SCAM Line Cash - line-cash.com

Status
Not open for further replies.
có ai bị lỗi giống mình không? Mình cứ login vào thì nó báo lỗi này

Your login or password or turing image code is wrong. Please check this information.

không phải lỗi đâu bạn ah! tất cả các tài khoản nào còn tiền nó reset hết, bạn vào phần forgot password, rồi kích hoạt lại mail là được! nếu bác nào mà cheat nhiều acc thì xác định nhé! mình đã check, tất cả các acc mà hết tiền vào bình thường. Acc nào mà còn tiền toàn sai pass thui! chắc nhiều bác cheat quá

Mình coi rồi, có bác nào bên netherland tính hack account mình, phải activate lại account trước rồi mới login vào được. Mà nó reset là sao vậy câu, mình mới chơi nên không rành mấy cái này lắm. Reset là gì? Tại sao nó lại reset? Reset là tốt hay xấu, Tại sao nhiều người lại xài tới 2,3 acct lận.

Mình coi rồi, có bác nào bên netherland tính hack account mình, phải activate lại account trước rồi mới login vào được. Mà nó reset là sao vậy câu, mình mới chơi nên không rành mấy cái này lắm. Reset là gì? Tại sao nó lại reset? Reset là tốt hay xấu, Tại sao nhiều người lại xài tới 2,3 acct lận.
có lẽ admin reset để ktra acc cheatnh người dùg nhiều acc để ăn tiền rcb bạn ạ..

- - - Updated - - -

có lẽ admin reset để ktra acc cheatnh người dùg nhiều acc để ăn tiền rcb bạn ạ..

Paid quickly, as usual!
Date : 07/31/2013 06:20
From/To Account : U4504816
Amount : 64.91
Currency : USD
Batch : 29388295
Memo : API Payment. Withdraw to richinvestmonitor from line-cash.com.

Paid quickly!
Date : 07/31/2013 15:21
Amount : 44.68
Batch : 29438639

ReInvest
Date : 07/31/2013 15:37
Amount : -100.00
Batch : 29440522
Memo : Shopping Cart Payment. Deposit to line-cash.com User richinvestmonitor.

Paid quickly!
Date : 07/31/2013 18:18
Amount : 10.48
Batch : 29460049

Trang này có khả năng CAM rồi nha, cả nhà cẩn thận.

Status
Not open for further replies.

Announcements

Forum statistics

Threads
420,255
172,294
Latest member
tamle115

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week