• Chào Guest,

Hãy cùng mọi người hướng đến một cộng đồng MMO ngày càng trong sạch. MMO4ME.com sẽ là nơi tập trung tất cả những thông tin uy tín cũng như lừa đảo (SCAM) của bất kì cá nhân nào. (Đọc chi tiết!)

Chương trình khởi động:
    Thưởng 1.5 MR ngay khi bạn tạo yêu cầu mới cho bất kì cá nhân nào và được duyệt thành công. Chi tiết các bạn có thể xem thêm tại đây.

Other likeviet-thêm 1 cách kiếm tiền nhanh khá đơn giản.

hoanghieu17

Senior
Reactions
54
MR
0.036
Chú ý: Hình thức đầu tư có rủi ro. Các nhà đầu tư phải cân nhắc kỹ trước khi ra quyết định!
kiếm tiền like facebook với http://likeviet.vn/?ref=294
likeviet đã thay đổi cho phép các bạn rút tiền bất cứ lúc nào(quy định bắt đầu từ hôm nay 27/10 )
thanh toán nhanh gọn qua baokim và nganluong .cực kỳ nhanh chỉ trong vòng 1 tiếng
min pay 4000coins = 4$
số lượng page nhiều và ổn định
là web kiếm tiền uy tín và pay nhanh nhất hiện nay.
các bạn đăng ký nhanh tại đây cũng là ủng hộ cho mình và nếu co gi ko hieu thì hãy pm cho mình.mình sẽ hỗ trợ nhiệt tình qua yahoo:dao_ngot và email [email protected]
chú ý:đây cũng là site uy tín cho các bạn có nhu cầu tăng like cho page của mình.đăng ký và đăng nhập thành công thì thêm trang của mình facebook fanpage, google+,youtube....vào mục thêm trang để cùng trao đổi tang like

cảm ơn các bạn ref cho mình tại đây http://likeviet.vn/?ref=294

chú ý;một địa chỉ ip và một máy tính chỉ được đăng ký 1 tài khoản nếu không sau này rút tiền sẽ bị từ chối
không được unlike...

Last edited:

bổ xung thông tin mình vừa đặt lệnh rút tiền thì 5p sau đã nhận được thanh toán.mình tham gia nhiều site nhưng chưa thấy site nào pay nhanh như vậy

nghe cũng được đấy.đã ref cho thớt id conkin432 có gì pm qua chỉ giáo với nhé

đã có nhiều bạn đăng ký nhưng không để lại id .các bạn cần trợ giúp hay yahoo cho mình nhé

Thớt cứ gợi câu chuyện để up topic hoài nhỉ, đề nghị mod xem xét close pic nếu thớt còn spam up như thế này.
không hiểu ý bạn cái này là thật mà (đã có nhiều bạn đăng ký nhưng không để lại id .các bạn cần trợ giúp hay yahoo cho mình nhé)

tool ha thich t cho 1 dong

các bạn chạy tool thấy có điểm gì chưa được tốt thì góp ý để mình khắc phục nhé
em chưa nhận đc tool @@

Announcements

Forum statistics

Threads
419,032
171,081
Latest member
vicoappcom

Most discussed of week

Most discussed of week