Matrix [linhuyen2210] ADITnetwork.com

Status
Not open for further replies.
hj uh theo bảng ở trên thì đúng thế rùi.Mà hôm trước anh nói tháng thứ 5 có thể bán hết cc lãi được mà.
Nó lại thay đổi hả anh :binhsua123:

- - - Updated - - -

hj cái này ai muốn đầu từ chắc phải biết mấy cái cơ bản đó mà anh nên em không nhắc :D

Hôm trước tính nhầm là tháng thứ 5 mới bán được CC chứ không phải tháng thứ 5 bán hết được CC :))

Khi nào thì bạn có thể bán CC?
Với những CC bạn mua bằng tiền mặt (CC gốc), bạn có thể bán bất cứ lúc nào
Còn với CC thưởng (khi mua gói quảng cáo) và CC lãi (X2 mỗi tháng) thì bạn phải giữ đủ 4 tháng mới được bán
Ví dụ:
Tháng thứ nhất bạn mua 1000 CC
Tháng thứ 2 bạn có 2000 CC (tăng 1000)
Tháng thứ 3 bạn có 4000 CC (tăng 2000)
Tháng thu 4 bạn có 8000 CC (tăng 4000)
Vậy tháng thứ 5 bạn có thể bán 1000 CC của tháng thứ nhất
Tháng thứ 6 bạn có thể bán 1000 CC lãi của tháng thứ 2
Tháng thứ 7 bạn có thể bán 2000 CC lãi của tháng thứ 3
Tháng thứ 8 bạn có thể bán 4000 CC lãi của tháng thứ 4
Như vậy sau 8 tháng bạn bán được tổng cộng 8000 CC cả gốc lẫn lãi
Đến tháng thứ 9 bạn sẽ không còn CC để bán nếu tháng thứ 5 bạn không mua thêm CC.

Tháng thứ 5 (sau 120 ngày ) phải mua 1 gói mới có giá tương đương như gói lúc đầu mới sell được CC , cậu nào bảo sell được CC gốc lúc nào cũng được, thì thử đặt lệnh sell đi, nó bắt đặt giá cao hơn giá khớp mới đặt được, thì lệnh khớp sao nổi,cứ mãi pending thôi, ta test hết rồi, site ADIT này mới đang hoàn thiện thôi, nó vừa làm vừa đẻ ra rule ! Các bạn ai tham gia thì hãy ngồi tính kỹ đi, với giới hạn mua CC từng gói và thời gian để sell được CC,+ mua gói mới, tính ra không lãi mấy đâu,thời gian thu hồi thì quá dài, lưu ý cái bonus ban đầu theo gói ấy không phải là CC mà chỉ là Adpoint thôi ! Có thể dùng để add site của mình lên , hoặc sell đi !

Hôm trước tính nhầm là tháng thứ 5 mới bán được CC chứ không phải tháng thứ 5 bán hết được CC :))
Uh vậy là như vậy muốn bán được CC lại thì cần up tiếp gói.và lãi như mọi người tính ban đầu sẽ thay đổi khá nhiều.
P/S;hj nhưng nếu vậy hj vọng nó sẽ sống lâu :D
Tháng thứ 5 (sau 120 ngày ) phải mua 1 gói mới có giá tương đương như gói lúc đầu mới sell được CC , cậu nào bảo sell được CC gốc lúc nào cũng được, thì thử đặt lệnh sell đi, nó bắt đặt giá cao hơn giá khớp mới đặt được, thì lệnh khớp sao nổi,cứ mãi pending thôi, ta test hết rồi, site ADIT này mới đang hoàn thiện thôi, nó vừa làm vừa đẻ ra rule ! Các bạn ai tham gia thì hãy ngồi tính kỹ đi, với giới hạn mua CC từng gói và thời gian để sell được CC,+ mua gói mới, tính ra không lãi mấy đâu,thời gian thu hồi thì quá dài, lưu ý cái bonus ban đầu theo gói ấy không phải là CC mà chỉ là Adpoint thôi ! Có thể dùng để add site của mình lên , hoặc sell đi !
Thank nha,hj hnay đúng ngày 18.Tình hình thế nào rồi cậu

Bạn test mình không test chắc, có khi còn test trước bạn khá lâu là khác :))
Mình nói vậy là nói theo rules thôi còn thực hư thế nào thì VN chưa ai trải nghiệm nhé :)
Bạn nói CC bonus là Adpoint là bạn chơi chưa được 1 tháng nên chưa được nhận đôi nên mới nói vậy
Đủ 1 tháng thì CC gốc của bạn sẽ được nhân đôi và số CC lãi đó sẽ nằm trong phần RewardPoint cùng với CC bonus chứ không nằm cùng CC gốc :) , hay nói đúng hơn CC bonus và CC lãi là điểm thưởng (RewardPoint) chứ không phải là CC nhưng có giá trị tương đương CC nếu đủ 120 ngày tuổi.
Thêm nữa bạn nói sau 120 ngày phải mua gói quảng cáo mới cũng chưa đúng vì gói quảng cáo có giá trị 180 ngày chứ không phải 120 ngày như CC :)

WHEN CAN YOU SELL CONSUMER CREDITS
*Any Additional Consumer Credits You Purchased With Cash, You Can Sell At Any Time.
*Any Consumer Credits You Received For Purchasing an Ad Package or Any Portion of Consumer Credits You Received From Them Increasing In Value Each Month Are Considered a "Reward" and You Must Hold Rewarded Consumer Credits For 4 Months.
*The Following Chart Will Illistrate When Consumer Credits May Be Sold.
*Each Month That You Repurchase Consumer Credits, Will Help to Keep the Cycle Going to the 9th Month, 10th Month, 11th Month, etc…Because It Will Start a New 4 Month Cycle On the New Consumer Credits.
Month 1Month 2Month 3Month 4
X2X2X2X2
1000 CC Purchased2000 CC Total (1000 CC Increase)4000 CC Total (2000 CC Increase)8000 CC Total (4000 CC Increase)
Month 5Month 6Month 7Month 8
Sell Month 1Sell Month 2Sell Month 3Sell Month 4
1000 CC1000 CC2000 CC4000 CC

Last edited by a moderator:
Bạn test mình không test chắc
Mình nói vậy là nói theo rules thôi còn thực hư thế nào thì VN chưa ai trải nghiệm nhé
Bạn nói CC bonus là Adpoint là bạn chơi chưa được 1 tháng nên chưa được nhận đôi nên mới nói vậy
Đủ 1 tháng thì CC gốc của bạn sẽ được nhân đôi và số CC lãi đó sẽ nằm trong phần RewardPoint cùng với CC bonus chứ không nằm cùng CC gốc
Thêm nữa bạn nói sau 120 ngày phải mua gói quảng cáo mới cũng chưa đúng vì gói quảng cáo có giá trị 180 ngày chứ không phải 120 ngày như CC

Cậu chơi trang này được lâu chưa. cụ thể là mấy tháng rồi. đầu tháng này nhận lại sẽ ref chiến theo cậu. mình đặt trước 300 ucash nhé :D

Cậu chơi trang này được lâu chưa. cụ thể là mấy tháng rồi. đầu tháng này nhận lại sẽ ref chiến theo cậu. mình đặt trước 300 ucash nhé :D
Nói đúng ra thì mình là người thứ 2 ở VN tham gia site này sau bác Eric
Giờ mua được Ucash là việc khó khăn vì chả biết mua ở đâu. Bác Eric cũng hết rồi, Có mấy cách như mua ucash bằng Western Union, MoneyGram hay đổi PZ lấy Western Union là không mấy khả thi vì phí rất cao. Cách tốt nhất là chờ nó mở cổng pz, stp, DC or CC thôi.

sao không ai nói ngắn gọn đầu tư theo cách nào sẽ có lãi tốt nhất nhỉ

sao không ai nói ngắn gọn đầu tư theo cách nào sẽ có lãi tốt nhất nhỉ
Tùy theo bạn có nhiều $ hay không nữa. nếu bạn có nhiều $ thì mua gói economy. phí đầu tư là 300$. và cứ 12 ngày bạn bỏ ra 66 $ để mua cc, trong vòng 120 ngày. bạn chi ra la 660$ để mua max được cc. sau 4 tháng thì cứ 12 ngày bạn sẽ nhận được là 297$ :). cong gói đầu thì 100$ nâng cấp. 40 ngày đầu tư 66$. sau 120 ngày thì cứ 40 ngày bạn được 297$:). bạn chọn cách nào

Nghe chủ thớt nói năm sau adit áp dụng rule mới, chuyển CC thành adpoint mà 1 adpoint=0.02$, 1CC=0.065$ ko biết tỷ lệ đổi như thế nào nữa

Nghe chủ thớt nói năm sau adit áp dụng rule mới, chuyển CC thành adpoint mà 1 adpoint=0.02$, 1CC=0.065$ ko biết tỷ lệ đổi như thế nào nữa
Cũng chưa rõ nữa nhưng hy vọng sẽ không bất lợi cho thành viên
Nhưng mỗi ngày xem 20 quảng cáo được 20 adpoint cũng được 0.4$ (20 x 0.02 = 0.4$)
quan trọng là nó có giới hạn được xem bao nhiêu quảng cáo/ngày không hay nó để tẹt ga :))

Cũng chưa rõ nữa nhưng hy vọng sẽ không bất lợi cho thành viên
Nhưng mỗi ngày xem 20 quảng cáo được 20 adpoint cũng được 0.4$ (20 x 0.02 = 0.4$)
quan trọng là nó có giới hạn được xem bao nhiêu quảng cáo/ngày không hay nó để tẹt ga :))

mới xem lúc trưa. Xem đc 33 ads thì nó cứ ra 1 trang gì khác chứ k ra ads cho mình view tiếp nữa. :|

mới xem lúc trưa. Xem đc 33 ads thì nó cứ ra 1 trang gì khác chứ k ra ads cho mình view tiếp nữa. :|

hj mỗi ngày mình chỉ xem 21 ADS thôi.hj xem thế nào sẽ xem thêm lấy tiền ăn sáng nhỉ :D

hj mỗi ngày mình chỉ xem 21 ADS thôi.hj xem thế nào sẽ xem thêm lấy tiền ăn sáng nhỉ :D

Đang thử view ngày mới xem đc nhiêu ads. :-s Mợ kái site này nó lằng nhằng quá. Rule change xoành xoạch. :( Lỡ hết kả việc của mình.

chính xác là mỗi ngày chỉ nên xem 21 ads thôi, xem nhiều hơn cũng không thêm được nữa max tối đa là 21 adpoint, mình click lên 40 ads rồi mà adpoint chỉ dừng ở mức 21 thôi
hj mai cậu dậy vô xem nó tăng 21 hay 40 nha :D Có gì anh em clik ;))

View max 100 ads/ngày và được tính tất cả 100 AdPoint đệt mợ click mệt quá nhưng dc nên ham :m131:
hj em không biết cũng có bác mới bảo thế nhưng chắc chắn max không phải 20 hay 21 adpoint vì em đã cộng lại số tổng số adpoint rồi.
Có ngày 3em clik nhiều hơn 21 nó vẫn tính nhiều hơn 21 adpoint.
Hj anh em chơi thì chịu khó clik nhé.:binhsua57:

Status
Not open for further replies.

Announcements

Forum statistics

Threads
420,852
172,930
Latest member
newbenew

Most viewed of week

Most discussed of week