Likenhanh.net - Bonus 0,1$

Tớ chắc thứ 2 mới về nhà. nẾu cậu cảm giác chờ bonus lâu thì đọc tớ tài khoản tớ send bonus luôn cho :)
Rồi click nốt dùm tớ :)

Ok bạn, 100% tớ sẽ hoàn thành, 100 clicks (auto 1 lúc thì đc ý mà có gì đâu, đc gói bim bim :v )

WMZ
Z342111632682

Last edited:
Ok bạn, 100% tớ sẽ hoàn thành, 100 clicks (auto 1 lúc thì đc ý mà có gì đâu, đc gói bim bim :v )

WMZ
Z342111632682
Z gửi tin nhắn về chậm quá cậu à, hay cậu lấy pm nhé :(

ban bonus mih lun chua xog dam bao 100 click id hangochiep

Transaction details

Description: bonus likenhanh.net
Amount: − 0.10 WMZ
Fee: − 0.01 WMZ
Date: 3/28/2014 8:31:39 PM
From: Z216534230020
To: Z342111632682, [email protected]

Của cậu đây. cậu check nhé

à bạn gửi rồi à, nhanh thế, vậy là ok rồi nha, mai mình sẽ auto like cho bạn, giờ quán nét sắp ngắt nét rồi. lần sau có phi vụ gì thì @tên tớ vào nhà :)

ban bonus mih lun chua xog dam bao 100 click id hangochiep
Của cậu đây
Complete

Transaction of 0.1 USD to account U2543330 was successfully completed.

Transaction batch#: 52688631

Timestamp:
03.28.2014, 17:41​

Send money again

à bạn gửi rồi à, nhanh thế, vậy là ok rồi nha, mai mình sẽ auto like cho bạn, giờ quán nét sắp ngắt nét rồi. lần sau có phi vụ gì thì @tên tớ vào nhà :)
oke cậu. Còn các ae khác thứ 2 về tớ sẽ bonus nhé :D

Sao tool của mình không làm việc nhỉ, nó vẫn mở tab mới nhưng k tự động like hay theo dõi @@
Tớ vẫn click bình thường mà @@. Có gì cậu thử chỉnh sửa xem xem.
Ae click đủ dùm tớ nhá. thứ 2 tớ về có gì tớ sẽ bonus số còn lại :D
Thanks

Tớ vẫn click bình thường mà @@. Có gì cậu thử chỉnh sửa xem xem.
Ae click đủ dùm tớ nhá. thứ 2 tớ về có gì tớ sẽ bonus số còn lại :D
Thanks

Bạn ơi, tool của bạn gửi nó like 1 lần => tắt tab FB, nhận điểm ok , xong nó ngừng lại nhảy luôn ra khỏi mục macros (nghĩa là đang ở file macro like nhanh nó nhảy ra fordel chính chứa macro )

giờ phải code hoặc làm gì để nó lặp lại các bước để like tiếp (like gì đc có 1 phát :(( )

éo gì lắm nghề thế. đã ref cho xin rb luôn o_O

Bạn ơi, tool của bạn gửi nó like 1 lần => tắt tab FB, nhận điểm ok , xong nó ngừng lại nhảy luôn ra khỏi mục macros (nghĩa là đang ở file macro like nhanh nó nhảy ra fordel chính chứa macro )

giờ phải code hoặc làm gì để nó lặp lại các bước để like tiếp (like gì đc có 1 phát :(( )
to chien binh thuong ma nhi. cau tam thoi click tay vay. thu 2 to ve to tw xem sao :(
éo gì lắm nghề thế. đã ref cho xin rb luôn o_O

tai cai nay pay nhieu qua, no bat phai gioi thieu toi thieu 5 nguoi thi moi duoc pay tiep. hom qua gio moi dc 1 nguoi a` :(

to cam choi lay tien dien vs tien dien thoai moi thang y ma :D
vua lam task vua chien cai nay. :D

to chien binh thuong ma nhi. cau tam thoi click tay vay. thu 2 to ve to tw xem sao :(

thế để thứ 2 về bạn xem cho mình nha, addmefast mình auto suốt ngày có sao đâu, mà code nó dài ngoằng
code bạn gửi có mấy dòng, mà bạn vẫn làm đc hay thật , k hiểu lun , click tay mệt lắm ^^

tai cai nay pay nhieu qua, no bat phai gioi thieu toi thieu 5 nguoi thi moi duoc pay tiep. hom qua gio moi dc 1 nguoi a` :(

Thứ 2 rồi, chờ bạn hỗ trợ quả auto để làm cho xong nhiệm vụ đã đc giao :(
mình còn bận chiến PPD nên k thể click tay đc, bạn thông cảm, nhưng xử lý đc vụ này thì sau này sẽ finish nhanh =.=

Chứ mà là addmefast thì đủ bộ auto imacros lun
fast-png.29040

Last edited:

Announcements

Forum statistics

Threads
419,361
171,415
Latest member
tutokyo
Back
Top Bottom