Matrix [linhuyen2210] ADITnetwork.com

Status
Not open for further replies.
ID: 51454 Usd Thuc vào nhận hàng :)

Thông báo:
Ai có ý định chiến ADIT thì nên chiến trong năm nay vì từ ngày 1/1/2013 sẽ không có CC bonus khi bạn mua gói quảng cáo nữa.

gói 100 được 200 CCs bonus
gói 300 được 600 CCs bonus
gói 1000 được 2500 CCs bonus
gói 2000 được 6000 CCs bonus
gói 5000 được 15000 CCs bonus

Còn 22 ngày tính cả ngày hôm nay 10/10/12 để áp dụng bảng bonus trên

Dep PZ lợi hơn nhiều cậu ơi nhưng phải là pz sạch nếu không nó banned acc thì đừng có kêu.
Vậy nên dù giá PZ rất rẻ (17k ~ 17.5k) nhưng nhiều người vẫn chọn giải pháp an toàn là tìm mua ucash (20k) hoặc dep LR (21k).

Sao mình thấy vẫn chưa cho dep bằng LR mà thớt ơi, đang hóng hớt tính vô.

Như ADIT đã nói thì tới 17/12/12 sẽ hoàn thành Server mới và CCs đủ 1 tháng cũng được x2, những CCs lãi từ những tháng trước đang được bảo lưu sẽ hoàn trả lại tài khoản của thành viên. Ai có ý định tham gia thì nên tham gia trong năm nay vì sang năm sẽ không còn CC bonus nữa. Mình vẫn rcb 150% khi bạn mua gói quảng cáo. Thanks các bạn!

thank bro, cho em hỏi thêm câu nữa, vậy khi withdraw nó đã cho rút về LR chưa ạ?? Tại em xài mỗi LR thôi. :binhsua10:
Hiện tại có 2 cách rút tiền về VN là bank wire và stp. Cổng LR sang năm sẽ được mở.

Thông báo:
Ai có ý định chiến ADIT thì nên chiến trong năm nay vì từ ngày 1/1/2013 sẽ không có CC bonus khi bạn mua gói quảng cáo nữa.

gói 100 được 200 CCs bonus
gói 300 được 600 CCs bonus
gói 1000 được 2500 CCs bonus
gói 2000 được 6000 CCs bonus
gói 5000 được 15000 CCs bonus

Còn 22 ngày tính cả ngày hôm nay 10/10/12 để áp dụng bảng bonus trên

Tình hành là đã mua gói 300 2 tuần trước nhưng éo có CC bonus nào thớt ah

Tình hành là đã mua gói 300 2 tuần trước nhưng éo có CC bonus nào thớt ah

Sao các cậu chậm hiểu nhỉ. đã giải thích trước rồi mà còn nói như vậy :(

Như ADIT đã nói thì tới 17/12/12 sẽ hoàn thành Server mới và CCs đủ 1 tháng cũng được x2, những CCs lãi từ những tháng trước đang được bảo lưu sẽ hoàn trả lại tài khoản của thành viên. Ai có ý định tham gia thì nên tham gia trong năm nay vì sang năm sẽ không còn CC bonus nữa. Mình vẫn rcb 150% khi bạn mua gói quảng cáo. Thanks các bạn!

Sao các cậu chậm hiểu nhỉ. đã giải thích trước rồi mà còn nói như vậy :(

Ý là nói về hệ thống của nó đó pro ah. Hiểu chứ ko phải là ko.Chờ xem thế nào, vì ref mình mới mua, active xong là nhận 200 CC bonus, đằng này mình ko có. Chắc nó lôn thộn khoản này. chờ xem

Nói túm lại là cứ đợi tới ngày 17/12 mới biết được kết quả, CC của mình tới ngày đó thì cũng được 2 tháng, để xem nó nhân như thế nào :D
Hiện tại thì CC vẫn còn ở vạch xuất phát !!!

- - - Updated - - -

Ý là nói về hệ thống của nó đó pro ah. Hiểu chứ ko phải là ko.Chờ xem thế nào, vì ref mình mới mua, active xong là nhận 200 CC bonus, đằng này mình ko có. Chắc nó lôn thộn khoản này. chờ xem
của mình thì lúc đầu có 200cc thưởng nhưng cũng lặn rồi :D
Tiếp tục chờ đợi.
Đợi chờ là hạnh phúc...heheheeee.......

Thông báo: ADITnetwork cho gia hạn gói quảng cáo với CC

Renew Your Package with Consumer Credits
Dec 11, 2012​
Dear Affiliates:​
You can now renew your package with consumer credits! Simply go to "product--->renew product" to renew your package. The costs are as follows:​
VIP Package: 5000 CC/30 days.
Professional Package: 2500 CC/30 days.​
Starter, Econo, Growth Package: 1500 CC/30 days.​

Note:
1.For each pacakge, you can only renew up to three times(so up to 90 days);
2.During renewed period, you can receive ads-view payback up 70% of your pacakge price if it has not happened before the renewal;​
3.You can trade, withdrawal, and receive all marketing bonuses during renewed period.

Tạm dịch:

Ra hạn gói quảng cáo của bạn với Consumer Credits

11 tháng 12 năm 2012

Thưa thành viên liên kết:

Bây giờ bạn có thể ra hạn gói quảng cáo của bạn với consumer credits! Chỉ cần vào "sản phẩm ---> ra hạn sản phẩm" để ra hạn gói của bạn. Chi phí như sau:

VIP Package: 5000 CC/30 ngày.

Professional Package: 2500 CC/30 ngày.

Starter, Economy, Growth Package: 1500 CC/30 ngày.

Lưu ý:

1. Đối với mỗi gói, bạn chỉ có thể gia hạn tối đa ba lần (như vậy lên đến 90 ngày);

2. Trong suốt thời gian ra hạn, bạn vẫn có thể nhận lại tới 70% giá trị gói quảng cáo của bạn nếu nó chưa xảy ra trước khi ra hạn;

3. Bạn có thể kinh doanh, thu hồi, và nhận được tất cả tiền thưởng tiếp thị trong thời gian ra hạn.

P/s: Hiện tại thì thành viên VN chưa có ai đến lúc phải ra hạn, nhưng trong tương lai khi gói quảng cáo của bạn hết hạn mà bạn chưa có tiền mua gói mới bổ xung thì các bạn có thể ra hạn với CC rồi.

Last edited by a moderator:
nghĩa là khi hết 4 tháng ban đầu thì phải gia hạn thêm để làm gì thế bác chủ thớt hay để duy trì để có thể bán CC
Tháng thứ nhất bạn mua 1000 CC
Tháng thứ 2 bạn có 2000 CC (tăng 1000)
Tháng thứ 3 bạn có 4000 CC (tăng 2000)
Tháng thu 4 bạn có 8000 CC (tăng 4000)
Vậy tháng thứ 5 bạn có thể bán 1000 CC của tháng thứ nhất
Tháng thứ 6 bạn có thể bán 1000 CC lãi của tháng thứ 2
Tháng thứ 7 bạn có thể bán 2000 CC lãi của tháng thứ 3
Tháng thứ 8 bạn có thể bán 4000 CC lãi của tháng thứ 4
Như vậy sau 8 tháng bạn bán được tổng cộng 8000 CC cả gốc lẫn lãi

Chứ nếu ko thì mua gói mới lợi hơn 30 ngày = 1500 CC x 0.05 = 75$. Trong khi đó bỏ 100$ mua gói mới được 4 tháng

đã nhận dc 150% bonus của chủ thớt cho gói 100$ đồng thời vay thêm 2 uCash nữa nhé :D

thanks chủ thớt nhiều nhé!

update thêm thông tin là gửi PZ cho thằng này ko phải tính bằng công thức

uCash = pz - (pz*0.025+0.25) đâu nhé

vì mình send nó 144 Pz tính theo công thức trên thì phải có 140 uCash

nhưng nó cho mình có 138 uCash thôi :(

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
420,746