• Chào Guest,

Hãy cùng mọi người hướng đến một cộng đồng MMO ngày càng trong sạch. MMO4ME.com sẽ là nơi tập trung tất cả những thông tin uy tín cũng như lừa đảo (SCAM) của bất kì cá nhân nào. (Đọc chi tiết!)

Chương trình khởi động:
    Thưởng 1.5 MR ngay khi bạn tạo yêu cầu mới cho bất kì cá nhân nào và được duyệt thành công. Chi tiết các bạn có thể xem thêm tại đây.

Matrix [linhuyen2210] AmazingMoneyMagnet.com - AMM

Status
Not open for further replies.
thế nó auto dispute thì mình auto manual à, hay để đó cho đến ngày 15 luôn?

Cứ vào trả lời chửi bới thằng kia, nói thằng kia SCAM, cung cấp proof liên tục

Cứ vào trả lời chửi bới thằng kia, nói thằng kia SCAM, cung cấp proof liên tục

chửi bới thì cũng đc thôi, nhưng chủ yếu là em ko biết English bác ạ. Còn proof thì chỉ có 1 hình pending ko có nhiều. up 1 hình duy nhất quài thôi à?

Ừ , không biết tiếng anh cũng khó.

Nó reply lại thì cậu cứ trả lời thế này cho tới hết dispute thì thôi:

" Please help me, Payza, they SCAM me, my payment pending for more than 72 hours without any explaination . They say payment is pending maximum: 72 hours, they break the rule , so now I file this dispute "

Rồi cậu chụp thêm cái hình Rule của nó 72 giờ xử lý thanh toán.

Ừ , không biết tiếng anh cũng khó.

Nó reply lại thì cậu cứ trả lời thế này cho tới hết dispute thì thôi:

" Please help me, Payza, they SCAM me, my payment pending for more than 72 hours without any explaination . They say payment is pending maximum: 72 hours, they break the rule , so now I file this dispute "

Rồi cậu chụp thêm cái hình Rule của nó 72 giờ xử lý thanh toán.

Mình dis cái nó leo thang ngay. Không hiểu luôn. Thằng này *** má thật :(

Leo thang là win rùi đó bác ;) Escalated . CHúc mừng :D

pm yahoo đi mình chụp cho cái hình :D

- - - Updated - - -

Trường hợp dispute mà bị leo thang ngay thì hơi có vấn đề rồi đấy. Vì bình thường phải chờ ít nhất 7 business day mới leo thang.

Có nghĩa là AMM đã chính thức thất bại, SCAM. Khả năng lớn là ko còn tiền trong tài khoản Payza để refund cho bạn. Điều chắc chắn là bạn đã win dispute, nhưng đáng tíc là ko còn tiền refund :(.

Cái này có lẽ nên chia bùn chữ không phải chúc mừng :|

pm yahoo đi mình chụp cho cái hình :D

- - - Updated - - -

Trường hợp dispute mà bị leo thang ngay thì hơi có vấn đề rồi đấy. Vì bình thường phải chờ ít nhất 7 business day mới leo thang.

Có nghĩa là AMM đã chính thức thất bại, SCAM. Khả năng lớn là ko còn tiền trong tài khoản Payza để refund cho bạn. Điều chắc chắn là bạn đã win dispute, nhưng đáng tíc là ko còn tiền refund :(.

Cái này có lẽ nên chia bùn chữ không phải chúc mừng :|

Tiền đã về trong tài khoản. Họ trả lại bằng Cả credit nữa dispute thành công nhưng chỉ được một phần. ngẫm lại thấy hơi dại nếu hôm trước rút pz về tài khoản khác thì được full refund rồi. biết thế trước đầu tư 100% bằng pz. Giờ đầu từ cả stp cả LR
Lr thì coi như mất trắng. Giờ thử stp xem sao. Đúng là quá đát mà vừa mới được vài chu kì
Dù sao PZ vẫn là một loại tiền đầu tư an toàn nhất

Last edited by a moderator:
Tiền đã về trong tài khoản. Họ trả lại bằng Cả credit nữa dispute thành công nhưng chỉ được một phần. ngẫm lại thấy hơi dại nếu hôm trước rút pz về tài khoản khác thì được full refund rồi. biết thế trước đầu tư 100% bằng pz. Giờ đầu từ cả stp cả LR
Lr thì coi như mất trắng. Giờ thử stp xem sao. Đúng là quá đát mà vừa mới được vài chu kì
Dù sao PZ vẫn là một loại tiền đầu tư an toàn nhất

Họ full refund full PZ hay refund bao nhiêu % PZ vậy bạn?

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,903
170,973
Latest member
tiktoksss
Back
Top Bottom