List site PTC SCAM - Anh em ai có chơi những site này thì bỏ đi nha

Mình có chơi jokabux và faithfulbux. không biết 2 thằng này scam chưa nhỉ? pay nó cứ pending

bạn xem nó trả manually hay instantly, nếu instantly mà pending thì hỏng rồi

---------- Post added at 09:01 AM ---------- Previous post was at 09:00 AM ----------

HIc hic... toàn thấy site scam, riết chẳng biết chơi với site nào nữa, chắc chỉ còn dám chơi với 2 em Clicksia và Incentria thôi quá.

mình thấy có nhiều trang tốt lắm mà, nhưng phải nâng cấp acc thì mong mới có hy vọng kiếm lãi đc, click 1 mình thì lâu

cliksmy còn chơi đc không? mình pay mãi ko thấy $ về

cảm ơn mấy bạn nha.

ifanbux.com đã scam rồi các bác à
mình chứng đây các bác xem hình sẽ hiểu

attachment.php

View attachment 3726
Mình yêu cầu thanh toán vào ngày 29/09/2011

attachment.php

View attachment 3727
tới ngày 03/10/2011 nó chuyển tiền qua thì mình nhận đc email và lên web post lên cho nó

attachment.php

View attachment 3728
tới ngày 06/10/2011 thì nó đòi tiền lại bảo phải post bằng chứng trong khi mình đã post rồi, và còn nhắc lần sau nhớ post nữa mới đau... một cách thể hiện ngang ngược

Hy vọng anh em nào lỡ thì bỏ ngay đi nếu không có ngày phải từ bỏ paypal thì khá là đau chỉ tiếc cho anh em bị nó scam với vài đồng nhỏ chưa đủ 1 cây kẹo mút.

Thường nó thanh toán cách 7 ngày. Mong các Mod và Admin updata lên cho anh em khỏi phải bị 1 cái big scam. Thông tin thêm cho anh em là trang này hình như của thèn Việt nào đấy vì em thấy nó đôi lúc post tiếng việt lên thông báo.

Elitepx - ôi, tình yêu cỦa tôi !!!

MÌNH BỔ SUNG THÊM TÌNH YÊU CỦA MÌNH VÀO DANH SÁCH NHÉ :
Elitepx, ngày hôm nay - 22/10/20111 - chính thỨc ĐƯỢc liỆt kê là scam site !!!.
ThẬt Đáng buỒn thay, Đã làm mẤt time, money.... CỦa mình và tẤt cẢ các bẠn. Mình thông báo này ĐỂ các bẠn tránh xa nó !!!
Trong 7 days thỬ nghiỆm, mình tỔn thẤt : 122$ + 02 account premium Đã mua. Còn các bẠn ?
Hãy nói rẰng, mình yêu scam site bẠn nhé !
ôi, thẬt Đáng buỒn thay !!!!

MÌNH BỔ SUNG THÊM TÌNH YÊU CỦA MÌNH VÀO DANH SÁCH NHÉ :
Elitepx, ngày hôm nay - 22/10/20111 - chính thỨc ĐƯỢc liỆt kê là scam site !!!.
ThẬt Đáng buỒn thay, Đã làm mẤt time, money.... CỦa mình và tẤt cẢ các bẠn. Mình thông báo này ĐỂ các bẠn tránh xa nó !!!
Trong 7 days thỬ nghiỆm, mình tỔn thẤt : 122$ + 02 account premium Đã mua. Còn các bẠn ?
Hãy nói rẰng, mình yêu scam site bẠn nhé !
ôi, thẬt Đáng buỒn thay !!!!
Thông tin bổ ích, vote cho bạn!

Pó tay ElitePx thiệt. Site nào trả cao toàn SCAM. Thôi! bỏ vậy!

getbuxtoday scam roi a

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,842
170,906
Latest member
noithatthietkean

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week