livebetpro ( live_bet_pro ) mua acc paypal ko thanh toán

các bác chỉ giỏi đoán mò scam ở đây là người khác và tớ là nạn nhân

nói cái mắt mày , lấy nick người ta vào tung hứng thì còn gì phải giải thích
Sao ăn cắp acc mang đi bán ko ai mua lại quay về trả lại à :D

cứ phán như thánh :binhsua08:

tớ mà scam tớ chả quay lại trả tiền cho chủ thớt nói thế các bạn hiểu tối nay có topic report ông kia trắng đen sự thật sẽ rõ .

đợt trước mình cũng bị 1 tên mua acc Paypal lấy lý do là chưa bán lại được nên đã scam của mình 15$. mịa nó. đúng cái đợt vỡ nợ tiền lô đề, xục tìm nó hết trên mạng đến các địa điểm ở thái bình và hà nội...

Mình cũng bán acc mà cũng chưa thấy tiền

scam dạo này nhiêu quá

scam rồi, pm yahoo không giám trả lời

livebetpro làm việc với mình rất uy tín. Anh em xem xét lại sự việc nhé !!!

livebetpro làm việc với mình rất uy tín. Anh em xem xét lại sự việc nhé !!!

mày bị ngộ à,xem cái đầu mày tức không?tao biết mày vẫn luẩn quẩn ở đây đó xem chắc tức lắm hả sô phận của scam đó ;))

mấy thằng scam phải bị thế =)) =))

log chat lên ở kia rồi qua đó mà đối chất chạy đi sủa lung tung
đã ngu thì đừng hứa với người ta

tài năng có hạn mà cứ thích thể hiện haizzzz

Last edited by a moderator:
Đó là cái nick nó tự tạo ra tung hứng chứ gì nữa :D

___ Trưa nay có 1 người vào nick mình tung hứng cho bác livebetpro trong topic này http://mmo4me.com/showthread.php?75500-Mua-5-acc-PP-da-very-va-co-nhieu-giao-dich-gia-501acc , Đó ko phải là mình , ... mong admin kiểm tra ip , của 2 nick :|
Mình có share pass planetofbet cho bác í , passs đó với cái này chung luôn , có lẽ bác lấy log vào

Đây là comment trước đó của bạn ở topic http://mmo4me.com/showthread.php?74507-Moi-ngay-1-keo-sang-nhu-trang-ram&p=1593556#post1593556:

phanviettuan said:
acc này thì bác live_bet_pro cho tớ , mà đổi mail pass rồi , không biết là nếu nó send pass vào email thì nó send vào email cũ hay email tớ đã đổi nữa ... vì nó ghi là password đc send vào email bạn...

Có thể kết luận được phần nào bộ mặt thật của livebetpro rồi! Còn việc bác ấy quay lại trả 1/2 số tiền cho hoangtinvn theo suy đoán của mình là do có 1 ai đó đang nắm hơn 100$ của bác ấy.

livebetpro said:
thế tớ thanh toán cho cậu ta 20$ luôn BN hẳn 10$ vì phải chờ đợi 2 ngày qua , trong forum có người đang giữ của tớ hơn 100$ tớ ko chạy dc đâu

Tạm thời mình ban livebetpro + phanviettuan + DureX68, nếu có oan ức gì bạn có thể tạo 1 nick clone vào minh oan.

[QUOTE

Tạm thời mình ban livebetpro + phanviettuan + DureX68, nếu có oan ức gì bạn có thể tạo 1 nick clone vào minh oan.[/QUOTE]

Hôm qua đã có người tố cáo rồi, sáng nay thêm 2 người nữa nhưng đến giờ mới clost nick -> chậm quá :

[QUOTE

Tạm thời mình ban livebetpro + phanviettuan + DureX68, nếu có oan ức gì bạn có thể tạo 1 nick clone vào minh oan.

Hôm qua đã có người tố cáo rồi, sáng nay thêm 2 người nữa nhưng đến giờ mới clost nick -> chậm quá :

Thời hạn giải quyết là 24 tiếng, Mod đâu phải lúc nào cũng onl chầu chực giải quyết rồi banned nick được đâu . Mong cậu thông cảm.

Thời hạn giải quyết là 24 tiếng, Mod đâu phải lúc nào cũng onl chầu chực giải quyết rồi banned nick được đâu . Mong cậu thông cảm.
bình tĩnh nào cậu tino :D tớ hiểu mà :D giải quyết dc là dc rồi :D nhưng banned rồi nó lại tạo nick mới nó cuỗm hết $ rồi :( buồn

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,858
170,916
Latest member
mk17

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week