Help List offer UK ngày 28 12 2012

Status
Not open for further replies.
có những thành phần "tốt" như bạn đây thì offer Việt mới mau xuống mồ được ,share tiếp đi :binhsua149:hoan hô tinh thần anh ấy phát

share là 1 chuyện, còn làm sao để lead là chuyện khác, có liên quan *** gì mà cứ ném gạch thớt thế. pro thì thế loàn nào chả sống được :-"
được câu hay, thanks nhé.

BLVD US :

PricePeep

qBittorrent
RoboForm Password Manager Download
PricePeep
PC Speed Maximizer
Flight Simulator
Audacity

(8)(Supersonicads)(79.125.117.130)
(1)(Supersonicads)(79.125.5.179)
(1)(Supersonicads)(79.125.117.130)
(13)(Supersonicads)(79.125.117.130)

Supersonicads nhiều off mấy con này làm sao mò ra đc? huhu

Thảo luận List offer UK ngày 28 12 2012

Ôi lại phản ai rùi mới share đây mà. Chứ với con mắt newbiew của em để có dc list off ăn dc e phải bỏ bao mồ hôi thức đêm canh giờ test chả share dễ dàng vậy dc. Dù sao cũng thank cho bác, sau có cứ send cho e chén tiếp nhá đỡ phải test, nick e dưới chữ ký:binhsua146:

Nghỉ off đi các bạn, hại sk lém , chưa kể tinh thần tự kỷ lên cao thấy rõ :binhsua157:

Bác nào giải thích giúp em mấy cái trên được không :|, mới tập làm offer mà chả hiểu gì luôn :|

Share cho ai ăn được thì ăn ...chứ có éo zì mà nát này nát nọ, phản ai @@
ko share thì lâu nát hơn tí thui chứ mấy . Hết con này có con khác .
hết ý kiến.... đi ra

Ví dụ : 1 thằng bỏ công sức ra ngâm cứu offer rồi share cho nhóm mình làm . Trong khi chủ thớt rảnh rổi nó lại đi share tùm lum làm công sức người ta bỏ ra để mò để tìm cách làm. Thì đằng này thằng khác nó lện đọc 1 cái thì dc chia phần ăn ? Nhanh nát thì ko nói gì nhựng phải bỏ 1 tí sức lực để dc chia phần ăn thì ko ai nói . .
Bình thường nhửng thằng được người khác share list offer thường đi share lắm. Còn nhửng người tụ mò bt chỉ share cho nhóm thôi

Last edited by a moderator:
Ví dụ : 1 thằng bỏ công sức ra ngâm cứu offer rồi share cho nhóm mình làm . Trong khi nó lại đi share tùm lum làm công sức người ta bỏ ra để mò để tìm cách làm. Thì đằng này nó lện đọc 1 cái thì dc chia phần ăn ? Nếu nó tự mò lấy rồi đem share cho bạn bè nó thì ko nói gì >"< .
p/s : mình ko nói chủ thớt @@ đừng chửi nhé ví dụ thôi

Đồng tình với bạn. Cái gì cũng có giá của nó. Những cái cực khổ mới có đc thì người ta cần biết trân trọng.
Dân mình có cái kiểu thấy người khác kinh doanh nuôi trồng cái gì hiệu quả phát tài thì cũng lao theo làm đại trà. Rốt cuộc vẫn cứ là nát đều. Thui kệ, phong độ nhất thời mừ :binhsua146:

Ví dụ : 1 thằng bỏ công sức ra ngâm cứu offer rồi share cho nhóm mình làm . Trong khi chủ thớt rảnh rổi nó lại đi share tùm lum làm công sức người ta bỏ ra để mò để tìm cách làm. Thì đằng này thằng khác nó lện đọc 1 cái thì dc chia phần ăn ? Nhanh nát thì ko nói gì nhựng phải bỏ 1 tí sức lực để dc chia phần ăn thì ko ai nói . .
thằng thớt nó share cách làm cho bạn ak`???
là cái tên offer thui mà . cái tên thì share quá đơn giản . một số net có pub top offer. top lead .... đầy rẫy. làm zì mà kibo cái list @@

thằng thớt nó share cách làm cho bạn ak`???
là cái tên offer thui mà . cái tên thì share quá đơn giản . một số net có pub top offer. top lead .... đầy rẫy. làm zì mà kibo cái list @@
Bạn ko mò cách làm . thì lấy gì biết con đó lead mà share . Còn cái top đó thì đúng là top mấy con top thường là mấy con nát đó

Bạn ko mò cách làm . thì lấy gì biết con đó lead mà share . Còn cái top đó thì đúng là top mấy con top thường là mấy con nát đó

nhìn vào nét, top lead xem có lead ko rùi mới test. nhiều khi thấy top lead mà mình cũng chỉ biết đứng ngóng :binhsua157: làm ko lead . her her

tóm lại cái top này Newbie rất thích,pro thì ko ưa,mấy bạn lên đây khen thớt chắc toàn new vào vớ bẩm :binhsua146:

tóm lại cái top này Newbie rất thích,pro thì ko ưa,mấy bạn lên đây khen thớt chắc toàn new vào vớ bẩm :binhsua146:
phải roài, thớt share cho new mà :-" pro thì giỏi roài sao chẳng sống đc, việc loàn gì phải mò vào ném gạch :-"

Status
Not open for further replies.

Announcements

Forum statistics

Threads
421,044
173,122
Latest member
hiep1131

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week