Link dẫn đến offers dow dẫn đến trang khác

Newstart

Junior
Reactions
40
MR
0.000
Bạn hỏi of android phải không ? Nếu đúng thì truờng hợp của bạn có 2 cách giải thích. 1 là off bị pause, 2 là hết daily cap. Cũng có thể do ip không chuẩn

Bạn hỏi of android phải không ? Nếu đúng thì truờng hợp của bạn có 2 cách giải thích. 1 là off bị pause, 2 là hết daily cap. Cũng có thể do ip không chuẩn
Thời hạn của nó t thấy 2017 cơ.
Off bị pause chắc k phải.Tớ xin off nó cho mà.
Ip thì......để t xem lại phần ip xem.

bayvuvu Hỏi tập trung vào 1 thear đi. Hoặc tìm ai đó mà hỏi.
Mỗi câu hỏi mà 1 cái thear thế này. ai cũng thế thì mmo là bãi rác công cộng ah
Máy ngày mà mấy cái thear. toàn câu hỏi đâu đâu
vâng.mình sẽ rút kinh nghiệm.
Mod xóa mấy top kia đi hộ với ạ.
(Tại hỏi *** đứa nào chỉ mà :-p )

monkey247

Banned
Reactions
1,477
MR
0.000
Chat with me via Skype
vâng.mình sẽ rút kinh nghiệm.
Mod xóa mấy top kia đi hộ với ạ.
(Tại hỏi *** đứa nào chỉ mà :p )
ng ta ko chỉ thì cậu lập nhìu top ah ? cậu càng lập nhìu thì càng ko đc chỉ thôi mà có khi còn ăn banned cũng k chừng

ng ta ko chỉ thì cậu lập nhìu top ah ? cậu càng lập nhìu thì càng ko đc chỉ thôi mà có khi còn ăn banned cũng k chừng
Thế theo bạn mục đích lập 4rum để làm gì.???
Hay là mình vào sau thì mấy câu hỏi kiểu thế này k được chấp nhận.

Thế theo bạn mục đích lập 4rum để làm gì.???
Hay là mình vào sau thì mấy câu hỏi kiểu thế này k được chấp nhận.
như bạn kia nói r hỏi thì tập trung 1 top mà hỏi, thôi thì cậu làm 1 top tuyển SP luôn cho nhanh . bạn cứ 1 nơi hỏi 1 câu thế xem ra ko hay, với lại cậu xem lại cách cậu ăn nói đi
Trích : (Tại hỏi *** đứa nào chỉ mà :p ) từ câu này của cậu thiệt ai đọc đc cũng đết giúp cậu .

như bạn kia nói r hỏi thì tập trung 1 top mà hỏi, thôi thì cậu làm 1 top tuyển SP luôn cho nhanh . bạn cứ 1 nơi hỏi 1 câu thế xem ra ko hay, với lại cậu xem lại cách cậu ăn nói đi
Trích : (Tại hỏi *** đứa nào chỉ mà :p ) từ câu này của cậu thiệt ai đọc đc cũng đết giúp cậu .
câu đó chỉ là mình nói vui thôi(Từ đ-éo).MÌnh đã chèn thêm cái icon kia vào rồi.Cậu biết sau 3 châm kia là gì mà nói thế.
Thế những lỗi này bây giờ mới gặp thì quay vào top kia.Rồi edit bài viết.xong ngồi đợi ạ?

Thời hạn của nó t thấy 2017 cơ.
Off bị pause chắc k phải.Tớ xin off nó cho mà.
Ip thì......để t xem lại phần ip xem.
t nói daily cap chứ k phải hết hạn. có một số con off daily cap chỉ khoảng 50 lead. có thể là 100 200 500 1000 hay unlimited gì đó. c phải check xem nó được bao nhiêu lead trong ngày, cái này dành cho mọi pub chứ k phải mình c, nếu net nhiều người làm thì 50lead chắc trong vòng 10p là hết =))

badboy10a8

Hero
Reactions
330
MR
0.000
thôi đi mấy thím, loãng pic quá, của thớt thì đúng như bác Newstart nói, mình gặp rồi.
1. Do bọn net lớn hơn cái net bạn đang làm dừng con off đó rồi mà bọn này chưa update
2. Do ip, có ip bị có cái lại ko bị, muốn biết thì thử làm khoảng 5-6 lần là biết

còn thời hạn con off ko như nó ghi đâu, 2017 2018 j đó thì ngày mai nó hết thì nó cũng hết thôi thím :D

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
423,783
176,237
Latest member
789clubfish

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week