Waiting for Answer Lời xin lỗi đến bác Tạ Công Luận

Status
Not open for further replies.

kangkuru

Newbie
Reactions
0
MR
0.001
http://www.ddth.com/showthread.php/...thiếu-văn-hóa-lăng-mạ-người-khác-thiếu-căn-cứ

Đã đọc đc tin và biết rõ sự việc , Cách đây 3 ngày do có việc cần pp gấp, nhớ ra ddth, mình mò vào và tim ra topic mua bán PP, thấy nick haanh_us lâu năm , có nhiều người feedback tốt, trước giờ ko có scandal gì nên pm giao dịch, ko ngờ lại bị dính vào trường hợp scam này.

Do thiếu Kn, lại mất tiền vo lý, ko biết báo ai , mình đã mất bình tĩnh, nóng giận và có lời lẻ xúc phạm ảnh hưởng đến uy tín của bác TCL. Lúc đó chỉ biết đang len ddth, và đã nhận đc sự giúp đỡ của nhiều bạn , sau 1 ngày m có thông tin là bác TCL có topic bên MMO, mình qua đó lập topic đợi mãi ko thấy ai vào xác nhận lại ko thấy mod hay bác TCL vào cho ý kiến nên vẫn đợi.

Hôm nay đã hiểu rõ sự việc mình chân thành xin lỗi bác cùng gia đình, mong bác rộng lòng bỏ qua. Chúc bác thành công trong mọi việc

Đồng thời xin gởi lời cảm ơn đến các bạn đã giúp đỡ mình trong quá trình sự việc (nhất là bac massage Sg vì đã ảnh hưởng ko tốt đến bác và exnesstrader). Nếu ko có các bạn mình cũng chả biết làm sao tìm ra được bác TCL có topic bên MMO để vào đó mà đăng bài cả

Về số tiền đã ck, đó là 1 bài học nhỏ. Bác TCL giúp em chia 2 và gởi vào TK từ thiện của 2 diễn đàn DDTH và MMO (nếu có) . tks bác

PS: các bài viết của mình vê vụ việc này sẽ đc xóa hết

Last edited:
:)). Vợ nó ngon gái nên nhiều thằng muốn bem quá :oops:

thế tóm lại là ổng có scam không vậy bác, thấy có bảo hiểm đang định gd mà lại có phốt thế này.

thế tóm lại là ổng có scam không vậy bác, thấy có bảo hiểm đang định gd mà lại có phốt thế này.
Thằng Tạ Công Luận gì đó ko SCAM, Bạn tìm hiểu về SCAM ABC đi, khổ thân thằng bé có con vợ ngon, thằng nào cũng ngấp nghé bem vợ nó .... :D

Ông TCL này lúc mới vào mmo cũng bị scam 1 vụ ABC thì phải, lúc đó ổng cũng lập topic y như chủ theard :rolleyes: mà tại cái avatar của ổng nên mới ấn tượng nhớ đến giờ :eek:

ông này mình có gd rồi nhanh gọn lắm nhưng nhìu lúc ông ý bận nên chậm khoản 10 20' thôi :D
p/s : vừa đọc xong bài kia ếu biết bác bán nhiu $ mà ng ta pub cái số phone thế r bác cũng ko gọi thử 1 tiếng " ko biết bác có gọi hay chưa " khi bị ăn cam rồi cũng ko soi lại cái yahoo gd với bác xem đúng ko rỏ bác VL thật đấy " bác ex kia có lòng ngồi đợi xem có ai dính phốt pm mình nhận lại bù lại bị chửi thế rỏ hài, đệt còn dọa này nọ rỏ vl :)

Last edited:
ta biết con dog nào gây ra vụ scam ABC này rồi nó còn có nick forum từ năm 2010 nữa cơ . chắc hack dc :(

Status
Not open for further replies.

Announcements

Forum statistics

Threads
419,930
171,973
Latest member
inhopmem

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week