likesplanet - Like facebook, twitter,youtube kiếm tiền - có ô tô tự chế cho mọi người xài.

Status
Not open for further replies.
trang này nó thay đổi cách thức like liên tục
chắc nó chơi chiêu bỏ 1 trang bị lỗi cao nhất để hết chạy oto, ai biết cách sửa Marco cho nó chạy cái thứ 2 không?

chạy oto mà canh lỗi để skip cực thấy bà luôn, chả khác gì click tay :(

mới bị nó ban, chả hiểu sao lại bị nữa, thấy ghi khác IP@@

Ngon quá ah. đặt gạch tiếp rảnh sẽ vô.....

cái này dễ not like hơn likesasap thì phải, likesasap mình đỡ canh hơn thằng này xíu

Bác thớt cho hỏi, nếu chơi theo kiểu công nghiệp (nhiều acc) thì rút mỗi acc 1 paypal khác nhau à? :)

- - - Updated - - -

Bác thớt cho hỏi, nếu chơi theo kiểu công nghiệp (nhiều acc) thì rút mỗi acc 1 paypal khác nhau à? :)

tốt nhất là vậy, nhưng vấn đề IP này nọ thì phải cố gắng nhe bác, ko tiêu hết mấy cái acc là xui ak

tốt nhất là vậy, nhưng vấn đề IP này nọ thì phải cố gắng nhe bác, ko tiêu hết mấy cái acc là xui ak
Sao PM yahoo bác mãi mà không đc :(

cho e hỏi là e cắm auto như bài pót likeasap, cũng đặt max tầm 6k or 10k nhưng k đc. nó k chạy như khi e cắm trên addmefast :( tại lý do gì hay tại tool? :( nếu đc ad làm 1 video hướng dẫn giùm e cùng newbie đc k :(

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,606
170,711
Latest member
top88w
Back
Top Bottom