn ơi, giả lập của GG ấy =)
thay đổi imei theo ý muốn có đc cái gì ko sếp ?

thay đổi imei theo ý muốn có đc cái gì ko sếp ?
có chứ, 1 số thằng nó check IMEI có hợp lệ hay ko mà

có chứ, 1 số thằng nó check IMEI có hợp lệ hay ko mà
có thể ví dụ cụ thể là app nào ko bro

hộp lệ nghĩa là sao random ko đc hả bro
IMEI có thuật toán để tạo ra, còn BS thì tạo IMEI random ko theo quy củ nào cả => banned

sao chơi castle clash xóa cả data, change cả id, thế mà cài lại nó vẫn thế, chả như mới tí nào pro nhỉ

IMEI có thuật toán để tạo ra, còn BS thì tạo IMEI random ko theo quy củ nào cả => banned
làm sao để change đc IMEI theo ý muốn vậy bác @@ e dùng bản của bác mà toàn random

nếu mổ bụng cái tool mà bác đã share ra có tìm đc chổ nó cất IMEI ko ? rồi sau đó mình thay imei thủ công :confused:

làm sao để change đc IMEI theo ý muốn vậy bác @@ e dùng bản của bác mà toàn random
đọc kĩ top đi, đi kèm BS Mod thì mới có tác dụng

nếu mổ bụng cái tool mà bác đã share ra có tìm đc chổ nó cất IMEI ko ? rồi sau đó mình thay imei thủ công :confused:
thử xem :)

sao chơi castle clash xóa cả data, change cả id, thế mà cài lại nó vẫn thế, chả như mới tí nào pro nhỉ
FMA ta còn bèm được thì thằng đó nhằm nhò gì :3

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,890
170,949
Latest member
TuanDarcy

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week