SCAM Littlebux Reviews : SCAM or LEGIT ?

Status
Not open for further replies.
mình lần đầu bị rủ vào cái này! toàn chơi rented, không có 1 mống direct nào =))

mình lần đầu bị rủ vào cái này! toàn chơi rented, không có 1 mống direct nào =))
Lần đầu mà bạn, mới chơi đã kiếm đc DR thì bạn thành siêu nhân sừ rồi :(....

ultibux sao bọn ref lười thế nhỉ :oops:
Top littlebux lại hỏi ultibux... Thôi cũng ko sao =)). AVG của mình vẫn đều đều 1.05-1.15 mà bạn

Site này giờ kiếm DR khó rồi. Vừa qcao mà được có vài DR, tính ra mấy $/DR đấy.

Site này giờ kiếm DR khó rồi. Vừa qcao mà được có vài DR, tính ra mấy $/DR đấy.
đó mới là vấn đề quan trọng để kiếm đc nhiều hơn với PTC, càng về sau càng khó ăn đc nhiều hơn mà :D:D:D

Mình kiếm được khoảng 20 DR site này cho mỗi 2 ngày, DR hoạt động thực ấy, DR từ việc mua quảng cáo
Có một số nơi quảng cáo rẻ thúi :)

Mình kiếm được khoảng 20 DR site này cho mỗi 2 ngày, DR hoạt động thực ấy, DR từ việc mua quảng cáo
Có một số nơi quảng cáo rẻ thúi :)
đấy, nghe Pro chia sẻ chưa.... =)). mình mới phải del thêm mấy cháu DR lười clix quá trời.....

Chia sẻ ít kinh nghiệm đi cậu. Mấy site ptc kiếm DR lúc mới ra thì dễ chứ về sau khó kiếm quá.

Chủ yếu là mua ads ở site khác thôi. Nhưng tính toán rình rập thời cơ ntn cho nó hiệu quả. Giới thiệu hay banner dễ nhìn,ấn tượng nữa. Mình nhớ là đã từng nói về cái này rồi. 35$ của mình đc tận 150 ref ở littlebux. Đó là chỗ đầu tư thành công nhất

Chủ yếu là mua ads ở site khác thôi. Nhưng tính toán rình rập thời cơ ntn cho nó hiệu quả. Giới thiệu hay banner dễ nhìn,ấn tượng nữa. Mình nhớ là đã từng nói về cái này rồi. 35$ của mình đc tận 150 ref ở littlebux. Đó là chỗ đầu tư thành công nhất
v mua ads ở site nào bạn

v mua ads ở site nào bạn
Không nên chia sẻ nhau site vì sau cùng quảng cáo 1 site ở đó là chết hội đồng với nhau luôn.

Site thì tùy đợt khuyến mãi mà bạn. Ví dụ như clever nó đang sinh nhật 1 năm nó khuyến mãi 50% fixed 1 tháng đó. infi cũng đang km 10$ cho 10 ngày luôn.... nhưng trước khi mua nhớ xem site đó có ads của site mình mua chưa. Và thứ 2 là 2 site này clix ads ko cần xem nên tỷ lệ hiệu quả ko thể như use hay adfiver đc...

Ultibux có topic rồi nên mình cũng không cập nhật mà :(.
AVG hôm qua của mình là 1.18

Last edited:
miẹ say quá anh em ak, Tiện thể có cái mã giảm giá 40% ở godaddy có anh em nào có nhu cầu không mình share cho này...... Hết mẹ tiền rồi *** có tiền mua :(

miẹ say quá anh em ak, Tiện thể có cái mã giảm giá 40% ở godaddy có anh em nào có nhu cầu không mình share cho này...... Hết mẹ tiền rồi *** có tiền mua :(
ko ai có ý định mua cái host hay domain gì ak :(

Status
Not open for further replies.

Announcements

Forum statistics

Threads
421,008
173,073
Latest member
waversxcu

Most viewed of week

Most discussed of week