Like hộ Rinny nhé anh em

Sau 1 tuần dự thi thì bài dự thì vợ em lúc nào cũng dẫn đầu top view nên bị các đối thủ dis like quá nhiều

Giờ thì bị rớt khỏi top view rồi nên ko ai chú ý tới nữa

Lại vận động anh em like ủng hộ để cho bà xã tương lai của em quay trở lại top dẫn đầu

Kết quả dc công bố đầu tháng 7 tức là cho like hết tháng 6 này

Cứ sau 1h anh em có thể like tiếp lần nữa

Like xong để lại cm cho em có cơ hội cảm ơn nhé

Hiện tại trên bảng xếp hạng tổng người dẫn đầu mới chỉ 500 điểm thôi ( số người like - đi số người dis like là ra điểm tổng :D )

Mong dc anh em ủng hộ :)

http://giaoduc.net.vn/Cuoc-thi-anh-...en-Hue-Dai-hoc-Kinh-te-Hue-1026/156336.gd?i=7
đã like cho cô bé nhỏ nhắn xinh xắn .mà cái đệt mợ đứa nào chơi khăm vợ bác nó dislike vl quá

đã like cho cô bé nhỏ nhắn xinh xắn .mà cái đệt mợ đứa nào chơi khăm vợ bác nó dislike vl quá
vụ này phải để ae trong mmo giải quết cứ 1h vào up 1 lần mấy tí mà chẳng có top lúc đo bác rin có khi thưởng ae mỗi người it lr đấy chư ;))

Trông cũng ổn :) nhưng không like được, nó hiện thông báo tắt các chương trình proxy j j đó nhưng mình có dùng đâu :)

vụ này phải để ae trong mmo giải quết cứ 1h vào up 1 lần mấy tí mà chẳng có top lúc đo bác rin có khi thưởng ae mỗi người it lr đấy chư ;))

muốn đoạt giải ko những phải like nhiều mà phải triệt hạ đối phương bằng dis like đó hjx

thêm gió cho lão đi ae ! 1 phần vì lão có công vs 4rum- 1 phần vì người dẹp :binhsua35:

này thì gió này ! mà rin đừng " then " e nữa ! mất công có người bảo " chít then " hố hố :binhsua35:

đã like nhé ........................

Neu ban girl đó mà ng iu rin thì hơi bị hợp với ng` tai năng như rin đó ;), đã like nhé,

tại sao ta like nó toàn bảo IP banned là sao..Cho dù IP của ta chưa like cái này bao giờ...:binhsua29:

à max có unlike mấy bạn nữ khác hộ rinny nữa đó ;)), cho thêm 1 cái thanks nhé =))

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
420,940
173,018
Latest member
ip14giabaonhieu

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week