Matrix [linhuyen2210] ADITnetwork.com

Status
Not open for further replies.
1 máy đăng ký nhiều tk được ko, cùng thông tin luôn ấy
1 IP bạn có thể đăng ký nhiều tài khoản nhưng không được trùng thông tin.
Đã có người hỏi rằng 1 gia đình có 3 người sử dụng 3 máy tính nhưng lại dùng chung 1 mạng (1 IP)
Vậy cả 3 cùng đăng ký tham gia ADIT thì có vi phạm điều lệ gì không?
ADIT trả lời là KHÔNG.

Last edited by a moderator:
thớt có onl thì báo nhé, đợi Ucash 2 bữa nay :(
Riêng gì bạn đâu, mình và nhiều người khác cũng đợi mà. Giờ muốn có ucash xem ra khó quá haizzzzzzzzzzzz :(

Thớt về quê sinh nhật con rồi nhé.....................ai có tiền muốn chuyển cho thớt để gd thì cứ chuyển cho ta, ta scam thằng anh loằn này 1 phát :))

Những cổng nào mà nó bảo nhiều bác nhỉ.

Có 3 cổng:
1 cổng cũ là Bank wire tranfer (chuyển từ bank nọ sang bank kia, ở VN không sử dụng được loại hình này vì luật ngân hàng VN không cho chuyển tiền ra nước ngoài, trừ 2 lí do là chữa bệnh và họp tập)
2 cổng mới là western union và moneygram (dịch vụ chuyển tiền mặt tốc hành)

Mọi người chiến từ từ nhé,mình cũng đang test site này.Mấy ngày nữa có CC bán thử xem thế nào.Chứ sau chu kì 4 tháng không rõ số CC khủng đó ai ôm vào.
Không lẽ công ty nó ôm>

Mọi người chiến từ từ nhé,mình cũng đang test site này.Mấy ngày nữa có CC bán thử xem thế nào.Chứ sau chu kì 4 tháng không rõ số CC khủng đó ai ôm vào.
Không lẽ công ty nó ôm>

WHEN CAN YOU SELL CONSUMER CREDITS
*Any Additional Consumer Credits You Purchased With Cash, You Can Sell At Any Time.
*Any Consumer Credits You Received For Purchasing an Ad Package or Any Portion of Consumer Credits You Received From Them Increasing In Value Each Month Are Considered a "Reward" and You Must Hold Rewarded Consumer Credits For 4 Months.
*The Following Chart Will Illistrate When Consumer Credits May Be Sold.
*Each Month That You Repurchase Consumer Credits, Will Help to Keep the Cycle Going to the 9th Month, 10th Month, 11th Month, etc…Because It Will Start a New 4 Month Cycle On the New Consumer Credits.
Month 1Month 2Month 3Month 4Month 5Month 6Month 7 Month 8
X2X2X2X2Sell Month 1Sell Month 2Sell Month 3Sell Month 4
1000 CC Purchased2000 CC Total (1000 CC Increase)4000 CC Total (2000 CC Increase)8000 CC Total (4000 CC Increase)1000 CC1000 CC2000 CC4000 CC

Thông báo là Ucash đã về (có hơn 600 thôi) và có lẽ đây là đợt cuối vì ông Gary và bà Jane đã thông báo tạm thời không đổi Ucash nữa (khi nào mở họ sẽ thông báo sau)
Thêm một vấn đề nữa là có vài người nói mình bán ucash rẻ để câu ref, mình bán 19 trong khi người ta vẫn bán 20.
Mình có nói là chỉ bán cho ref với giá đó nhưng họ nói vẫn có sự chênh lệnh quá cao (1k vnd/ucash)
Vì vậy mình quyết định điều chỉnh lại giá ucash lên 19.5k (thấp hơn 500vnd/ucash và chỉ bán cho downline giá đó, người ngoài là 20k nhé)
Cảm ơn các bạn đã quan tâm!

Last edited by a moderator:
Status
Not open for further replies.

Announcements

Forum statistics

Threads
421,001
173,063
Latest member
huyphuc23k

Most viewed of week