Spotlight List Job SEOSPRINT và Job danh tiếng hàng ngày cho ref

Không phải muốn bàn ra ,nhưng mong bác xóa dùm ID: 1225691 ,thanks bác
Tất Cả yêu cầu này không chấp nhận. Trước đó các bạn đã dc nhận list job và dc job danh tiếng hàng ngày rôi, h đủ lông đủ cánh lại muốn qua cầu rút ván. Mình sẽ không xóa thêm 1 ai nữa. Các bạn k muốn ref mình thì có thể chơi acc #.

Natsu

Senior
Reactions
69
MR
0.000
Tất Cả yêu cầu này không chấp nhận. Trước đó các bạn đã dc nhận list job và dc job danh tiếng hàng ngày rôi, h đủ lông đủ cánh lại muốn qua cầu rút ván. Mình sẽ không xóa thêm 1 ai nữa. Các bạn k muốn ref mình thì có thể chơi acc #.

Mày đừng lý do nữa, nghe ngứa quá =)), mày làm như mày được như gachoi ấy mà bắt chước, người ta quan tâm tới ref mới nói được câu đó, còn loại mày vứt ref bỏ xó nói ra không biết xấu hổ à :))

Lúc thì bảo tao ngưng tuyển ref rồi del, rồi bắt tao xóa topic mới del, suốt đời chỉ kiếm lý do thôi hả con cờ hó =))

anhphong

Junior
Reactions
73
MR
0.021

mình từng làm ref bạn đc 1 tuần,sau đó bỏ luôn
nhân thấy rằng

bạn không support , thiếu nhiệt tình huớng dẫn newbier, hỏi thì im lặng , không thèm trả lời ,trong khi đang chat
thái độ muốn đấm vào mặt:binhsua10:

Job danh tiếng đã có bác Vuơng Gia rồi nhé

ai đời job danh tiếng của bạn yêu cầu 1 ngày phải làm 50job, nản toàn tập
lại còn to mồm, các bạn làm tí là xong......:binhsua07:
mình làm không đc phải pm yahoo mãi, spam trên diễn đàn , được bác bố thí cho mình 2 danh tiếng
thầm cảm ơn bác rất nhiều

list job nhiều mình làm đc 10 cái, còn lại vứt hết...không hề update cho ae ..mà cứ ghi là update hằng ngày...

:binhsua18:

Reactions
357
MR
0.000
mình từng làm ref bạn đc 1 tuần,sau đó bỏ luôn
nhân thấy rằng

bạn không support , thiếu nhiệt tình huớng dẫn newbier, hỏi thì im lặng , không thèm trả lời ,trong khi đang chat
thái độ muốn đấm vào mặt:binhsua10:

Job danh tiếng đã có bác Vuơng Gia rồi nhé

ai đời job danh tiếng của bạn yêu cầu 1 ngày phải làm 50job, nản toàn tập
lại còn to mồm, các bạn làm tí là xong......:binhsua07:
mình làm không đc phải pm yahoo mãi, spam trên diễn đàn , được bác bố thí cho mình 2 danh tiếng
thầm cảm ơn bác rất nhiều

list job nhiều mình làm đc 10 cái, còn lại vứt hết...không hề update cho ae ..mà cứ ghi là update hằng ngày...

:binhsua18:

Haizzzz, thế thì mang tiếng cả đời thôi, del ref đi cho nó yên chuyện cho xong!

ntdzung

Junior
Reactions
9
MR
0.000
Haizz. Chả bít thế nào, nhưng mà nghe thấy mọi người nói như vậy thì còn ai muốn làm ref cho bạn nữa mà kêu ngừng tuyển ref. Bó tay....

phamvantruong

Senior
Reactions
307
MR
0.000
Mày đừng lý do nữa, nghe ngứa quá =)), mày làm như mày được như gachoi ấy mà bắt chước, người ta quan tâm tới ref mới nói được câu đó, còn loại mày vứt ref bỏ xó nói ra không biết xấu hổ à :))

Lúc thì bảo tao ngưng tuyển ref rồi del, rồi bắt tao xóa topic mới del, suốt đời chỉ kiếm lý do thôi hả con cờ hó =))

gachoipl ít ra nó còn cập nhật job thường xuyên hơn đây thì hơn tháng trời mới thấy có job mới mà toàn job die =))
gachoipl ít ra nó còn bonus : 100 job đầu đc 0.1$ = 3rup ( mà làm 100 job đầu có 2-3 ngày ) đây mày thì bonus theo kiểu job danh tiếng 0.4 rúp/ 2job nhưng ít nhất 8 ngày thì ref mới đc bonus 0.1$ trong khi 8 ngày ref chăm cũng làm đc 300-400 job rồi :)). Chưa kể bên gachoipl còn bonus theo mốc 100 300 500 job và làm chăm còn đc hơn :)). đây bèo nhèo như mày thì ai thèm
pm yahoo thì ko trả lời :)).

còn đây là đoạn chat với 1 ref của mày :)). cũng là bạn tao :

longxu321

Junior
Reactions
134
MR
0.469
Follow me on Facebook
đề nghị bác pipay xóa dùm ID:1688227 truớc h vẫn tự mình làm job và ko hề xin list từ bác hay hỏi han bác gì hết..
Trân Trọng!

tiger

Junior
Reactions
12
MR
0.000
Tải list job thì nhận được thông báo này, chủ thớt hướng dẫn nhé.

We have informed the owner that sharing of this file has been limited and how they can resolve this issue.

Still have questions, or think we've made a mistake? Please contact support for further assistance.
The file you attempted to download is an archive that is encrypted or password protected. MediaFire does not support unlimited downloads of encrypted or password protected archives and the limit for this file has been reached. MediaFire understands the need for users to transfer encrypted and secured files, we offer this service starting at $1.50 per month.

We have informed the owner that sharing of this file has been limited and how they can resolve this issue.

Still have questions, or think we've made a mistake? Please contact support for further assistance.

xmenvns

Junior
Reactions
90
MR
0.009
đề nghị bác pipay xóa dùm ID:1688227 truớc h vẫn tự mình làm job và ko hề xin list từ bác hay hỏi han bác gì hết..
Trân Trọng!
Cũng giống bác này.Chưa từng xin list job,chưa từng pm chưa nhận BN hay RB .tự ref tự sướng k PM hay gì gì cả
Bác thả giúp acc ID : 1678290

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
423,813
176,257
Latest member
devtest123

Most discussed of week

Most discussed of week

Back