• Chào Guest,

Hãy cùng mọi người hướng đến một cộng đồng MMO ngày càng trong sạch. MMO4ME.com sẽ là nơi tập trung tất cả những thông tin uy tín cũng như lừa đảo (SCAM) của bất kì cá nhân nào. (Đọc chi tiết!)

Chương trình khởi động:
    Thưởng 1.5 MR ngay khi bạn tạo yêu cầu mới cho bất kì cá nhân nào và được duyệt thành công. Chi tiết các bạn có thể xem thêm tại đây.

Matrix LionBux - New Revshare kết hợp PTC, 20$/share, 125.75% ROI, chấp nhận PZ, STP, EGP, PM, OKPAY và BIT

Status
Not open for further replies.
da~ rep cho ban
ID : tiendung2613

Anh em ai chơi = STP bị scam thì gửi mail theo địa chỉ này : [email protected]

Nội dung than thở nhiều + kèm theo giao dịch gửi tiền + website của nó nhé

bạn dep 40$ mới refund 20$ sao bạn lời dc nhỉ ?
trước lúc nó scam là mình rút dc 25pz rồi nó refund 20pz nữa :p

Hi các bạn,

Mình đã gửi dispute nó với STP rồi. STP nói là cần xem có nhiều người dispute cùng 1 website như mình nói hay ko? hay do mình quậy nó/lionbux.

Vậy các bạn cứ dispute nhiều vào+ bằng chứng deposit + website và nhấn mạnh là nó ngưng trả tiền mà vẫn cho website chạy online để ai mà kiện thì nó có thể nói là nó vẫn cho chạy.

STP nói là việc đầu tiền là nó sẽ block TK STP của thằng chủ lionbux, sau đó gom lại tiền do thằng chủ chuyển đi từ TK chính sang các TK khác để tẩu tán tiền. Trong vòng 6 tháng, nó sẽ xem xét tổng số tiền thiệt hại là bao nhiều, và tổng số tiền nó phong tỏa của thằgn lionbux là bao nhiêu, rồi nó sẽ hoàn trả tiền cho các member bit thiệt hại, dựa trên tỉ lệ.

Mình mấ trong 200 usd vì tái 100%, cứ tính sau 1 tháng mới bắt đầu rút, ai dè có 6 ngày nó chạy trốn rồi. Chán quá.

Gửi thằng cho email investigations ấy cho nó nhanh lẹ.

Uyen

Thực sự là DIS với thằng STP có vẻ không hiệu quả. Mình làm mấy lần rùi chỉ nhận được email trả lời tự động của nó và không nhận được bất kỳ một phản hồi nào của nó về vấn đề của mình. Rất lâu!

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,985
171,052
Latest member
jinhunhi
Back
Top Bottom