SCAM Littlebux Reviews : SCAM or LEGIT ?

Status
Not open for further replies.
vậy thì nhanh mà rút vốn k lại ban IP của VN :cool:
Yên tâm nó sẽ ko band đâu bạn, hay ít nhất cũng chưa band sớm như vậy đâu.
Thêm cho mọi người cái Proof mới nhất, vừa rút xong nóng hổi

Yên tâm nó sẽ ko band đâu bạn, hay ít nhất cũng chưa band sớm như vậy đâu.
Thêm cho mọi người cái Proof mới nhất, vừa rút xong nóng hổi

vấn đề là có bác nhận bung God nếu bung đc thật, thì k biết sẻ như thế nào khi nó biết dân VN bung

vấn đề là có bác nhận bung God nếu bung đc thật, thì k biết sẻ như thế nào khi nó biết dân VN bung
chả có mấy người đâu, thứ nữa mình tin là nếu xác định chơi thật thì cũng chả có mấy người bung để đến lúc nó band nick đâu. Lúc ấy tiền mất tật mang. Mất cho cả littlebux cả mấy ông làm dịch vụ, phải bạn bạn có bung ko. ^^. Còn ai nói gì thì nói bảo gì thì bảo, tiền của chung ta hãy tự quyết định, đừng để người khác chi phối, dám chơi thì dám chịu, đừng có nghe người này người kia, đầy người vẫn nói trafficmonsoon scam đấy thôi........

mấy ông đó tìm dc lỗi kỹ thuật rồi lợi dụng update member free ấy àm
Because I love Viet nam

Site này có rút payza có instant hok bác thớt..

littlebux nó cho dep tiền qua cả cc nên dễ bị mấy thằng UG lợi dụng, chắc cái thím nhận up acc ở trên cũng là dân UG :rolleyes:

littlebux nó cho dep tiền qua cả cc nên dễ bị mấy thằng UG lợi dụng, chắc cái thím nhận up acc ở trên cũng là dân UG :rolleyes:
chỉ có CC mới làm dc việc này

Mới nhận được tiền về từ littlebux ;) pay ngon đấy

Thank bác Úp topic của mình. ^^ ko có gì đặc biệt thì ngày mai lại có cái proof tầm 40$ khoe mọi người xem. ^^

chả có mấy người đâu, thứ nữa mình tin là nếu xác định chơi thật thì cũng chả có mấy người bung để đến lúc nó band nick đâu. Lúc ấy tiền mất tật mang. Mất cho cả littlebux cả mấy ông làm dịch vụ, phải bạn bạn có bung ko. ^^. Còn ai nói gì thì nói bảo gì thì bảo, tiền của chung ta hãy tự quyết định, đừng để người khác chi phối, dám chơi thì dám chịu, đừng có nghe người này người kia, đầy người vẫn nói trafficmonsoon scam đấy thôi........
ĐÚNG RỒI , mình cũng ko bao giờ chơi kiểu gian nan như thế chẳng để làm gj cả >>> chj để lại hình ảnh xấu của người VN trong mắt tụi nó

ĐÚNG RỒI , mình cũng ko bao giờ chơi kiểu gian nan như thế chẳng để làm gj cả >>> chj để lại hình ảnh xấu của người VN trong mắt tụi nó
mình thì mình cũng yêu VN lắm, nhưng 10 người xây ko chắc đã bằng 1 người phá, nên mình cũng chả quan tâm đến cái hình ảnh người VN nữa, chỉ khuyên những bạn làm chung hay đi theo mình hãy chơi đoàng hoàng, Bản thân mình cứ là người đoàng hoàng, dep thật ăn thật, làm đúng ko lo bị band nick. Chứ đừng ngây thơ mà để người khác chỉ đạo đồng tiền của mình, đến lúc mất cũng ko có tinh thần cầu tiền, đi trách móc và kêu gào bị scam......

proof mới nhất ngày hnay, vẫn instant như thường....... ^^

site này tỷ lên clix của ref ko cao nên bạn cứ bật autopay bt
những con nào sắp hết hạn bạn tái chế 1 lần rồi nếu vẫn ko clix thì kê, gia hạn 60 ngày hay 90 ngày nếu có thể....AVG tổng vẫn ổn là được

thật sự làm ăn kiểu mấy ông vn rõ chán, chỉ rình rình chest,tool, gian lận là nhanh, sao bảo nó hay cấm IP VN... Mấy site share người ta vẫn thanh toán ầm ầm các bố rủ nhau dis cho nó chết, Mấy site PTC có lỗi ko thèm báo admin cứ thế trục lợi cho bằng đc, đc của mình rồi thì thôi đi, lại còn lên diễn đàn bán này nọ làm gì, đến lúc 1 mả Acc VN acc nào cũng thế, sao bảo nó không cấm IP VN.... Vì lợi của cả nhân mà thiệt hại cả 1 cộng đồng

chịu thôi, trách mấy thằng admin ảo tưởng sức mạnh đòi kiểm soát được CC. thằng start revshare admin kinh nghiệm như thế cũng tí chết site ngày đầu vì CC đấy.

chịu thôi, trách mấy thằng admin ảo tưởng sức mạnh đòi kiểm soát được CC. thằng start revshare admin kinh nghiệm như thế cũng tí chết site ngày đầu vì CC đấy.
hết rồi mà bạn =))

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,760
170,847
Latest member
louisdh123
Back