Matrix [linhuyen2210] ADITnetwork.com

Status
Not open for further replies.
sao đến giờ vẫn ko mua được CC vậy bác chủ thớt. ah quên bác chưa RCB cho em nhé :D

Chủ nhật họ nghỉ mua bán và không có lãi ngày , chiều 2h giờ Hà Nội mới bắt đầu ngày mới (0h) bên họ ,

Chủ nhật họ nghỉ mua bán và không có lãi ngày , chiều 2h giờ Hà Nội mới bắt đầu ngày mới (0h) bên họ ,
Bạn korokke nói đúng rồi đó :) bên canada giờ vẫn đang là chủ nhật (chủ nhật thì không giao dịch)
Bạn nhớ là ADITnetwork lấy giờ
vancouver, Canada chứ không phải giờ HK nhé
Bạn đưa tk pz mình rb cho nào :)

ah mình mua được 2000cc rồi, tiện thể bác đưa nốt em 7 ucash để mua nốt 1000cc còn 15$ rcb bác gửi hộ em vào tài khoản pz: [email protected]. Mà sao bác đổi nick thế

RCB rồi nhé bạn, check rồi xác nhận giùm mình
Còn 7 ucash mình tính chuyển cho bạn hum nay mà vẫn chưa nhận được ucash từ ông Gary :(

Your payment has been successfully transmitted. An email has been sent to the recipient informing him/her of the payment. A payment receipt email has been sent to you as well for your own records.
Transaction in Detail
Date 10/8/2012 7:10:34 AM Reference Number 5EBA2-FC0A9-xxxxx Transaction type Transfer Sent To
Name/Email [email protected]
Current Status Completed Amount $15.00 USD Purchase Type Donation
Shipping Details Not Provided
Note (optional) refback for ADIT

cái này tính lãi kiểu gì vậy bác nhỉ, mỗi ngày click vào 20 ads, mà sao ko thấy lãi tăng vào đâu nhỉ. Thấy AdPoint tăng mà CC ko tăng, ko hiểu thế nào lun, mù mờ quá
Mỗi ngày bạn phải xem ít nhất 20 quảng cáo để đủ điều kiện nhận lại 70% giá trị gói quảng cáo cho mỗi chu kỳ và tăng gấp đôi CC của bạn mỗi tháng
Với CC thì sau 30 ngày mới được nhân đôi.

Bạn korokke nói đúng rồi đó :) bên canada giờ vẫn đang là chủ nhật (chủ nhật thì không giao dịch)
Bạn nhớ là ADITnetwork lấy giờ
vancouver, Canada chứ không phải giờ HK nhé
Bạn đưa tk pz mình rb cho nào :)

Mỗi ngày bạn phải xem ít nhất 20 quảng cáo để đủ điều kiện nhận lại 70% giá trị gói quảng cáo cho mỗi chu kỳ và tăng gấp đôi CC của bạn mỗi tháng
Với CC thì sau 30 ngày mới được nhân đôi.
chủ thớt có 2 nick à.mà cái này có tin khi nào mở cổng pz k anh

chủ thớt có 2 nick à.mà cái này có tin khi nào mở cổng pz k anh
Uh mình dùng 2 nick. Payza thì chưa biết bao giờ nhưng cổng Visa/Credit Card thì bắt đầu có hiệu lực từ ngày 21/10

Thớt dính ăn cam rồi mọi người ơi

Last edited by a moderator:
Status
Not open for further replies.

Announcements

Forum statistics

Threads
421,095
173,166
Latest member
dollarsinpakista

Most viewed of week