Linkbuck voi tool chang phai lam gi het (proof)

Đâu có, ku hum trước khoe vượt qua đc 20 click/day: có nghĩa là 1ip click bao nhiêu tùy thích ấy, cái topic đó bị chém tơi bời, bạn lục lại trong box mà xem :))

hjk, sao ko bik vụ này nhỉ
để lục lọi sẵn tiện đào mộ nó luôn :))

Dù sao chương trình cũng là đồ thương mại, share thì mọi người cũng dùng đc vài ngày thì up quách lên đây chứ việc gì phải nháo nhào hết topic này đến topic khác mình có tool, xong gòy thì up cái clip với cái link down vớ vẫn để câu view. Nhớ ko lầm thì cái clip của bạn chỉ là 1 đoạn javascript đơn giản, có gì hoành tráng đâu nhỉ. Thik chứng tỏ thì cứ lôi cái proof nhận tiền lên đây mà khè nhau còn ko thì trật tự vẫn hơn

Hơi bức xúc tí, có nặng lời thì thông cảm nhá

Ông này giết người xong rồi xin lỗi. Fu.k your mum, iam sorry, idont know english
Hơi bức xúc tí, có nặng lời thì thông cảm nhá

Bắt đầu choảng nhau rồi, mình là mình chỉ tin vào poof thôi :)), chứ cứ ngồi đó hứa hão bảo để test rồi share thì đếch tin :))

Bắt đầu choảng nhau rồi, mình là mình chỉ tin vào poof thôi :)), chứ cứ ngồi đó hứa hão bảo để test rồi share thì đếch tin :))

Chẳng thà nó show cái ảnh nó "làm ăn" với cái tool đó thế nào mọi người còn ham, đằng này toàn chém gió =))
Không khéo ông ấy đang cố hoàn thành tool gòy mang ra tự thương mại hóa đấy =))

Topic người ta giới thiệu tool, còn mấy người toàn vô chém gió không hà, :D, Close thôi

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,874
170,936
Latest member
gameofchains

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week