List site PTC SCAM - Anh em ai có chơi những site này thì bỏ đi nha

Mới đọc 1 bài của thằng admin Ifbux http://www.ifbux.com/forum/view_topic.php?cat=1&id=8504
Nó bảo đợi khi trang web up lên phiên bản mới nó sẽ mở lại cashout =,= hem biết tin được không nữa :(

---------- Post added at 08:19 AM ---------- Previous post was at 08:15 AM ----------

àh mà đã có bạn nào vào lại được onbux.com hay NiftyClick.com chưa ? Gần cả tuần nay vẫn chưa vào lại được ? Chã biết có Scam lun hem ~.~

Mới đọc 1 bài của thằng admin Ifbux http://www.ifbux.com/forum/view_topic.php?cat=1&id=8504
Nó bảo đợi khi trang web up lên phiên bản mới nó sẽ mở lại cashout =,= hem biết tin được không nữa :(

---------- Post added at 08:19 AM ---------- Previous post was at 08:15 AM ----------

àh mà đã có bạn nào vào lại được onbux.com hay NiftyClick.com chưa ? Gần cả tuần nay vẫn chưa vào lại được ? Chã biết có Scam lun hem ~.~

Onbux scam lâu rồi mà,nìtyclick cũng zay

newyorkbux có scam k vậy các bạn, mình thấy nó đã pay đc hơn chục nghìn $ nhưng có 1 số người bảo là scam :s

thanks bạn :(
toi rồi, kiểu này chắc nghĩ chơi PTC luôn quá

---------- Post added at 08:36 PM ---------- Previous post was at 08:33 PM ----------

delta-bux
Bemabux
bigeurobux
Pepbux
vccbux
otpbux
affiliate50bux

có em nào mời mình ăn cam ko vậy bạn

thanks bạn :(
toi rồi, kiểu này chắc nghĩ chơi PTC luôn quá

---------- Post added at 08:36 PM ---------- Previous post was at 08:33 PM ----------

delta-bux
Bemabux
bigeurobux
Pepbux
vccbux
otpbux
affiliate50bux

có em nào mời mình ăn cam ko vậy bạn
còn site nào nửa ko vậy mấy bro

Bemabux, bigeurobux đang pay rất tốt
affiliate50bux mình khuyên bạn nên rút dần là vừa, admin này ko trung thực cho lắm nhưng hiện tại nó vẫn pay

Mình có chơi jokabux và faithfulbux. không biết 2 thằng này scam chưa nhỉ? pay nó cứ pending

HIc hic... toàn thấy site scam, riết chẳng biết chơi với site nào nữa, chắc chỉ còn dám chơi với 2 em Clicksia và Incentria thôi quá.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
420,921
173,001
Latest member
thietkephonghop2

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week