SCAM Littlebux Reviews : SCAM or LEGIT ?

Status
Not open for further replies.
AVG thấp thế nhỉ được có 0.85

của các bác trung bình bao nhiêu thế
mình mới thuê thêm 61 ref hnay là lên 1000, hôm qua có 939 ref mà đc 1009 clix

Good AVG

có biến...

Có bác nào ref ngày 5-1 tăng đột biết ko nhỉ? E ref có 300 mà ref ngày 5 tăng 447 click. hôm mùng 6 tuột chưng hửng còn 241 click (AVG: toàn .801~.82)

những ngày tới là những ngày đứng ngồi ko yên với paypal. Đầu năm em nó làm cú nặng thiệt.

mai là little nó nổ ai, ai , ai, có ai ra cầu Chương Dương làm vận động viên nhảy cầu với mình không......

em em...nó mà nổ là e từ giã gia đình bạn bè bỏ xứ ra đi luôn
nó vs useclix nhai của e k ít

các bạn cứ chờ mình, ngày mai 13h28 phút mình được rút tiếp... sẽ show proof ngay cho anh em nếu đc, nếu chiều mai mà ko thấy proof của mình, thì mọi người thắp nhan và có những việc gì cần làm, có những lời gì, muốn nói với ai thì làm nhanh đi nhé :D :D :D

các bạn cứ chờ mình, ngày mai 13h28 phút mình được rút tiếp... sẽ show proof ngay cho anh em nếu đc, nếu chiều mai mà ko thấy proof của mình, thì mọi người thắp nhan và có những việc gì cần làm, có những lời gì, muốn nói với ai thì làm nhanh đi nhé :D :D :D
Trước khi đi nhớ để lại đôi dép và địa chỉ gửi về nhé :D

Littlebux Paypal vẫn bt, mình mới with đêm qua tiền về, chỉ có điều đang ko dám đầu tư gia hạn RR

mai là little nó nổ ai, ai , ai, có ai ra cầu Chương Dương làm vận động viên nhảy cầu với mình không......
Nhảy ko sao đâu vì đám xác mấy đứa nhảy trc từ ultibux và useclix đã cao gần bằng thành cầu rồi.

pending rồi :(

Status
Not open for further replies.

Announcements

Forum statistics

Threads
420,985
173,054
Latest member
beobeo68

Most viewed of week

Most discussed of week